Warning 8share Và Cách Scam Của Nó !!!

Status
Not open for further replies.
8 share có địa chỉ hẳn hoi ở VietNam lên mà đòi , lên đó nó lại đấm vào mặt cho ấy chứ .

Người Xấu Xa Hãy Từ Bỏ Đường Xấu Xa ....Như vậy mới có phần thưởng lớn trong công việc được

Attachments

37.4 KB · Views: 69
    39 KB · Views: 62
Nó check thì thấy chú lắm ref, rút proof nhanh, nhiều lần thì , trong khi chú lại chả share cái tin nào (như chú nói) thì nó khẳng định là nó gian lận rồi.

Nói chung , đã phóng uế trên đầu thái tuế thì oan ức éo gì . Cứ đi dìm hàng nó trong khi chú là thằng vi phạm rule của nó. Hết nói, dân VN toàn vậy. Tiên trách kỉ hậu trách nhân :)

thằng chủ thread là thằng gian lận, vi phạm rule mà cứ già mồm đổ lỗi cho thằng admin thì éo hiểu nổi. Dân VN bản tính ngu mà lì nó ăn vào máu rồi . 1 khi đã có lập trường của mình, éo bao giờ thèm nghe người khác phân tích đúng sai
để mấy thánh bị nó cho ăn hành rồi lại lên réo như em nhé :D

để mấy thánh bị nó cho ăn hành rồi lại lên réo như em nhé :D

chơi đàng hoàng thì can gi lo cái gì :) , còn chơi kiểu bác thì ko ăn hành mới lạ :)

Chia buồn cùng Thớt, đc lên cả trang chủ :/
Link ảnh Bằng chứng vi phạm: https://uploads.intercomcdn.com/i/o/500938/f72aa975a2239732b6c5b0c1/tooo.png
nó đã muốn xoá thì kiếm đủ lý do hết bác ơi , nếu thật sự tui tiếp tục vi phạm sau khi nó nói thì đã không nói làm gì rồi ! có nhiều người lên group Face nó la làng kìa nó có đăng những cái acc đã bị xoá đó đâu ! Nó thông báo ở trên site nó thời gian rất ít , vào lấy những link tin tức copy ra ngoài xong thì out ra chứ trên site nó nhiều làm gì :D !

Site Này nó sẽ bắt đầu giở trò ở đợt rút thứ 2 của các bạn ! đợt đầu nó sẽ thanh toán nhưng còn gây khó khăn , ví dụ bạn điền đúng số tài khoản nhưng nó sẽ kiếm cớ làm sai lệch stk của bạn và chậm trễ thanh toán , còn ở đợt 2 khi bạn đã đủ tiền để rút nó sẽ kiếm 1 vài lý do để xóa acc bạn ! Một chiêu rất là Việt Nam :D ! Anh em chiến cẩn thận nhé ! Dù không phạm lỗi gì nhưng nó cũng sẽ biện lý do đó , ăn được 500k đợt đầu thì lo dong thôi ! ngay đợt đầu có khi còn ra đi luôn !View attachment 40259

Bác ơi 8share này của Việt Nam mà. Có info rõ ràng nó ko dám làm tầm bậy đâu ,...................

nó đã muốn xoá thì kiếm đủ lý do hết bác ơi , nếu thật sự tui tiếp tục vi phạm sau khi nó nói thì đã không nói làm gì rồi ! có nhiều người lên group Face nó la làng kìa nó có đăng những cái acc đã bị xoá đó đâu ! Nó thông báo ở trên site nó thời gian rất ít , vào lấy những link tin tức copy ra ngoài xong thì out ra chứ trên site nó nhiều làm gì :D !

trước khi trách nó thì tự trách mình đi, khi nào bác chơi đàng hoàng mà nó banned vô lý thì hay lên đây oang oang tố cáo. Còn mình đã làm sai mà cứ viện lí do này nọ để đổ lỗi cho nó. Bác là người, có học thức, có suy nghĩ thì vắt tay lên trán suy nghĩ kĩ đi ko người ta cười cho đấy.

Bản thân mình ko có lỗi mà nó nói mình có lỗi thì mới kiện cáo đc, bản thân mình có lỗi, nó phát hiện thì lại đổ vạ là nó viện lí do? Thế bác ko làm sai thách cả họ nó cũng chả banned đc bác . Nó banned vì nó có lí do để banned => nó éo có sai.

