Matrix 20/12- BB pay đợt tiếp theo .

Status
Not open for further replies.
ta thì mở dịch vụ Sell gói pakad BB rate 10% ( hàng sạch ) cho ai cần....yahooooo....

mọi người đừng bi quan quá nào.. vẫn còn ánh sáng cuối đường hầm..

nói thiệt ko đấy để mềnh tính chơi thêm vài acc nào. :))

Kỳ thực mình vẫn rất có thiện cảm với thằng BB này :D. rõ là hầu hết mọi người đều lãi rồi mà cứ nặng lời với nó ghê :))

khi nao nó pay PZ thế. đợi lâu quá

co le ngay tan cua BB sap den rui :binhsua07:

Tiền để ngắm chơi

Attachments

74 KB · Views: 70
Last edited by a moderator:
Trong acc ko có đồng nào đâu. chỉ có sẵn những panel đang chạy + 600k traffic thôi :m131:

èo èo acc này nếu lúc trước còn cho chuyển các pannel thì hốt chơi cũng được, nhưng giờ ko cho chuyển pannal được nửa thì giá này cũng hơi khó nhỉ!!!!

èo èo acc này nếu lúc trước còn cho chuyển các pannel thì hốt chơi cũng được, nhưng giờ ko cho chuyển pannal được nửa thì giá này cũng hơi khó nhỉ!!!!

Dành cho ai muốn kiếm acc rút tiền qua card thôi mà :m021: Giá đó là rẻ rồi đấy :m131:

sao mình ko bị reserved :binhsua12:

Thằng BB này rất khôn nhé. Bữa giờ mình đã để ý nó nhiều lần nên thấy như vầy. Bữa nó chơi chiêu paid xong rồi đòi lại, sau đó nó có trả ra 1 ít stp cho những acc đã được paid, theo mình nhấm chừng chắc tầm 5% refund stp được trả lại. Rồi tới vụ rs này cũng vậy, nó rs tầm 95% lệnh stp, chừa lại khoảng 5% ko rs. Mục đích của những việc này là để đánh lừa dư luận, làm nhiễu thông tin.

Nói chung BB đã đi vào hồi kết. Anh em nên xác định để ko đầu tư thêm, nó có paid thêm thì vui, còn scam thì cũng xem như là.....

Chúc anh em năm mới tìm được site mới ngon hơn BB!

Thằng BB này rất khôn nhé. Bữa giờ mình đã để ý nó nhiều lần nên thấy như vầy. Bữa nó chơi chiêu paid xong rồi đòi lại, sau đó nó có trả ra 1 ít stp cho những acc đã được paid, theo mình nhấm chừng chắc tầm 5% refund stp được trả lại. Rồi tới vụ rs này cũng vậy, nó rs tầm 95% lệnh stp, chừa lại khoảng 5% ko rs. Mục đích của những việc này là để đánh lừa dư luận, làm nhiễu thông tin.

Nói chung BB đã đi vào hồi kết. Anh em nên xác định để ko đầu tư thêm, nó có paid thêm thì vui, còn scam thì cũng xem như là.....

Chúc anh em năm mới tìm được site mới ngon hơn BB!
Có gì đâu, BB đang ép anh em nào chưa có thẻ BB thì ráng phấn đấu có một cái. Chả thế mà nó hết pending rồi xóa chức năng rút tiền, rồi reverse này nọ. Trong khi thẻ BB vẫn được thanh toán bình thường. Các cậu nào chơi cheat acc lo không đặt được thẻ thì coi như mất toi trong vụ này rồi. Các cậu nào chơi theo thông tin thực thì ráng theo thôi.
Còn bây giờ nếu muốn tham gia chơi BB thì xác định là veri được acc và đẩy được hồ sơ xin phát hành thẻ qua được Vector thì mới đầu tư.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week