Got Paid 15$ - Donthingdownlineclub - chiến mạnh nào anh em!!!!

thôi đi cái trò này ngán lắm r min min nổi gì ko thấy tiền về thì chơi chi cho mệt người vậy =.=.

haha, vậy muốn sướng người thì kêu admin nó hạ minpay xuống, Auto hết cả ads của họ rồi giờ lại kêu mệt................Na?n

haha, vậy muốn sướng người thì kêu admin nó hạ minpay xuống, Auto hết cả ads của họ rồi giờ lại kêu mệt................Na?n
thế mình hỏi bạn ko auto ng ta cũng k nhận đc tiền kìa thì tính sao? bạn thử cho mình cái proof bạn click ads đàng hoàng cho mình xem ? nếu có mình sẽ chăm chỉ mỗi ngày click ads cho bạn coi. chừng nào đủ 50$ click ads có proof đi há. chơi free mà click 3000 cái đã là muốn xỉu rồi đằng nì 5000. bạn thử click hết số đó rồi post mình xem thành quả nhận tiền của bạn thì mình tin :)).

cái đệt! 2 thằng này cho ra đảo đi, gạ gẫm ae kick hết 3k ads ko công đã éo thèm nói rồi, bh lại vào gạ kick đến 5k. chúng mày điên ah.!

Quá vớ vẩn. Làm ăn kiểu ăn cắp

Cái thằng này với thằng share tool auto click là 1 đó bà con. Nó làm vậy để cho anh em click ads free cho nó đấy .Đừng choi với lũ *** nữa. Tẩy chay nó đi. ADMIN hay MOD vô banne thằng này dùm

sao tụi này cùng một hội thế nhỉ, tự biên tự diễn lun.

haiz, ném đá đủ loại, không thể tin được, lúc đã có proof lại thích nói này nói kia. Thử hỏi đã ông nào click tay hết 3k ads chưa mà to mồm. Cái loại cứ thích auto để ăn thì chúng nó móm hết à, các người thử nghĩ xem ai cũng auto như các người thì site nó có sống được không. Admin nó không ban nick các người là may lắm rồi, thôi chịu khó lấy 3k ads đã auto kia làm vốn, khi nào nó up ads thì click tiếp. Chỉ tại các người auto nhiều quá mà nó gỡ hết ads đó, giờ thử hỏi mấy người làm ăn chân chính họ không có ads để click thì họ nghĩ sao. Hay các người chỉ là đò ích kỷ, biết mỗi lợi ích của mình, khi người ta giới thiệu thì tung hô đủ kiểu, giờ không làm được gì lại vào dở mặt nói xấu. Thật hết chỗ nói về nhân cách các người.

Thôi đi cái trò treo đầu dê bán thịt *** nóa đã xoa ADS 2 ngày nay rồi còn gì ma Click nữa. Trang này chỉ Bouns có 10$ thôi lấy đâu ra 50$

Banned luôn cái thằng chủ thớt đồng minh với nó nữa đi. Lừa tình à.

haiz, người ta đã mất công tuyển ref, ref click chả được xu nào. Site trả cho 0.25$ mà Bonus 10K card phone. Thử hỏi các bạn đặt mình vào trương hợp của tôi thì sẽ nghĩ sao???? Hay chỉ nghĩ đến bản thân các bạn thôi? lại còn có một số người vu khống mình nữa??? Na?n hết chỗ nói. không ai tỉnh táo suy nghĩ hộ tôi 1 chút được à..... Thân

cũng chả hiểu sao mấy bố kia cũng nói quá thế nhỉ
bh có cái proof bảo người ta lợi dụng mình thì show ra =.=
chứ nói mồm thế này nói thật như *** hùa phá người ta làm ăn nấy
đã tool rồi chứ có click tay đâu mà cứ than khổ hoài vậy ._.

Toàn là auto 1 ngày click hết ads rồi bị fraud :)).
chưa thấy proof của free member verified,min pay verified lúc đầu 30 $ giờ lại lên 50 $, nên ae quăng gạch là đúng rồi :D. Chừng nào có proof của verified thì tính tiếp . Lúc nó chưa up thêm ads, ngồi click tay cũng gần trăm cái đây ...

:)). vấn đề ko phải có tool hay ko vấn đề là nó ko hề có cái proof nào ra hồn thì làm sao người ta tin tưởng mà click tay ? nói đi phải nói lại chứ. nếu đã ko có proof đàng hoàng thì tốt nhất là Got Scam chứ paid cái nổi gì. nói vậy thôi chủ thớt tự mà suy nghĩ lại đi hén.CẦn người click tay ko qua bài auto ads có 1 bạn đã click tay rút 24$ rồi đó có rút đc đâu?

---------- Post added at 11:58 PM ---------- Previous post was at 11:54 PM ----------

cái đệt! 2 thằng này cho ra đảo đi, gạ gẫm ae kick hết 3k ads ko công đã éo thèm nói rồi, bh lại vào gạ kick đến 5k. chúng mày điên ah.!
Đâu ra 2 thằng z bạn? trước khi comment coi kỹ dùm nhé

Vãi cả lúa. Chủ thớt ăn " í " đê.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week