• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer 195k str

Status
Not open for further replies.
Bác mà không cho em report bác scam luôn nhé, theo dõi top mà cứ mong bác lấy lại được tiền, thấy cái log chat bác xin xỏ thằng scam thì đúng là đắng...à mà thôi. Dù sao cũng chúc mừng bác
he.cám ơn bác.e bị report vì tội gì vậy@@
Tất cả ai từng bị lừa đảo bởi nickyahoo: hai_n12 ; nick MMO: @tienthanhpaypal lừa đảo thì vào ngay nhận tiền nha.

Đề nghi Mod lập riêng 1 topic kêu gọi tất cả nạn nhân từng bị nick yahoo: hai_n12 ; nick MMO: @tienthanhpaypal lừa đảo vào cung cấp bằng chứng và nhận tiền đền bù.
hai_n12 là yahoo mình.chủ topic.người bị scam.viết gì kia vậy trời.@@

he.cám ơn bác.e bị report vì tội gì vậy@@

hai_n12 là yahoo mình.chủ topic.người bị scam.viết gì kia vậy trời.@@
tội không cho mình tiền :D

chốt lại đã tìm ra thử phạm scam 195k str chờ phản ứng bên nhận tiền
nick mmo: @tienthanhpaypal
yahoo:mr.chippi1993
sdt:01656913869
tình trạng chưa nhận được tiền thời điểm hiện tại đề nghi @tienthanhpaypal ghi rõ số tiền chuyển.(up ảnh)
còn thiếu bao nhiêu tiền.bao giờ trả nốt số còn lại.@danhmay24h vào xác nhận giùm nhé

Last edited:
chốt lại đã tìm ra thử phạm scam 195k str chờ phản ứng bên nhận tiền
nick mmo: @tienthanhpaypal
yahoo:mr.chippi1993
sdt:01656913869
tình trạng chưa nhận được tiền thời điểm hiện tại đề nghi @tienthanhpaypal ghi rõ số tiền chuyển.(up ảnh)
còn thiếu bao nhiêu tiền.bao giờ trả nốt số còn lại.@danhmay24h vào xác nhận giùm nhé

Ngoài chủ topic ra, còn bạn nào bị @tienthanhpaypal Scam nữa thì sang topic này thông báo nhé.
http://mmo4me.com/threads/ban-nao-b...chippi1991-scam-thi-vao-thong-bao-nhe.199673/

cho hỏi báo c50 như thế nào
bạn vào trang c50.com và làm theo hướng dẫn hoặc gọi đt đến số 1900 505050 bấm phím 2 và làm theo hướng dẫn, chúc bạn thành công

mà có vào đk đâu b ơi
ọc mình đùa đó, bạn tố giác up info thằng đó lên đi bạn, mn giúp cho

đang điên mà còn đùa

cậu bị scam tiền Việt Nam Đồng thì có khả năng c50 giải quyết , chứ còn mấy cái STR này mình nghĩ khó .....biết nhà nó thì tới nhà mà đập vào mặt nó .....chứ chả ai giải quyết đâu , ba cái mớ tiền ảo này

bạn bị thằng fake nó lừa xuôi nhỉ

chứ toante này uy tín , vui vẻ trong giao dịch , có giao dịch với bạn ấy 1 lần rồi , cũng anh em gần nhà cùng Quận với nhau cả , có điều chưa cafe cà pháo thôi :D

cậu bị scam tiền Việt Nam Đồng thì có khả năng c50 giải quyết , chứ còn mấy cái STR này mình nghĩ khó .....biết nhà nó thì tới nhà mà đập vào mặt nó .....chứ chả ai giải quyết đâu , ba cái mớ tiền ảo này

bạn bị thằng fake nó lừa xuôi nhỉ

chứ toante này uy tín , vui vẻ trong giao dịch , có giao dịch với bạn ấy 1 lần rồi , cũng anh em gần nhà cùng Quận với nhau cả , có điều chưa cafe cà pháo thôi :D
tiền bảo kim có gọi là ảo k

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,674
174,958
Latest member
hieuhm

Most viewed of week

Most discussed of week