5tin vi pham rule chửi bậy, yêu cầu xử lý

captchaguru

Banned
Reactions
38
MR
0.000

tao nói m nghe này , banh con mắt ra xem topic hoặc hỏi những ai thời điểm đó đang làm ref tao ấy ,có phải tao ghi làm 300vip mới bn hay ko , và ở đây là nuôi vip lên 300 vip để đc bn nhá , ko hề có chuyện bn 5-6$ j ấy đâu nhá , đậu xanh rau má dòng họ nhà m ăn ko nói có à , ba má m dạy m thế sao ? những thành phần như m hay sủa bậy thế này thì tao ghét tao scam luôn à , đậu xanh rau má tổ tông nhà mày , tao nói chuyện rất đàng hoàng nhưng những cái thể loại đần độn ngu si óc mít não ngắn và rất phẳng như m chả bh khá đc .
Từ đó tới h tao ở cái 4r này nói chuyện rất là đàng hoàng nhá , chả có chửi thề ai bh cả , cái đệt mợ m sống sao để người ta chửi ngay mặt ko bik nhục hả cái con DOG :m020: giờ tao thích tao scam ấy rồi m rủa thì cái loz` má m làm j đc tao ??? m nói = mồm hả con DOG hay là lại làm giang hồ cóc ghẻ ??? giờ tao ko làm mod nữa tao thấy rất là thoải mái đấy con DOG thích thì chửi thề chơi mày :m146:
:binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24:
:binhsua24:

:binhsua24:

bro uytinlagi vẫn chưa buông tha cho cái 4rum này à :m020: hết scam đc r bjo quay ra chọc phá :m131:

Upvote 0
me co moi chui bay ma cung neu len , minh noi that la ai nguoi ai cha chui bay ke ca chu thot co le cung chui bay e cung chui bay , cac bac giong hoc sinh lop 1 vai :"em thua co ban nay chui bay" thoi anh mod nao closed topic ho em suot ngay lap topic chui nhau ma con bao nguoi nay chui bay an banned chi kho moi may anh mod admin di closed giai quyet
em xin loi vi chat khong dau dang onl dt

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week

Most discussed of week