Kết luận: THREAD VI PHẠM RULE CUẢ SITE, THREAD BỊ BANNED ÉO CÓ GÌ SAI CA .

Trường hợp xóa nick đầu tiên trên 8share
8Share là một sân chơi mới và đầy thu hút tại Việt Nam hiện nay. 8Share luôn welcome mọi thành viên đã và sẽ đến với ngôi nhà chung đồng thời tuân thủ các qui định do 8Share đưa ra.

Tuy nhiên, thành viên Nguyễn Hữu Đức người đã từng vi phạm qui định:

Lần 1:

- Lấy thông tin người khác tạo tài khoản

- Các click không có giá trị thật (tỉ lệ thoát cao, thời gian trên trang rất ngắn)

Nhưng 8Share chỉ nhắc nhở và vẫn thanh toán tiền đầy đủ.

Lần 2:

Thành viên Nguyễn Hữu Đức tiếp tục vi phạm nghiêm trọngqui định khi sử dụng tool tạo click ảo, ngoài ra còn share tool đó rộng rãi hướng dẫn mọi thành viên khác làm theo.

https://uploads.intercomcdn.com/i/o/500938/f72aa975a2239732b6c5b0c1/tooo.png

Vậy 8Share chia sẻ thông tin này để các 8Sharer biết nguồn tin chính thống về thành viên này và tránh mắc phải những sai phạm như trên.

Trân trọng!

nó biết bạn sẽ rêu rao ảnh hương đến nó nên nó mới đăng cái này lên . 1 là chứng minh bạn có vi phạm và còn lôi kéo , 2 cảnh báo các thành viên khác .

Last edited:
nếu đúng luật thì phải xem acc mình có xài tool không mới đúng ! chứ đọc trong group này thì ảnh hưởng gì đến acc mình !
nó pay cho lần đầu là may rồi,dù bạn không sài tool nhưng tuyển ref rồi quăng cho ref cái tool thì khác nào bạn tự làm đâu :D

30/10 8share ngừng share hình thức copy link , chỉ chia sẻ qua mạng xã hội , thô kiểu này chắc nghỉ chơi lun á , chia sẻ qua mạng xã hội được mấy click ? Ai có bạn với Bà Tưng , Yan TV , ....bảo ng ta đăng dùm 1 tin khoảng 2 củ trên facebook của họ và bạn nhận về 15 nghìn / 30 người truy cập như vậy là 1 cách làm giàu cực nhanh bán nhà :D

bố nhà ông, nó chekc cái link ref là biết ngay acc nào, cần gì phải kiểm tra nhiều đúng ko. còn cãi cùn. cheat mà ăn đc thì thôi kệ. mà cheat không khéo bị túm thì phải chịu. vừa ăn cướp vừa la làng @@ . vãi lồng thanh niên :eek: hay là thằng khác nó giả danh ông nhưng link ref của ông không phải của nó. mà ông có nổi váng gì đâu mà phải giả danh :confused:
ông đang nói tui ah @@

nói thằng thớt =.=
bác vote thế cứ tưởng nói e :(( đau lòng
Thread cheat rỏ ràng thế r nó trảm ko gì oan cả, Ref của thread chuẩn bị tinh thần đi, mình dự sẽ 1 sll ng ko đc pay

nó biết bạn sẽ rêu rao ảnh hương đến nó nên nó mới đăng cái này lên . 1 là chứng minh bạn có vi phạm và còn lôi kéo , 2 cảnh báo các thành viên khác .
nhục chưa thread đã cheat lại còn cãi để r đc nổi tiếng :D

Admin 8share có cài người trong diễn đàn này nhá , kiểu này khó gặm rồi
có ng trong 4rum là đương nhiên thôi, thứ nhất MMO mình diễn đàn kt lớn nhất VN, bọn nó làm 1 site KT thế này ko lý gì ko biết sẽ có 1 lượng lớn mem Vn và đặt biệt ở 4rum mình tham gia, nên vào đây hóng là điều khó tránh

Có sao thì ăn vậy đi, miễn là hoạt động lâu dài và ổn định là đc.

Site của VN thì chấp nhận là ăn ít đi, các chú cứ đòi ăn như site nước ngoài ấy :D Admin nằm vùng trong forum là 100% rồi nên phải chấp nhận đi :)

mình nghĩ nên xóa top này đi vì nó đâu có cam mà post vào box scam

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week