15 Pz thành 1 con dog(dvdaug)

15 pz có gì to tát với mình cả. Nhưng mình ghét cái bọn này.....sống bằng nghề scam. Ví dụ toàn thế giới k có internet chắc bọn này chết đói lâu rồi.

Hôm qua mình mở Topic EX paypal. 1 ông scam mở hàng. rồi ông dvdaug vào đòi EX 19PP. Kêu trung gian cái 2 ông im lun...
Thấy còn comment ở mấy topic khác nữa...
haizza

Nghe thấy người trung gian chắc sợ quá chạy mất dép.........

Mới bữa trước đã có topic cảnh báo về thằng có cái yahoo và LR thongduccr này rồi mà không chịu tìm hiểu kỹ trước khi giao dịch hả thớt:m098:
đi đâu cũng gặp con chip này :binhsua172:

không trung gian thì thế đó.:binhsua157:. KO biết 4rum sinh ra trung gian để làm gì. ĐẾn nản:binhsua155:

Up nhẹ cái cho mod vào xem nèk ... sao nick scam hùi hum wa tới gjờ vẫn còn sáng trưng chưa bị banned nữa ta ... :binhsua122:

bạn bientrieu chụp ảnh log chat post lên ở #1 nhé, để mod vào xử lí nhanh

Để mod check thực hư ra sao ... có 2 trường hợp ... bị hack thật ... 1 là đền bù cho ngừ bị hại ... 2 là bị banned ... giả bộ bị hack ... bị banned forever + IP luôn ... mấy vụ trước cũng xử lý thế thôi ... :binhsua160:

Báo cáo với các bác. Nick dvdaug của em đó. Mấy hôm nay không log in được tưởng đâu forum bị lỗi. Hôm nay search bài mới biết có con Dog ghẻ nó chôm nick của mình rồi đổi luôn Email. Mà sao cũng có người bị lừa nhanh thế không biết. Em sẽ theo đến cùng để chứng minh vô tội. Nick cũng chẳng là gì lừa cũng chẳng được bao nhiêu mà không biết có thoát không. Sao có lắm thằng suy nghĩ thiển cận thế.

Ức dần rồi đấy!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week