1 người trong BQT bao che cho scammer

Status
Not open for further replies.
fifaonline chưa post proof theo quy định. Post proof thời gian rõ ràng rồi mới giải quyết.

Chuyện ban nick, xong unban là do bạn trungtrantn yêu cầu, lúc bị hack thì ban, lấy lại rồi thì unban. Không liên quan đến việc scam.

Omg, sao thấy đơn giản vậy nhỉ: Hacked => Scam => Request Ban => Request Unban

Còn bị Scam thì sao? Chịu hậu quả đơn thuần thôi à?

fifaonline chưa post proof theo quy định. Post proof thời gian rõ ràng rồi mới giải quyết.

Chuyện ban nick, xong unban là do bạn trungtrantn yêu cầu, lúc bị hack thì ban, lấy lại rồi thì unban. Không liên quan đến việc scam.
chứ ko phải do trungtrantn là quen biết nhiều máu mặt trên forum nên là ko ai dám ý kiến gì khi trungtrantn nói ko trả à ;))
Chuyện bị hack ;)) vậy người bị scam thì sao ;)) từ chối trả tiền rõ ràng rồi vẫn đc unban ;))
Admin nói 1 đằng nhưng làm 1 nẻo nhỉ ;))

proof

tự nhiên nhận được link đến topic này.post proof cho các bác xem.nếu có được bồi thường cho e xin vào đây nhé:
[email protected]
thanks các bác nhiều.

Attachments

34.8 KB · Views: 49
Ôi chắc mình sắp bị ban rồi vì đụng chạm vào cái tổ con chuồn chuồn =))
- Ai cũng tỏ ra giàu nhỉ . Có bao giờ dân thường đấu lại cán bộ k chú thôi nhịn đi ;))

Lại trẻ trâu :m020:
Vậy tại sao chủ thớt ko lên làm quen giống vậy đi mà ở đó chửi bới um sùm :m020:
Sống trên mạng scammer rình rập khắp nơi. Cứ cái kiểu chỉ biết mình mình như chủ thớt thì sắp tới chú sẽ bị scam dài dài :m020:
Sao ko có scammer nào kiềm mềnh vậy ta :m099:
Nói xong rồi đi ra :m044:

Vậy tại sao chủ thớt ko lên làm quen giống vậy đi mà ở đó chửi bới um sùm :m020:
Sống trên mạng scammer rình rập khắp nơi. Cứ cái kiểu chỉ biết mình mình như chủ thớt thì sắp tới chú sẽ bị scam dài dài :m020:

em là em ko có mua bán gì nhiều trên forum nên có scam vào mắt ;))
em là em chửi mấy thằng như anh vậy đó ;)) nịnh đầm chứ ko nói vào vấn đề chính ;))
cái quan trọng là hình như admin ko dám public cái tên thằng unban cho scammer đấy nhỉ ;))

hay là admin unban @@ thôi thế là hóa ra em từ nãy đến giờ "Chửi ngầm " admin à ;))

Nguy hiểm éo chịu được, vậy thì cái 4r này loạn hết à :))

Ta mà đi nịnh đầm :m099:
Ta mà ít mua bán trên 4rum :m099:
Sao càng nghe thằng thớt nói mà càng ngu vậy trời :m099:

Ta mà đi nịnh đầm :m099:

ko nịnh thì im đi ;)) sai còn cố cãi ;))
bác tự nhìn lại xem em nói sai, hay bqt làm việc sai ;)) rồi hãy thả ra mấy lời thúi hoắc đó nhé ;))
topic này đụng chạm bà con bạn bè là nhảy vào thả hơi ko cần biết đúng sai
loại người đó gọi là loại gì ;))

Phồng tôm rãnh rang quá ta

Vậy mi cho ta cái proof nịnh đầm coi nào :m021: ko có thì cắt mợ hết mấy ngón tay đi đừng gõ bàn phím nữa
Hay là ta toàn chém admin, chém mod, chửi tùm lum :m131:
Sống trong 1 xã hội ảo mà ko biết tạo mối quan hệ để giaoc dịch làm ăn thì chú chỉ có nước ở nhà ôm gối ngủ thôi! :m099:

Vậy mi cho ta cái proof nịnh đầm coi nào :m021: ko có thì cắt mợ hết mấy ngón tay đi đừng gõ bàn phím nữa
Hay là ta toàn chém admin, chém mod, chửi tùm lum :m131:
Sống trong 1 xã hội ảo mà ko biết tạo mối quan hệ để giaoc dịch làm ăn thì chú chỉ có nước ở nhà ôm gối ngủ thôi! :m099:
thằng ảo tưởng người ta coi như cư.. mà cứ nghĩ mình là vàng =))

mấy bạn tạm nghĩ ngơi ăn trưa đi =.="" cãi nhau mãi ko thấy chán à =.=" admin C đã nói rõ lí do rồi chủ thớt còn muốn gì nữa

cái lề gì thốn :m098:
oánh nhau đê :dap::dap::dap::dap::dap::dap::dap::dap::dap:

trong cái xã hội này, thật giả chẳng biết thế nào mà lần . Từ những chuyện đơn giản mà phức tạp lên . Tuy nhiên ngẫm nghĩ cho cùng thì cũng cần phải xem xét lại tất cả . Theo quan điểm của tôi , tấ cả đều đang loạn hết lên , Mong rằng mọi người lên hết sức tỉnh táo khí đưa ra quyết định của mình " KHÔN THÌ ĂN CƠM , NGU THÌ ĂN C.Ứ.T" chỉ có như vậy thôi . Không lên để bất kỳ một thông tin quan trọng nào ở đây , cũng như KHÔNG TIN AI trong cái 4rum này "(tính tại thời điểm bây giờ-không an toàn và ổn định 1 chút nào) .

trong cái xã hội này, thật giả chẳng biết thế nào mà lần . Từ những chuyện đơn giản mà phức tạp lên . Tuy nhiên ngẫm nghĩ cho cùng thì cũng cần phải xem xét lại tất cả . Theo quan điểm của tôi , tấ cả đều đang loạn hết lên , Mong rằng mọi người lên hết sức tỉnh táo khí đưa ra quyết định của mình " KHÔN THÌ ĂN CƠM , NGU THÌ ĂN C.Ứ.T" chỉ có như vậy thôi . Không lên để bất kỳ một thông tin quan trọng nào ở đây , cũng như KHÔNG TIN AI trong cái 4rum này "(tính tại thời điểm bây giờ-không an toàn và ổn định 1 chút nào) .
Với những topic mang ý nghĩa chia rẻ đoàn kết thế lày :m021: thì làm sao ổn với chả định :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week