15 Pz thành 1 con dog(dvdaug)

bientrieu

Junior
Reactions
132
MR
0.000
Topic em đây: http://mmo4me.com/showthread.php?70939-Em-can-ex-pz-sang-LR
Mai em pót cái ảnh lên cho các bác xem.
Forever Love: chào bạn
Forever Love: có online ko
bientrieu: co
Forever Love: rate 0.9
Forever Love: mình xúc cho
bientrieu: vao cm topic ho minh'
Forever Love: mình comment rồi đó
Forever Love: dvdaug
bientrieu: ok
Forever Love: add yh đi cậu
bientrieu: dc roi do ban
bientrieu: gd sao day
Forever Love: cậu send trước? ok
bientrieu: doc email
Forever Love: [email protected]
Forever Love: send xong gửi lr cho mình
Forever Love: xong chưa cậu
bientrieu: mang dang lag cho' minh' ty'
Forever Love: uk
bientrieu: roi do cau
Forever Love: để mình check
bientrieu: uh
bientrieu: U8038888 (bientrieu)
Forever Love: sao chưa thấy tiền
Forever Love: cậu gửi hộ tớ xem
Forever Love: cái proof
bientrieu: nhan di ban
Forever Love: share đi cậu
bientrieu: thay chua ban
Forever Love: ok
Forever Love: đợi mình hcuts
Forever Love: check lại
bientrieu: dc chuya cau
Forever Love: ok
Forever Love: đã thấy tiền
Forever Love: gửi lại mình lr
bientrieu: U8038888 (bientrieu)
bientrieu: send chua cau
Forever Love: đợi tớ chút
Forever Love: đang vào mail
Forever Love: lấy mã pin
Forever Love: mà lag quá
Forever Love: treo mail
bientrieu: nhanh dc k ban minh' sap di ngu
bientrieu: <ding>
bientrieu: sao the ban
bientrieu: chiu roi da off

Email nó là [email protected]

Mới bữa trước đã có topic cảnh báo về thằng có cái yahoo và LR thongduccr này rồi mà không chịu tìm hiểu kỹ trước khi giao dịch hả thớt:m098:

Ta đọc đến đoạn : mang dang lag cho' minh' ty' là đã hiểu toàn bộ câu chuyện . Mà sao chủ thớt không nhờ trung gian . Chả có cơ sở tin tưởng gì mà send $ trước . Anh chịu thua chú rồi đấy .

dispute đi, nhờ pro nào giúp cho:binhsua09:

Nếu Payza của cậu đã verified thì open dispute đi.
Có gì inbox mình cho ít thông tin khi dispute, mà h đi ngủ đã.

Last edited by a moderator:
đang thắc mắc nhé thớt,
nhìn cái log yahoo là biết da~ add nick cua~ nhau rồi nhé, vậy mà trong cuộc nói chuyện bao~ là add nick đi

chú mày tao scandal ah

cái giá từ người thành *** là đây ư?

đang thắc mắc nhé thớt,
nhìn cái log yahoo là biết da~ add nick cua~ nhau rồi nhé, vậy mà trong cuộc nói chuyện bao~ là add nick đi

chú mày tao scandal ah

Không nên căng thẳng thế bạn à.
Nó vẫn hiện tên nếu copy từ đoạn conversation lưu log chat (là sau khi đã add rồi), đoạn này có thể là copy trong log chat, chứ không phải trong khung khi chat bạn nhé.

add xong thì lúc vào conversation nó sẽ hiện tên như bình thường cho dù là đoạn hội thoại đó diễn ra trước khi add thôi, PhongVu nhạy cảm vãi =))

Ặc scam giờ giở nhiều chiêu thật. thằng này hôm qua giả vờ vào topic của một người scam, giúp một người bị hại đây mà. Link đây: http://mmo4me.com/showthread.php?70...s0cola_11-Co-Scam-khong-thi-cho-minh-biet-voi
không biết các bạn nghĩ gì mà vội vàng đi giao dịch với những loại nick ấy. cái lũ scam chắc chắn sỡ hữu hàng loạt nick làng nhàng và sẽ sử dụng chiêu tung hứng, giả vờ nghĩa hiệp, giả vờ bị hại, haiza.. cẩn thận với đồng tiền mồ hôi nước mắt của mình nhé các bạn.

Ta đọc đến đoạn : mang dang lag cho' minh' ty' là đã hiểu toàn bộ câu chuyện . Mà sao chủ thớt không nhờ trung gian . Chả có cơ sở tin tưởng gì mà send $ trước . Anh chịu thua chú rồi đấy .
Chỗ này là lúc mạng mình đang bị lag . Mình dissconnect xong vào lại. Đêch mộ nó chứ. Nhìn nick ai ngờ scam.

đang thắc mắc nhé thớt,

chú mày tao scandal ah
Bác nói thế nào chứ. K tin em đưa bác cái proof send tiền và $ trong LR nhé.

Sử dụng chức năng đòi lại tiền của PZ đi bác , có vẻ nó sẽ khó ăn số tiền ấy ! Mình đã thử và đang chờ kết quả !

Sử dụng chức năng đòi lại tiền của PZ đi bác , có vẻ nó sẽ khó ăn số tiền ấy ! Mình đã thử và đang chờ kết quả !
Cảm ơn bác. Nhưng payza của em chưa veri. Làm sao lấy lại bây giờ. Mà nó chuyển hết số tiền trong acc payza đó sang acc khác thì làm sao lấy lại dc. Em muốn biết thông tin về thằng này. Ở đâu em đến tâbj nơi rạch mặt nó ra.........

Cảm ơn bác. Nhưng payza của em chưa veri. Làm sao lấy lại bây giờ. Mà nó chuyển hết số tiền trong acc payza đó sang acc khác thì làm sao lấy lại dc. Em muốn biết thông tin về thằng này. Ở đâu em đến tâbj nơi rạch mặt nó ra.........
Chưa very vẫn dispute được như thường bạn ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week