10h - 16/05/2014 ^_^ VLTK ra bản test !!!

RuaVietGroup

Verified
Reactions
1,748
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Như tin nóng nhất và giờ chúng ta hãy ăn uống , ngủ nghĩ , gái gú gì đó trong 2 ngày tới nhe !!! tranh thủ làm dàn máy khũng luôn chuẩn bị chiến đấu nào :D:D:D

http://volam.zing.vn/tin-tuc/chi-ti...yen-ky-khai-mo-phien-ban-thu-nghiem.5783.html

Hẹn gặp các chiến hữu gần xa trong ngày 16/05 tới !!! giờ đi tắm phát cho bớt nóng mới được

RuaVietGroup (<_>)

thông báo kiểu mơ hồ quá nhưng dù sao có hơn ko, chẳng thấy chữ ctc ở đâu, hy vọng là bản ctc, chỉ sợ ăn quả lừa nữa thì khổ.

A E mmo chơi chung sever lập bang đê

thông báo kiểu mơ hồ quá nhưng dù sao có hơn ko, chẳng thấy chữ ctc ở đâu, hy vọng là bản ctc, chỉ sợ ăn quả lừa nữa thì khổ.
kệ ik có đỡ hơn không có ^_^ vào test thử ổn thì cày , không ổn thì về private :)

Em chờ bản chính thức ra thì chiến(Có hoặc ko-_-"")
Mấy thím cái bang, thiên nhẫn ..xác định đi nhé =))

Em chờ bản chính thức ra thì chiến(Có hoặc ko-_-"")
Mấy thím cái bang, thiên nhẫn ..xác định đi nhé =))
nó thông báo bản test ko reset nv mà, cứ cày 100% đi, sau khi open cày lại mệt lắm, sợ đua ko kịp đâu :D

Bản test không reset vì thế AE cày luôn nhe !!! đợi ra coi mấy server thì AE MMO vào 1 server đễ hỗ trợ lẫn nhau + train chung + chém gió chung ^_^
PS : theo Rùa thì nick NV nên đặt sao có chữ MMO ở sao để nhận diện nhau ( VD : *RuaVietGroup*-MMO* ) chẳng hạn keke

a e download game dần đi là vừa . :D

:D nào các thím dow game đi nào

Chuẩn bị đối mặt với 1 số thành phần kéo xe, trẻ trâu phá game, tại sao lại ko thu phí giống lúc trước nhỉ, chỉ sợ ko còn heo để đánh. :mad:

Trích "Trong thời gian đầu sẽ không áp dụng hình thức thu phí."

Chuẩn bị đối mặt với 1 số thành phần kéo xe, trẻ trâu phá game, tại sao lại ko thu phí giống lúc trước nhỉ, chỉ sợ ko còn heo để đánh. :mad:

Trích "Trong thời gian đầu sẽ không áp dụng hình thức thu phí."
Bản thử nghiệm mà !!! ra beta ik là có thu phí thôi ^^ xe thì kệ xe , đường ta thì ta cứ đi ^_^

Bản thử nghiệm mà !!! ra beta ik là có thu phí thôi ^^ xe thì kệ xe , đường ta thì ta cứ đi ^_^
nó mà ra là thông báo ae tập trung 1 server lập nick chung 1 thôn để dành làm thịt heo nha, tốt nhất là gần tới ngày chọn sẵn thôn trấn nào đó luôn đi, dự là đông hơn mình tưởng. :D

Bản test không reset vì thế AE cày luôn nhe !!! đợi ra coi mấy server thì AE MMO vào 1 server đễ hỗ trợ lẫn nhau + train chung + chém gió chung ^_^
PS : theo Rùa thì nick NV nên đặt sao có chữ MMO ở sao để nhận diện nhau ( VD : *RuaVietGroup*-MMO* ) chẳng hạn keke
đặt tên có chữ MMO thì lại không đẹp lắm. :D
có thể đặt tên thoải mái rồi lập một topic để anh em báo danh, đặt tên trùng với tên mmo càng tốt :D

đặt tên có chữ MMO thì lại không đẹp lắm. :D
có thể đặt tên thoải mái rồi lập một topic để anh em báo danh, đặt tên trùng với tên mmo càng tốt :D
tối nay vắt óc suy nghĩ tên đẹp để nó ra là chộp liền nè :D

Theo em thì ForMe.<tên> :v

sao thế anh :oops: đang muốn ham vui mà :cry:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week