Waiting for Answer 1 vài điều cần làm rõ trong vụ yansil97 và cách làm của 1 số mod trong BQT

Status
Not open for further replies.
im miệng lại đi, sao cứ phải xoắn vậy. Chú là tmod thì sợ cái gì , cứ đi khắp nơi spam kiểu này còn lâu mới nên nổi MOD (mà ko chắc vì BQT giờ xàm xàm lắm) . Thay vì nói lảm nhảm ở đây thì đi về box dự bị của mình xem có việc mà làm ko, ko thì tắt máy đi ngủ đi.
Còn closed hay ko thì phải nghe mem có vừa lòng với câu trả lời của BQT hay ko chứ hay lại thích "Ý KIẾN LÊN PHƯỜNG" giống MOD last bá đạo vậy?

nói thật ông là bà tám nhất cái forum này chuyên bới móc , bất mãn với bqt . 1 câu thôi ý kiến qua :
Suggestion - Feedbacks

hết
đi kiếm tiền đây

Mod box scam giờ chẳng thấy làm việc dù vẫn buôn bán như bình thường : animax , binh.

http://mmo4me.com/showthread.php?127391-mua-group-pix-khong-tra-tien/page8

NHư topic này thằng scam có ý quỵt tiền và thách thức , mod đi vào đọc rồi lại đi ra ko thèm xử lý. Phải inbox cho MOD mirinda mới vào xử lý. Còn ko chắc chẳng bao giờ nó bị ban hết.

Đó BQT làm việc hiệu quả quá thể =)) . thôi ra ngoài vì chốc admin vào lại bảo "ý kiến lên phường" =))

nói chung cách làm việc của BQT là chờ scam phạm tội rõ ràng mới ban chứ k cần ban trc để phòng chống

riêng về vụ này thì vẫn chưa chính thức scam nhé cậu.vẫn đang waiting for answer

Trích OnlyC " Ý Kiến Lên Phường " mình nghĩ bạn thôi kệ đi ai bị scam thì bị, bạn nói ra chỉ tội gây thêm thù hằn với nick hồng và xanh thôi, như thế thiệt thân lắm im lặng là vàng đi bạn, ko kẻo 1 lát 1 nick xanh vào hỏi 1 câu ý kiến ah, nick bạn chữ Member lại thành chữ ban thì khổ ra, New bị scam thôi chứ có phải họ đâu mà lo chi cho mệt, cái này mình nc có hơi đụng chạm nhưng đúng là vậy các zu đừng chém mình :)

Mod box scam giờ chẳng thấy làm việc dù vẫn buôn bán như bình thường : animax , binh.

http://mmo4me.com/showthread.php?127391-mua-group-pix-khong-tra-tien/page8

NHư topic này thằng scam có ý quỵt tiền và thách thức , mod đi vào đọc rồi lại đi ra ko thèm xử lý. Phải inbox cho MOD mirinda mới vào xử lý. Còn ko chắc chẳng bao giờ nó bị ban hết.
ờ nhỉ, thấy topic đó toàn mod box captcha ghé, mod box report scam thì k thấy ai

cho mình hỏi các mod là sao tối qua đã ban nick nó rồi, sau lại đi unban, rồi giờ lại bạn? tùm lum thế :binhsua04:

Tối qua banned rồi lại unban có vụ này nữa à? Nếu thế thì phải đợi bác nào banned và bác nào unban vào làm rõ.

P/S: hay là không có BQT làm trung gian nên BQT để anh em ăn cam quít vài quả.. để rồi quay ra dùng dịch vụ của BQT? (ý kiến cá nhân ko chụp mũ và chỉ là phán đoán ko phải kết luận)

nói chung cách làm việc của BQT là chờ scam phạm tội rõ ràng mới ban chứ k cần ban trc để phòng chống
Ở ngoài đời bạn có muốn mình bị bắt khi mình đang bị nghi ngờ không?
Mà mình thấy các mod xem thử topic report scam nên chỉ có coment của ngươi bị hai và người hại thội.Ngoài ra thêm comment của các mod xử lý còn mem bình thường ko nên coment vào topic để tránh bị loạn và dây dưa. Giống ở tòa án vậy chỉ có những người liên quan lên tiếng thôi.

một câu dục tốc bất đà --->>> ở đời phật còn thương chứ chơi như mấy chú đi lừa thì làm được gì

Tối qua banned rồi lại unban có vụ này nữa à? Nếu thế thì phải đợi bác nào banned và bác nào unban vào làm rõ.

P/S: hay là không có BQT làm trung gian nên BQT để anh em ăn cam quít vài quả.. để rồi quay ra dùng dịch vụ của BQT? (ý kiến cá nhân ko chụp mũ và chỉ là phán đoán ko phải kết luận)
PS: tối qua ban nick cậu ta do cậu ta báo bị hack , nên mod có ban để tránh hacker dùng nick đi scam nhưng cậu ta bảo đã lấy dc acc nên unban(lúc ấy cậu ta vẫn chưa scam ai mod chỉ ban những nick clone thôi ) . còn vấn đề hôm nay là do các bạn sơ xuất đáng nhẽ những giao dịch lớn các bạn phải dùng dịch vụ trung gian . BQT đã cảnh báo rất nhiều lần rồi tại sao các bạn không đọc
.
quangdx kính bút

Last edited by a moderator:

:binhsua10: . Có ai quen thằng này ko?

Mình là người banned nick yansil97 khi thấy cậu ấy thông báo bị hack và hôm wa tầm 1h tối, yansil97 có gọi đt nhờ mình unban nick sau khi giải quyết việc bị hack.

Đây là số đt của cậu ấy: 01222010897

Mình là người banned nick yansil97 khi thấy cậu ấy thông báo bị hack và hôm wa tầm 1h tối, yansil97 có gọi đt nhờ mình unban nick sau khi giải quyết việc bị hack.

Đây là số đt của cậu ấy: 01222010897

Mình chỉ thắc mắc nick yansil97 lùm xùm liên tục rồi việc yahoo thì kêu không phải sau check ra thì lại là của nó mà cậu vẫn unband đc không nhẽ trước khi unband không kiểm tra. Rồi việc nó bảo đã đóng bảo hiểm nhưng sao không ai check teamview để xem đã có chưa. Hay các mod bận kiếm tiền vậy

Mình chỉ thắc mắc nick yansil97 lùm xùm liên tục rồi việc yahoo thì kêu không phải sau check ra thì lại là của nó mà cậu vẫn unband đc không nhẽ trước khi unband không kiểm tra. Rồi việc nó bảo đã đóng bảo hiểm nhưng sao không ai check teamview để xem đã có chưa. Hay các mod bận kiếm tiền vậy

baned hom qua thi chac minh da ko mat

chuẩn không cần chỉnh...

Uhm, kiếm tiền là nhu cầu tất yếu của cuộc sống!

Cho tới hôm wa, thì mình chưa thấy nick này bị lùm xùm ở box SCAM. Chỉ biết nick này bị hack và mình banned, tới 1h tối gọi mình nhờ gỡ. Mình check thấy số đt chính chủ nên đã gỡ banned.

Last edited by a moderator:
baned nick chỉ là 1 tích tắc của mod nào có quyền, và cũng chỉ 1 chút time là reg xong cái nick mới. Quan trọng là tóm dc thèn scam xử đẹp or soi dc info thèn scam giao cho các nạn nhân tự xử. Mềnh thấy chúng ta nên khắc phục hơn là bem nhau lúc này, ai chả có lỗi ai chả dại mỗi thèn scam là thèn giỏi đó là thực tế @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week