Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

:)) chắc tại nhiều người gõ quá, hồi đó ít người gõ toàn 8,9,10 ko đấy chứ
chạy 3 acc auto cả 3 acc đều thế kiếm tý cháo mà cũng khó quá bác à

em dùng cái 9kwgui của nó bác ak. để em thử cái bác bảo xem thế nào nhé!
cái mà bác bảo em down về nhưng bung ra thì không có file chạy. hjx bó chim! ;) thôi dc 50k rôi cố 70k rồi về với captchatypers thôi ^^!

cái mà bác bảo em down về nhưng bung ra thì không có file chạy. hjx bó chim! ;) thôi dc 50k rôi cố 70k rồi về với captchatypers thôi ^^!
chắc bác ko biết cách chạy soft python3 rồi :D
Cầu mong cao nhân chỉ giáo cách tạo app facebook chạy web
thanks
captcha liên quan gì app facebook chạy web gì vậy :eek::eek:

Captcha is loading...
Load miết luôn

mem làm site này nhiều ko mà có dấu hiệu rate giảm rồi các thánh. nếu ra soft nữa chắc nát luôn mất

mem làm site này nhiều ko mà có dấu hiệu rate giảm rồi các thánh. nếu ra soft nữa chắc nát luôn mất
mới có 80k mem thôi rate giảm và hình cũng ít hiện nữa

vâng 80k mem con số như vậy bảo sao không có cap mà gõ. site nào mà về vn là nát hết ^^!

vâng 80k mem con số như vậy bảo sao không có cap mà gõ. site nào mà về vn là nát hết ^^!
chuẩn . nếu có sòft việt nam gõ ngon nữa chắc nát như tương luôn

hy vong mấy thím đuung lam sòft log nhiều acc
không có soft log nhiều acc thì mỗi bác gõ cũng làm 3~5 tab web. thế là em nó cũng đủ nát rồi ^!^. Mà đúng là từ khi có topic này thì số cap và rate mới giảm. Sức mạnh của đội ngũ capt vn quả là bá đạo ;)

không có soft log nhiều acc thì mỗi bác gõ cũng làm 3~5 tab web. thế là em nó cũng đủ nát rồi ^!^. Mà đúng là từ khi có topic này thì số cap và rate mới giảm. Sức mạnh của đội ngũ capt vn quả là bá đạo ;)
mấy thim qua 2captcha bớt đi để em ăn cái này xí nào

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week