• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell [10$] - Tools Spam (Post GR, Page), Add Mem Gr SLL, Join Gr,Inbox... hàng loạt.

Status
Not open for further replies.
Hiện có như nào thì dùng như thế. Ăn chắc mặc bền thôi :D Thế mới 4ever đk :)
ăn chắc mặc bền mới cần update đó chứ :D nhưng tất nhiên 10$ vĩnh viễn mà đòi update thì quá là chém gió rồi

ăn chắc mặc bền mới cần update đó chứ :D nhưng tất nhiên 10$ vĩnh viễn mà đòi update thì quá là chém gió rồi
update lại đến lúc không làm được nữa thì coi như mất uy tín kêu là update liên tục. haha

Tool này của ai... thêm thông tin, mức giá... rao thế này ăn banned đó bạn @@
10$ thì giá hạt rẻ rồi. Key vĩnh viễn chỉ không biết có update vĩnh viễn luôn k? Mấy cái social hứng lên đổi code là cấc tool lại chết hàng loạt :( hóng ảnh nữa
không update tool thì t up hộ c cái topic vậy.
tool có auto add friend FB, post group Fb, post twitter, linkedin ko??
nhìn giao diện trông quen Vl. để kiếm lại cái tôol ấy xem
Đã Update thêm ảnh thật của Tools và giá :)

xăng có tăng đâu. nếu hỗ trợ update thì tăng 10$ cũng chả sao

Cho dùng thử 2 ngày đi thớt
Bạn có thể hỏi 1 vài bạn trong này đã mua rồi nhé :) Ko xảy ra vấn đề gì từ khi mình bán cả. chỉ là Tools này mình ko làm key nên ko dùng thử được. Bạn thông cảm nhé. Nếu bạn cần chức năng gì thì mình có thể demo cho bạn được :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week