• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer 195k str

Status
Not open for further replies.
Mọi người e xin lỗi chủ thớt nói riêng, anh toante và cả mmo.
Em đã gửi lời xin lỗi tới chủ thớt nhưng chưa thấy chủ thớt pm lại.
Mọi người cho em giải quyết với chủ thớt. E cũn vì thiếu tiền thấy nhiều scam nên mới mạo nguội làm :(( bây g e rất xấu hổ. Và cũng thật sự không còn nhiều tiền vì e cũng là sinh viên.
Xin chủ thớt có vào đọc được thì cho e số điện thoại :((
Mong mọi người cho e xin lỗi.
E cũng xin hứa từ nay chừa ko bao g đi scam j nữa cả :((
scam lộ sợ bị hit lên xin lỗi,nếu em là ngượi bị scam và scam ở xa thì bỏ wa,còn ở khu vực bình dương thì xin lỗi trong vòng 45p là có ảnh đẹp xem liền:p

mình mất 3k đã cay đằng này thớt mất gần 200k
cứ phải báo 1 lần cho biết mặt
học y xong sau này ra trường lại hại bệnh nhân thôi :D

haiz. thớt này sống chủ yếu bên gmb. scam cũng lâu rồi thấy ngon ăn giờ tính scam tiếp.
lúc chiều thớt lập top nhờ anh em gmb săn info nên mới có top này.
scam muốn pm thớt qua gmb lập top kêu tìm info thớt là ra ngay :) ;)

@tienthanhpaypal Đền bù thiệt hại 100% cho người ta .
Nếu bên phía @character94 không có kiện cáo gì thêm thì bạn sẽ không ảnh hưởng gì, nhưng sao này chắc cũng khó khăn, uy tính đã mất đi thì khó có thể phục hồi được.
Nhưng còn nếu không bồi thường thỏa đáng thì bạn hiểu chuyện gì sẽ xảy ra rồi đấy, khi info đã lọt tới mấy thánh mmo4 thì chỉ có nước ngồi đọc cmt khỏi bật quạt luôn.

Nhiều khi thấy cũng tội. mà thôi cũng kệ.
Đùa chứ cho em nó 1 con đường sửa chữa lỗi lầm. haizz. Thương là thương bố mẹ nó chứ không phải thương nó.
ở ngoài có khi đóng cho mấy phát

Nhận xét cá nhân : vừa lộ info 2p sau ( cmt kế tiếp ) đã lên xin lỗi => đã và đang theo dõi topic ngay từ đầu => scam và đợi xem phản ứng người bị scam => không tin tưởng đc.

Em chỉ bị scam nhỏ lẻ vài lần ( nói chứ cộng lại cũng hơn 1 tr bạc, công sức học sinh cày cuốc ) nên tuyệt đối ghét bọn scammer.

Btw, nhưng dù thế nào cũng có chút hy vọng tên kia không bị gì ảnh hưởng quá lớn đến tương lai sau này @@!

Nói thật. Cứ báo 1 lần cho nhớ. Từ lúc vào MMo tới giờ to nhỏ lớn bé cũng bị scam mất 10tr rồi. Coi như là bài học vậy. Có cho có nhận mà

tình cảnh này giống như bắt tại trận thằng ăn cắp xe máy or iphone, không bắt được thì chuồn hẳn, bắt được thì ... :(

haiz. thớt này sống chủ yếu bên gmb. scam cũng lâu rồi thấy ngon ăn giờ tính scam tiếp.
lúc chiều thớt lập top nhờ anh em gmb săn info nên mới có top này.
scam muốn pm thớt qua gmb lập top kêu tìm info thớt là ra ngay :) ;)

gmb la gi the cau

str đang hot nếu muốn làm lại pm mình nhá ngày cũng kiếm đc 500 :D
Mẹ bị scam, lộ info rùi giờ lên đây xin lỗi, nếu không có info liệu mày có xin lỗi người ta không, lúc mày lừa người ta mày không thấy người ta cũng xin mày à. Vụ này em nghĩ bác thớt nên kiện ra tòa và cho nó đi tù, không nên nhân nhượng, nó cam của thớt cũng chẳng có nhân nhượng gì cả mà

Lưỡi không xương nhiều đường lắt léo, nếu bạn ko tìm đc info thì nó ăn trên đầu bạn rồi, thương tiếc gì cái loại này, kiện nó đi bồi thường x2 số tiền + vài năm bốc lịch, bản chất như vậy rồi mún có tiền ko đi làm thì đi lừa đảo cướp giật thôi

Nếu bên phía @character94 không có kiện cáo gì thêm thì bạn sẽ không ảnh hưởng gì, nhưng sao này chắc cũng khó khăn, uy tính đã mất đi thì khó có thể phục hồi được.
Nhưng còn nếu không bồi thường thỏa đáng thì bạn hiểu chuyện gì sẽ xảy ra rồi đấy, khi info đã lọt tới mấy thánh mmo4 thì chỉ có nước ngồi đọc cmt khỏi bật quạt luôn.
đòi lên công an thì xin trả lại,giờ thớt post thử c50 không giải quyết vấn đề này xem thằng scam nó có trả lại hay k...không chừng scam nó còn chửi làm éo gì được:p

Ủng hộ báo công an! Cho thằng scamer chừa
Thứ 1: nó học y mà tâm can như vậy thì sau này tổ hại đời
Thứ 2: làm gương cho bọn scamer khác
cùng suy nghĩ với pác,...nếu không biết được info của nó,van xin thằng scam gửi lại cho 10k coi nó có gửi k:D

Công an kìa công an kìa. :) cho nó đi bóc lịch đi. học y xong ra trường với cái y đức thế này chắc moi gan uống máu bệnh nhân.:mad:

scam 1>>2tr biết được nó là muốn hit rồi,nói chi 14tr,nếu thớt không đưa vụ này ra công an bảo đảm 80% ae nghĩ PR tên tuổi của mềnh oy:p

đã đồng ý giải quyết cá nhân với thớt ạ. mong bác tạm close topic hộ em với.

vụ này có vẻ ảo:confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,680
174,960
Latest member
bens0007

Most viewed of week

Most discussed of week