Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

ai làm soft cho hỏi có bị dính code động ko, mình bị dính code động lỗi triền miên @@
có mà ít

ai làm soft cho hỏi có bị dính code động ko, mình bị dính code động lỗi triền miên @@
code động thì bình thường mà bác. cái sòft nào cg vậy. chiều nay load vãi thiệt 10 acc vèo vèo

lâu lâu mình cũng bị vậy :(
từ hôm mình mua cái phần mềm đến h còn chưa gõ dc lần nào trên đó cơ. Éo hiểu cái dự án này thế nào? mà mấy pro kia gõ ầm ầm chỉ log có 10-20 acc đã vù vù.
=>Có người bảo là do mạng cáp quang với mạng thường khác nhau, mình dùng gói 275k tốc độ 8Mb mà lại ko ra thì vô lý quá
=>Còn nếu nhiều người gõ thì cap cũng phải ra nhưng số lượng rất ít đằng này éo có nổi 1 cái cap ra luôn bó tay thật

từ hôm mình mua cái phần mềm đến h còn chưa gõ dc lần nào trên đó cơ. Éo hiểu cái dự án này thế nào? mà mấy pro kia gõ ầm ầm chỉ log có 10-20 acc đã vù vù.
=>Có người bảo là do mạng cáp quang với mạng thường khác nhau, mình dùng gói 275k tốc độ 8Mb mà lại ko ra thì vô lý quá
=>Còn nếu nhiều người gõ thì cap cũng phải ra nhưng số lượng rất ít đằng này éo có nổi 1 cái cap ra luôn bó tay thật
chắc tùy API key ng xài tool họ sẽ sử dụng API nào để gửi captcha về cho 9kw solved

bạn check thử api xem có ra credit và ra tien không? nếu không ra thì api lỗi bạn nhé. bạn vào chỗ api xoá dòng. "9kgui" đi rồi save lại là ok. đã tạm biệt 9k sau 2 ngày ^^!

bạn check thử api xem có ra credit và ra tien không? nếu không ra thì api lỗi bạn nhé. bạn vào chỗ api xoá dòng. "9kgui" đi rồi save lại là ok. đã tạm biệt 9k sau 2 ngày ^^!
đang chơi trăm acc đây bác , load thế mẹ nội luôn

thế bác có cách nào khắc phục ko? sử dụng API key loại nào ổn
thớt code phần mềm gì thì hỗ trợ key đó bác nhé , bác pm hỏi trực tiếp người bán cho ổn

có ra code ko bác. dự án này củ chuối quá
có bác chắc là do bên mình đánh hết rồi nên bên bác ko có đánh đó , mình dùng soft của mình tự làm ra tràn trề làm không kip chỉ với 10id còn của bạn gì đó bán mình ko biết

bác cũng có nữa hả, nhiu thế bác share mình với :cool:
cái này mình ko sahre dc do mình code ko bảo mật share ra thì dễ bị decode lắm bác thông cảm ,

thiệt chứ mấy bác cày ghê quá cái 9kw giờ nát lắm rồi :( đợi 1 phút may mắn thì được 5 code :confused:

tuần trước mình request 10eu, trạng thái ok vào ngày 28 rồi mà sao tới hôm nay vẫn chưa thấy tiền về nhĩ ? có ai mấy hôm nay rút tiền chưa ?

thiệt chứ mấy bác cày ghê quá cái 9kw giờ nát lắm rồi :( đợi 1 phút may mắn thì được 5 code :confused:

tuần trước mình request 10eu, trạng thái ok vào ngày 28 rồi mà sao tới hôm nay vẫn chưa thấy tiền về nhĩ ? có ai mấy hôm nay rút tiền chưa ?

mình 3 tiếng đồng hồ ko có lấy 1 code nè:(

chuyển qua bank gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week