Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

sài soft của nó nhưng soft nào cũng vậy thôi hã bạn ?soft nào ra code lẹ thế bạn ? khi nào xài web khi nào xài soft thế bạn ?
Xài soft theo khung giờ đó, khi mà trong khung giờ đó xài soft mà thấy ít code quá thì nên chuyển qua web
Soft đó chỉ xài 1id/soft nhưng nó nhỏ và có thể mở nhiều soft chiến nhiều acc, 5id là quá đủ :))

chỉ dowload 1 loại soft mà mở được 5 tab hã bạn ? từ 12 - 18h cậu gõ được nhiêu $ vậy cậu
down soft rồi unrar nó vào 5 folder khác nhau , trong folder đó có file apikey thì đăng nhập mỗi acc lấy apikey rồi add vô xong mở 5 soft lên mà gõ
gõ đc bao nhiêu có biết đâu :D

1 credit là sao bạn ? bạn có thể giải thích cho mình hiểu cái ko ạ ?
Credit là giá cho mỗi captcha mà bạn gõ được. Nó có từng mức khác nhau, ví dụ như có code được +9 credits, code được 8 credits ..vv...
Nếu bạn gõ trực tiếp trên website, bạn chỉ được tính giá chuẩn cho mỗi code captcha đó. Ngược lại, nếu bạn sử dụng API (có nghĩa là dùng soft) để gõ, thì mỗi code sẽ được + thêm 1 credit nữa. Ví dụ như code có giá chuẩn là 7, bạn sẽ được cộng thêm 1 nữa, và code đó có giá là +8 credits.

có prof mới chưa bác, 16/8 pay mà 30/9 mới về hả :D:D
Hồi đó thôi bác giờ 3 ngày là tiền về rồi
Có cái proof nằm dưới cái 30/9 đó và có 1 số bạn nhận được sau 3 ngày đó, đọc comment sẽ thấy

Hồi đó thôi bác giờ 3 ngày là tiền về rồi
Có cái proof nằm dưới cái 30/9 đó và có 1 số bạn nhận được sau 3 ngày đó, đọc comment sẽ thấy
bác pay về atm của đông á ak? ngon nhỉ. em cũng đông á đang ngại cái vụ pay chậm. chưa muốn chiến h pay 3 ngày k có fee thì cũng chơi tạm. bỏ captchatypers sang thằng này xem sao ^^!

bác pay về atm của đông á ak? ngon nhỉ. em cũng đông á đang ngại cái vụ pay chậm. chưa muốn chiến h pay 3 ngày k có fee thì cũng chơi tạm. bỏ captchatypers sang thằng này xem sao ^^!
uh nay nó duyệt cũng lẹ , 1 ngày là nó trả cho mình rồi , tại chuyển tiền từ EU về nước nên phải đợi 3 ngày sau mới thấy tiền :p
captchatyper có soft gõ nhiều acc sướng hơn tg này mà sao lại bỏ :D

Vậy VCB được pay không bác :D

uh nay nó duyệt cũng lẹ , 1 ngày là nó trả cho mình rồi , tại chuyển tiền từ EU về nước nên phải đợi 3 ngày sau mới thấy tiền :p
captchatyper có soft gõ nhiều acc sướng hơn tg này mà sao lại bỏ :D
uh thì thấy lạ lạ lên vào chiến thử thôi. cái j cũng lên biết 1 tí mà hyhy. với lại thằng ctp nó cũng ăn gian lắm lên đổi gió chút thôi ^^! cả thèm chóng chán ấy mà ^^!

uh thì thấy lạ lạ lên vào chiến thử thôi. cái j cũng lên biết 1 tí mà hyhy. với lại thằng ctp nó cũng ăn gian lắm lên đổi gió chút thôi ^^! cả thèm chóng chán ấy mà ^^!
oh , dự án này thì ko có ăn gian nhưng lại ko có soft add nhiều acc mới khổ :D

vào đâu để xem số cap hoàn thành và số tiền hiện có vậy thớt?

oh , dự án này thì ko có ăn gian nhưng lại ko có soft add nhiều acc mới khổ :D
còn dự án nào mà thời gian chờ tầm 30s trở lên ko nhĩ , 1 ngày ăn dc có 30k cho 3 acc hơi chat

vào đâu để xem số cap hoàn thành và số tiền hiện có vậy thớt?
dự án này tính tiền theo điểm credits. mỗi cap được 5~10 credits. khi bác đạt 70.000credits=5.05 euro thì bác có thể rút về vn nhé. còn muốn kiểm tra số điểm đã gõ được bác đăng nhập vào xuống bảng "Data" sẽ có số credits của bác hiện có. còn nếu muốn kiểm tra số cap gõ đúng và sai bác vào "History" nhé!
PS: bác nên đọc kỹ #1!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week