5tin vi pham rule chửi bậy, yêu cầu xử lý

captchaguru

Banned
Reactions
38
MR
0.000

tao nói m nghe này , banh con mắt ra xem topic hoặc hỏi những ai thời điểm đó đang làm ref tao ấy ,có phải tao ghi làm 300vip mới bn hay ko , và ở đây là nuôi vip lên 300 vip để đc bn nhá , ko hề có chuyện bn 5-6$ j ấy đâu nhá , đậu xanh rau má dòng họ nhà m ăn ko nói có à , ba má m dạy m thế sao ? những thành phần như m hay sủa bậy thế này thì tao ghét tao scam luôn à , đậu xanh rau má tổ tông nhà mày , tao nói chuyện rất đàng hoàng nhưng những cái thể loại đần độn ngu si óc mít não ngắn và rất phẳng như m chả bh khá đc .
Từ đó tới h tao ở cái 4r này nói chuyện rất là đàng hoàng nhá , chả có chửi thề ai bh cả , cái đệt mợ m sống sao để người ta chửi ngay mặt ko bik nhục hả cái con DOG :m020: giờ tao thích tao scam ấy rồi m rủa thì cái loz` má m làm j đc tao ??? m nói = mồm hả con DOG hay là lại làm giang hồ cóc ghẻ ??? giờ tao ko làm mod nữa tao thấy rất là thoải mái đấy con DOG thích thì chửi thề chơi mày :m146:
:binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24:
:binhsua24:

:binhsua24:

Lão 5tin có vẻ đọc kinh phật nhiều nhỉ, ểu điệu thục nữ khí đụ :))

ểu điệu thục nữ khí đụ là sao vậy mấy bro , sory tại em hơi gà :D

Upvote 0
có gì đem nick thật ra mà báo cáo sao cứ clone thế bạn. bạn đem nick thật ra mà báo cáo đúng thì 5tin sẽ bị xử lý mà :binhsua24:

Upvote 0
nhận ra tao là ai hả 5Tin ;)) ức ko, suýt scam đc mà bị tao bóc mẽ nên vừa bị unset còn ko scam đc ai nữa ;))
cái vụ con mod sadlove tao éo thèm nói nữa. con ranh ấy nhục vcl mà vẫn sủa trên chatbox to mồm tao *** thèm chấp con trẻ trâu ấy ;))
Đm, to mồm chửi rồi ban nick tuonglaimmo của tao. Rồi lúc admin nói thì kêu là :
_ em đâu có chửi tuonglaimmo đâu ;)) em chỉ nói phong long thôi
_ em đâu có ban tuonglaimmo vì chửi mod đâu, mà em nghi là thế này thế kia nên tạm ban , bây giờ ko có gì thì unban
(mày ghi là chửi mod hổ báo lắm mà sao giờ chối vậy hả sadlove=)) )
(xin lỗi anh là anh *** có cần unban un biếc gì hết :))
admin nghĩ bảo unban xong là để dẹp yên chuyện này à =)) mình là mình éo có cần, mình vẫn vào forum để lo việc của mình, còn ai scam thì kệ mẹ nó, giúp bạn làm việc bạn lại bênh con trẻ trâu kia à =))

Đm nào là 5Tin, s2_lhe0 ko có bố mày vào ép chúng nó lộ đuôi scam ra thì xem giờ này có bao nhiêu người scam, Đm đúng là ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng.

Đm bọn BQT trẻ trâu, chả làm *** gì cho forum cho mem chỉ đc cái tinh tướng rồi lên chatbox mang vú mang *** ra dụ mấy thằng dại gái cho mấy cái acc scan zeek chứ làm *** gì cho đời

toàn 1 lũ trẻ trâu, nhờ chúng mày forum này *** còn 1 pro nào ra hồn, *** có cánh kiếm tiền nào mới. forum sớm lụi tàn vì BQT như *** :))

Upvote 0
vấn đề là tớ cũng chuyên gia chửi tục. nhưng tớ chỉ nghỉ cậu là con gái k nên thôi. chứ chửi tục là quyền công dân mà :binhsua26:

