Warning 8share Và Cách Scam Của Nó !!!

Status
Not open for further replies.
Giờ mất công chia sẻ lên tường nhà rồi lấy link ấy đi lấy view,hơi cực tí.Mình cũng chả đi spam lung tung, nhờ bạn bè,ngày được 25-30k.Còn lại thì post vào mấy group phù hợp.Họ thấy hay thì click đọc mình được tiền,vớ phải mấy bài về du lịch vs công nghệ thì cứ gọi là full 15k

Giờ mất công chia sẻ lên tường nhà rồi lấy link ấy đi lấy view,hơi cực tí.

Là sao bác . Mình mượn nick FB của ng thân login vào rồi đăng đc ko nhĩ ,hay chỉ đc login 1nick FB share thôi .tks

nó đã muốn xoá thì kiếm đủ lý do hết bác ơi , nếu thật sự tui tiếp tục vi phạm sau khi nó nói thì đã không nói làm gì rồi ! có nhiều người lên group Face nó la làng kìa nó có đăng những cái acc đã bị xoá đó đâu ! Nó thông báo ở trên site nó thời gian rất ít , vào lấy những link tin tức copy ra ngoài xong thì out ra chứ trên site nó nhiều làm gì :D !
mình chả biết ó có scam hay ko, nhưng nó banned bạn là đúng k hề sai, bạn cheat thì nó banned đừng nói là VN cả nc ngoài cũng thế thôi ko lý gì nó check ra bạn cheat mà nó pay cho bạn cả, nên bạn đừng nghĩ mình oan uổng

Giờ mất công chia sẻ lên tường nhà rồi lấy link ấy đi lấy view,hơi cực tí.Mình cũng chả đi spam lung tung, nhờ bạn bè,ngày được 25-30k.Còn lại thì post vào mấy group phù hợp.Họ thấy hay thì click đọc mình được tiền,vớ phải mấy bài về du lịch vs công nghệ thì cứ gọi là full 15k
Chỉ được chia sẻ qua fb của bạn hoặc người đăng nhập vào fb chia sẻ gián tiếp , bạn lấy.link đi post thì chẳng khác gì là phạm luật của nó cấm post link chỉ được chia sẻ gián tiếp thôi , nó vẫn cộng tiền nhưng sẽ check xem những link đó ở đường dẫn nào ra mà thôi , và bạn sẽ mất tiền

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week