15 Tuổi làm gì để kiếm tiền đây các anh/chị?

Ủng hộ 1 vé captcha kiếm vốn rồi chuyển sang HYIP và Matrix Investment :D

Đang còn tuổi ăn học cứ vui chơi học hành cho đàng hoàng đã em ơi đừng lao vào kiếm tiền mưu sinh làm gì cho đau đầu . MMO thích hợp nhất với lứa tuổi sau khi tốt nghiệp cấp 3 trở đi em à . Tận hưởng đi đã ;)

11 tuổi đánh lô :( 12 tuổi trắng tay vào mmo, 2 bàn tay gây dựng nên ngày này :) thớt 14 tuổi học hỏi nhé. Bước đầu tiên lô đề đi đã , hết tiền sẽ biết cách chơi mmo :D:D
lô đề e còn chưa biết chơi như thế nào nữa là :p

đúng là cái tuổi ăn chưa no lo chưa tới . chốt hạ với chú 1 cậu là thế này nhé :
có 2 con đường để chú lựa chọn
1 : là học và khai phá tìm năng trong bãn thân mình sác định xem mình đam mê điều gì và sự tiếp thu thứ gì là nhanh nhất , xem lại năng khiếu của mình là gì và cố găn tận dụng nó 1 cách triệc để nhà có internet thì việc học có thể dúp rất nhiều và hướng tới công việc ổn định và mức lương trong 2 hoặc 3 năm khi ra trường cho bãn thân 1 cam kết nhức định
2 : kiếm tiền ngay bây giờ là điều có thể và điều hiển nhiên là chi phối việc học 1 cách đáng kể và đó sẻ kéo theo hệ lụy vì bỏ mất những gì ở đằng trước .
P/s : cậu muốn nhận thanh toán từ người khác như chiến offer . PCT .PPC. Androi....
hay cậu muốn là người thanh toán tiền cho nhưỡng người làm việc đó là lựa chọn của cậu ngay bâ giờ và tức nhiên đứng trước ngã 3 đã đi sẻ không trở lại được
tôi khuyên cậu 1 câu " đừng tham số tiền nhỏ mà bỏ số tiền lớn "

Tuổi của em nên cố gắng học em ạ, kiếm tiền sớm quá mà không đúng cách sẽ làm hỏng việc .

Hoặc nếu em muốn kiếm thêm có thể làm thêm captcha kiếm 1 ít đồng ra đồng vào để phụ giúp gia đình và việc học em nhé !

15 tuổi phải đặt việc học lên hàng đầu !
Đừng nghe thằng này, nó đang quét vôi ở cầu Long Biên đó. Nó khuyên là đừng có nghe, tương lai mầu xám lắm :confused:

Qua DotA 2 play 1 tháng làm quen, rồi trade cosmetic nhé em :)

- Yêu cầu biết chút tiếng anh, google tốt và chăm chỉ
- Không cần vốn, hoặc rất ít

Tùy khả năng nhưng khi 1 gamer DotA 2, hình dung ra đc thị trường thì 1 ngày kiếm 100.000đ dễ như ăn kẹo !

Last edited:
quan trọng là có chịu khó cố gắng hay k...sẽ có người giúp thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week