Upvote 0
ỉu địu thục nữ khí đụ, max mới nghe đó :)), văn chương hay wa :)).Đừng hiểu lầm, Max ko có ý gì, chỉ là thấy từ ngữ mắc cười wa =))

Upvote 0
thằng chủ topic chỉ là 1 con dog ghẻ thôi :binhsua26: bà m đang ăn cơm nên ko rảnh chửi đâu mà bà nội m cũng k rảnh ra vô hoài đâu , tao ngồi tao coi film hài có lý hơn , mod nào ban nick hộ e , nói chuyện với cái con dog này e nói thật chứ tốn tgian quá :m131:

Upvote 0
có gì đem nick thật ra mà báo cáo sao cứ clone thế bạn. bạn đem nick thật ra mà báo cáo đúng thì 5tin sẽ bị xử lý mà :binhsua24:
tuonglaimmo đã bị banned chứ đâu mà đem nick thật nữa

Upvote 0
tức nước vỡ bờ thôi cậu, cho dù iu điệu tới mấy cũng rứa, trừ phật ra :|.

Upvote 0
ban tôi đi ban tôi đi , đụ má thằng chủ thớt , ban tôi đi đm thằng chủ thớt :m146: ban đê ban đê :m146: yểu điệu thục nữ khí đụ :m146: ban đê :m146: 4r đáng nhẽ phát triển đấy nhưng tồn tại mấy cái thằng DOG thích cắn đuôi người khác như chủ thớt thì 4r trở nên nhàm chán , chả có biện pháp nào răn đe những kẻ như m thì 4r khó mà còn hấp dẫn , cái loz` tao nè thằng khí đụ , tao đang muốn bị ban đây :m146:
Bạn nào nói yểu điệu thục nữ thì xin lỗi khỏi đá xoáy , thử nó giết cha giết má bạn coi thì coi bạn còn yểu điệu nổi ko :m131: ở đây mình chưa giết cha giết má nó mà nó cứ thích cắn đít người khác , đúng là DOG thích ăn shit :m146: mình đang sinh hoạt ở 4r khác kiếm $ rất tốt và còn rất vui nữa đây :m131: chỉ có ng trong cuộc mới hiểu :m131:
giờ tao thích bị ban đấy , trước khi đi tao phải xả cái đã , xả vào mặt mồm má cái thằng chủ thớt :m146: há há há , mắc cười quá :m146: con DOG ghẻ
mod làm việc đi =))))))

Upvote 0
ban tôi đi ban tôi đi , đụ má thằng chủ thớt , ban tôi đi đm thằng chủ thớt :m146: ban đê ban đê :m146: yểu điệu thục nữ khí đụ :m146: ban đê :m146: 4r đáng nhẽ phát triển đấy nhưng tồn tại mấy cái thằng DOG thích cắn đuôi người khác như chủ thớt thì 4r trở nên nhàm chán , chả có biện pháp nào răn đe những kẻ như m thì 4r khó mà còn hấp dẫn , cái loz` tao nè thằng khí đụ , tao đang muốn bị ban đây :m146:
Bạn nào nói yểu điệu thục nữ thì xin lỗi khỏi đá xoáy , thử nó giết cha giết má bạn coi thì coi bạn còn yểu điệu nổi ko :m131: ở đây mình chưa giết cha giết má nó mà nó cứ thích cắn đít người khác , đúng là DOG thích ăn shit :m146: mình đang sinh hoạt ở 4r khác kiếm $ rất tốt và còn rất vui nữa đây :m131: chỉ có ng trong cuộc mới hiểu :m131:
giờ tao thích bị ban đấy , trước khi đi tao phải xả cái đã , xả vào mặt mồm má cái thằng chủ thớt :m146: há há há , mắc cười quá :m146: con DOG ghẻ

Hôm qua tới giờ rồi ko ai xử lý ?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,683
Latest member
sunwinjp

Most viewed of week

Most discussed of week