Event 1 vps VN 6core = 6GB RAM

Status
Not open for further replies.
HYIP mới tập chơi dc 1 tháng vào toàn lỗ.(coi như học phí ngày đầu)
không liên quan nhưng bạn viết sai chính tả nhiều quá

Mình lên mmo chủ yếu là để học hỏi và tích lũy thêm kinh nghiệm từ những người đi trước :) ai đã vào site mmo đa phần đều cùng chung một mục đích là kiếm tiền trên mạng. đối với mình :) - một người còn non kinh nghiệm trong mmo thì hằng ngày mình đều dành một khoảng thời gian ra để vào từng chuyên mục kiếm tiền tìm những bài viết từ cơ bản tới nâng cao của từng chuyên mục :). một phần nâng cao kỹ năng. một phần vào mmo để cập nhật những phương pháp kiếm tiền mới trong diễn đàn. Nhiều bạn chắc ko biết tới một Newbie như mình nhưng mình xin chọn Topic này để xin nói là :" cảm ơn MMO4ME. cảm ơn nhưng người đã hướng dẫn những người đi sau như mình" ^^~. mình nói thật đó :D đừng nghĩ mình vì giải thưởng mà viết nhiều vậy nha ^^.

Săn giải các events
̣Mặc dù chưa bao giò trúng, trù lần .. này!!!

công việc chính: PTC + mày mò xin xỏ la liếm lượm lặt
công việc phụ : hôi tất cả những gì có thể hôi, ví dụ : hôi bia :D

- 5h00 làm cốc cafe chào buổi sáng.
- 5hh30 quét rọn nhà cửa, khởi động chân tay.
- 6h00 mở máy tính lướt web...linh ba tinh.
- 70h00 tìm cái bỏ vào bụng, rồi tiết tục cắm mặt vào máy tính.
- 8h30 lượn lờ lung tung.
- 10h00 chuẩn bị bữa trưa.
- 11h30 chén.
- 12h00 ngủ.
- 15h00 tiếp tục như lúc 6h.
- 17h00 chuẩn bị bữa tối.
- 18h00 chén tăng 3.
- 17h00 lướt web chém gió...
- 21h00 vợ gọi... ;))

làm nhiều việc nếu kể ra phải mất gần một ngày nhưng event lại chỉ có 1 tiếng... ! nhưng việc gần đây nhất là up phụ bạn trong topic này!:D

ko dc dùng lời nói thu tục nhá

như bạn nói thì chắc nhìn bạn như ........... đó

vô giáo dục nghĩa bạn nói là ở mmo này là như vậy ah ........ mod vào hộ cho cậu đó ra đảo cái

rãnh vậy.. có từ nào nói mmo à...mỗi người mỗi nghề..liên quan vãi...mà tui cũng nói cho vui...

sáng dậy vào mmo4me lượn 1 vòng, tiếp đến đăng nhập các tài khoản ptp, cpm kiểm tra thu nhập ngày hôm qua, tiếp đến vào fb check xem có gì mới, tiếp nữa là lượn một vòng mmo4me, cuối cung là bắt đầu và kết thúc với seosprint

click và click sau đó lại click và cuối ngày cũng click

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week