Warning 8share Và Cách Scam Của Nó !!!

Status
Not open for further replies.
Reactions
46
MR
0.010
Site Này nó sẽ bắt đầu giở trò ở đợt rút thứ 2 của các bạn ! đợt đầu nó sẽ thanh toán nhưng còn gây khó khăn , ví dụ bạn điền đúng số tài khoản nhưng nó sẽ kiếm cớ làm sai lệch stk của bạn và chậm trễ thanh toán , còn ở đợt 2 khi bạn đã đủ tiền để rút nó sẽ kiếm 1 vài lý do để xóa acc bạn ! Một chiêu rất là Việt Nam :D ! Anh em chiến cẩn thận nhé ! Dù không phạm lỗi gì nhưng nó cũng sẽ biện lý do đó , ăn được 500k đợt đầu thì lo dong thôi ! ngay đợt đầu có khi còn ra đi luôn !

Admin: Bạn nghĩ tất cả các thành viên 8share đều tin bạn sao :))

Vãi câu nói thấy ghét này

là sup nếu nó là 1 site làm ăn đàng hoàng nó sẽ ko TL cái câu bạn nghĩ tất cả thành viên 8share sẽ tin bạn sao .
A-E nên cẩn thận mình chả chơi site VN nên ko quan tâm

vãi admin, trả lời trẩu tre vãi :D

thôi thì chơi cho vui, share trên facebook cho đỡ buồn ai click thì click , ko quan trọng, khi nào đủ rút thì rút thôi :D
Nhưng mấy ông rút đc 1,2 lần thì cũng ko oan khuất gì đâu, lập nhiều group view chéo , tool tự view cho nhau thì RULE của nó nói sẽ banned rồi mà. Còn chơi đàng hoàng thì còn khướt mới đủ min để rút :D

Thấy site VN là ko chơi ngay từ đầu rồi =]]

nó up cái ảnh gì lên vậy bác :D

Đã nói từ đầu rồi. View Việt Nam! Trị giá bao nhjeu đồng mà no trả hẳn 500d vậy. Giàu vl. Chắc nó lấy tiền túi ra trả đấy

vãi admin, trả lời trẩu tre vãi :D

thôi thì chơi cho vui, share trên facebook cho đỡ buồn ai click thì click , ko quan trọng, khi nào đủ rút thì rút thôi :D
Nhưng mấy ông rút đc 1,2 lần thì cũng ko oan khuất gì đâu, lập nhiều group view chéo , tool tự view cho nhau thì RULE của nó nói sẽ banned rồi mà. Còn chơi đàng hoàng thì còn khướt mới đủ min để rút :D
mình ăn tiền ref thôi bạn , cũng không chia sẻ tin nào cả :D , thế mới khắm !

cũng thắc mắc như cậu. vào link thì thấy admin nó thấy topic của chủ pic chạy tool nó chảm :)
http://uploads.intercomcdn.com/i/o/500938/f72aa975a2239732b6c5b0c1/tooo.png

chuẩn rồi, thế này thì trách sao đc nó nữa >.< Rule của nó là cấm cheat, cấm tool , Admin lại là người VN có khi nằm vùng trong forum này cũng lên thì các bác chạy làm sao đc :D

Nói chung là chơi đàng hoàng thôi, thêm đồng nào hay đồng ấy, còn hợp tác theo group hay tool thì ra đi cũng phải chịu chứ sao :)

cũng thắc mắc như cậu. vào link thì thấy admin nó thấy topic của chủ pic chạy tool nó chảm :)
http://uploads.intercomcdn.com/i/o/500938/f72aa975a2239732b6c5b0c1/tooo.png
vãi bác chịu khó nhập cái libk loằng ngoằng đó ghê @@
nó úp cái ảnh mò vào group này vào trang tôi kiếm ref bác ạ :D
hôm trước mình cũng cheat nên ko đc pay, hú nó cái nó bảo trừ 50% số view :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666