15 Pz thành 1 con dog(dvdaug)

Cảm ơn bác. Nhưng payza của em chưa veri. Làm sao lấy lại bây giờ. Mà nó chuyển hết số tiền trong acc payza đó sang acc khác thì làm sao lấy lại dc. Em muốn biết thông tin về thằng này. Ở đâu em đến tâbj nơi rạch mặt nó ra.........

Chuyển hết sang acc khác cũng đòi dc. Nó bị hold dây chuyền :)).
Chỉ sợ chưa verify thì hên xui

[video=youtube;-HCNf7FKC2s]http://www.youtube.com/watch?v=-HCNf7FKC2s&feature=youtu.be[/video]

Bạn xem đoạn Video trên coi có giúp được gì không ? Mình đang đòi tiền đã ep vô MBC , đang thử không biết được không ! :binhsua10: , ghét bọn Scam kinh khủng !

[video=youtube;-HCNf7FKC2s]http://www.youtube.com/watch?v=-HCNf7FKC2s&feature=youtu.be[/video]

Bạn xem đoạn Video trên coi có giúp được gì không ? Mình đang đòi tiền đã ep vô MBC , đang thử không biết được không ! :binhsua10: , ghét bọn Scam kinh khủng !
Cảm ơn bác rất nhiều.......

đang thắc mắc nhé thớt,
nhìn cái log yahoo là biết da~ add nick cua~ nhau rồi nhé, vậy mà trong cuộc nói chuyện bao~ là add nick đi

chú mày tao scandal ah

Chưa add nick chat như vậy thì có gì không đúng đâu trời

i túi bạn này có pmm em mua acc JSS bạn đòi trung gian tớ cũng trug gian nhưng đến khi chuẩn bị giao dịch thì uot nich chat

Chú scam này có lên sb
Bảo là mình gọi đt cho chú ấy . Khóc bù lu bù loa vì hqua mình bị tung xe
Mà hqua mình nhớ chỉ gọi con gệ mình với ba mình . Còn vicgiap thì gọi cho mình
Thế chú scam này là vợ mình hay ba mình thế :m077:
Còn cái vụ này mình bị tung xe thì kể hết trên sb :m131:
Núp lùm đã rồi đi kể ch lại với ng khác à :m021:
Giờ chắc đang núp lùm đâu đó đọc cm đây mà :m131:
Đúng là " Thứ báo đời "

Chia buồn củng bác, thằng đó hum qua pm mình kêu lấy lại acc zeek bị scam nữa chứ :binhsua04:

15 pz có gì to tát với mình cả. Nhưng mình ghét cái bọn này.....sống bằng nghề scam. Ví dụ toàn thế giới k có internet chắc bọn này chết đói lâu rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week