Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

dạo này 9kw nát quá.
mấy bạn cày ít lại cho mình kiếm cơm với

mình hỏi chút là bạn gom credit kiểu gì vậy?
dùng tôol cho khỏe đi bác. bỏ ra ít tiền nó gom một nhoáng là xong. chứ làm nhiều ngồi gom lại phát bệnh

Cũng mon men chơi thử, mình rút về VCB 5.05 Eur thì nhận được 122k nè, về trong vòng 3 ngày. Thấy nhiều bạn bị trừ cao quá không biết là vì sao vậy nhỉ.

Cũng mon men chơi thử, mình rút về VCB 5.05 Eur thì nhận được 122k nè, về trong vòng 3 ngày. Thấy nhiều bạn bị trừ cao quá không biết là vì sao vậy nhỉ.
VCB trừ ít nhưng đông á rất cao

bạn chơi 2captcha ấy , rút về ngày luôn quá webmoney , code ra liên tục luôn ko có người đánh

bạn chơi 2captcha ấy , rút về ngày luôn quá webmoney , code ra liên tục luôn ko có người đánh
Mình chơi lai rai thằng Pix với 9kw thôi. Mình không dùng webmoney, chỉ dùng PP. Thấy site 9kw dễ chơi, không gò bó gì mà còn chuyển thẳng về bank nên mới chơi thêm. Còn chủ yếu là chơi Pix, đúng lý là còn Gogetsome nữa nhưng dạo này bị overload miết nên chắc dẹp luôn, tuy là còn tầm $1 trong đó. :)

Mình chơi lai rai thằng Pix với 9kw thôi. Mình không dùng webmoney, chỉ dùng PP. Thấy site 9kw dễ chơi, không gò bó gì mà còn chuyển thẳng về bank nên mới chơi thêm. Còn chủ yếu là chơi Pix, đúng lý là còn Gogetsome nữa nhưng dạo này bị overload miết nên chắc dẹp luôn, tuy là còn tầm $1 trong đó. :)
1$l lấy hên hahaha ^^

2captcha xài soft gì bác ?, multi acc được khôg ?
tks bác buổi nào phải làm thẻ vcb mới được, hôm trước rút 6.8eu về đông á cũng có 120k :mad:

2captcha xài soft gì bác ?, multi acc được khôg ?

tks bác buổi nào phải làm thẻ vcb mới được, hôm trước rút 6.8eu về đông á cũng có 120k :mad:
Uh, lập 1 cái cho tiết kiệm, chứ tự dưng bị chém đau như vậy thì toi hết công sức. Với cái site này thì bạn lập cái VCB nội địa là đủ rồi, khỏi visa chi cho tốn thêm vài k phí tháng. :D

thời gian paid thế nàoi bác

nhanh bác ơi, hóng 4 ngày tưởng nó scam rồi ai ngờ sáng nay ngủ dậy thấy OK
khoảng vài hôm nữa là tiền về bank vn ăn Tết là vừa luôn rồi

Chúc anh em captcha ăn Tết vui vẻ!!!!!

có dùng auto ko mà kinh vãi

nhanh bác ơi, hóng 4 ngày tưởng nó scam rồi ai ngờ sáng nay ngủ dậy thấy OK
khoảng vài hôm nữa là tiền về bank vn ăn Tết là vừa luôn rồi

Chúc anh em captcha ăn Tết vui vẻ!!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads