15 Tuổi làm gì để kiếm tiền đây các anh/chị?

Tuổi này là tuổi ăn học , còn ko ăn học thì ăn chơi...mới có 15t lo kiếm tiền làm gì........Rồi sau này nhìn lại----------------> Mình không có tuổi thơ.....
Lúc ấy tiếc lắm....
Vậy nên thớt vừa học vừa chơi đi nhé......

Học thôi e ạ, kiếm cố lấy 1 thứ m thích thật sự mà học mà làm, âu cũng cần phải có cái duyên. Tuổi này nên xác định đúng huớng đi, ko có lãi gì bằng đầu tư vào cái đầu của mình. Cái gì cũng phải đầy đủ từng bước, đúng giai đoạn mới tốt.

Tuổi này là tuổi ăn học , còn ko ăn học thì ăn chơi...mới có 15t lo kiếm tiền làm gì........Rồi sau này nhìn lại----------------> Mình không có tuổi thơ.....
Lúc ấy tiếc lắm....
Vậy nên thớt vừa học vừa chơi đi nhé......
Tuổi với chả thơ lớp 9 đang là tuổi trưởng thành r bác @@
Kiếm tiền cũng là 1 cách xả street sau giờ học mệt mỏi thôi :))

anh thấy ở tuổi em mà suy nghĩ đc vậy là rất tốt, em kiếm ai đó dạy em làm offer đi, anh thấy bi giờ có mỗi cái đó là có tiền thôi, tiền mình làm ra mình hưởng miễn là làm ăn chính đáng là được.

Thớt có thể làm task or like facebook ...
Nếu có hứng thú pm yahoo mình hd cho
ref cho mình 1 site like
mình kiếm 20k từ 5-10 ngày :D
auto mình là tự động hoàn toàn có thể chơi site khác tùy ý bạn
mình bik làm 1 số task
Có hứng thú ae mình cùng làm :p

anh thấy ở tuổi em mà suy nghĩ đc vậy là rất tốt, em kiếm ai đó dạy em làm offer đi, anh thấy bi giờ có mỗi cái đó là có tiền thôi, tiền mình làm ra mình hưởng miễn là làm ăn chính đáng là được.
làm off phải có nhiều thời gian bác à, lại hay làm đêm nữa. em nó phải học nữa chứ

Nói thật là giờ đang tuổi học tuổi chơi thì cứ theo thôi,kiếm tiền làm gì vội.Chẳng may bị hoa mắt vì MMO mà học ngu đi thì sau này ăn c** nhé bạn.

Nói thật mình bằng tuổi với thớt :p . Mình dành mỗi ngày 30' click ads Probux với treo autolike nên 1 ngày cũng được $0.5 còn lại thời gian thì mình học bài. Ngoài ra, bạn có thể tham gia mấy group ptc cấp tool free nên mỗi tháng cũng có thể kiếm được kha khá với khoảng 1h mỗi ngày.

Nói thật mình bằng tuổi với thớt :p . Mình dành mỗi ngày 30' click ads Probux với treo autolike nên 1 ngày cũng được $0.5 còn lại thời gian thì mình học bài. Ngoài ra, bạn có thể tham gia mấy group ptc cấp tool free nên mỗi tháng cũng có thể kiếm được kha khá với khoảng 1h mỗi ngày.
cậu siêng thật còn mình chỉ biết dúi đầu vào làm chứ k thèm học :p

Còn nhỏ lo học ... ok ! .... Sinh viên rồi thì muốn làm gì thì làm :)
Chú chỉ cần học thôi còn tiền bạc để ba má lo :)

em 14 tuổi vân kiếm được tiền tiêu vặt từ mmo này :)

Trước tiên em xin gửi lời chào đến các anh/chị trong diễn đàn MMO ạ!
Em là thành viên mới hiện đang học lớp 9 (15 tuổi). Như bao thằng khác ở lứa tuổi này thì e muốn tự kiếm tiền chứ không muốn suốt ngày ngồi chơi rồi xin tiền bố mẹ nữa:oops:. E tham gia vào cộng đồng Wapmaster đã 2 năm rồi, tuy kinh nghiệm, hiểu biết của e chưa có nhiều nhưng e tin mình có đủ khả năng kiếm tiền được. Trước khi viết bài viết này e cũng đã tìm hiểu qua những thuật ngữ, biết được sự khó khăn, vất vả khi tham gia kiếm tiền qua mạng.
Tuy hiểu được những thuật ngữ, cách thức hoạt động, kiếm tiền trên internet nhưng e vẫn chưa biết phải bắt đầu từ đâu và lên làm gì?
Mục đích e lập topic này là mong các bậc tiền bối, các anh/chị, các bạn, đi trước chỉ bảo e để có thể kiếm được tiền 1 cách lâu dài ạ. :D
Tình hình của e hiện giờ:
-chỉ mới 15 tuổi
-vốn ít :(
-kinh nghiện chưa có
- nhà có pc kết nối mạng
Tình hình của e hiện giờ thì có thể làm những công việc gì ạ?:) EM CẢM ƠN ANH/CHỊ Đã đọc bài viết:cool:

CAP CHA :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week