Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

mấy thim qua 2captcha bớt đi để em ăn cái này xí nào
hi vọng các thím đừng tuyển ref . đưng pulic ra nhiều nữa để ah em còn có cửa mà ăn.

Cái này mới này !
Làm có khác gì ko mà rate có ổn ko bác tiêu vũ ơi
P/s: lâu lắm ko thấy bác quá kolo thì ra là ở bên này rồi :p

Cái này mới này !
Làm có khác gì ko mà rate có ổn ko bác tiêu vũ ơi
P/s: lâu lắm ko thấy bác quá kolo thì ra là ở bên này rồi :p
rate lúc đầu ngon tầm 0,7~0.9$/k giờ thì ko biết sao :D
được cái ko ăn gian , gõ nhiêu nó tính nhiêu nó cập nhật cho mình liền :p

máy thím về mega vs pix đi. site này nát như tương rồi. gõ chả ra cái shit chỉ cả . ko có code mà gõ nữa

thật ko ngờ luôn thấy 80k mem muốn té ngữa:D
mà buổi tối thường ra ít code mà , ban đêm mới nhiều chứ
thức đêm mà gõ thì thà gõ dự án khác có rate cao hơn . mega cg 0.9 ổn định rồi. pix thì 1$. captchatyper vs nhiều dự án khác vẫn cao mà.
80k mem mà load ko ra code rồi. nếu thêm vài k nữa vs ra cái soft ok nữa thì coi như . nát hơn cả bét luôn

thức đêm mà gõ thì thà gõ dự án khác có rate cao hơn . mega cg 0.9 ổn định rồi. pix thì 1$. captchatyper vs nhiều dự án khác vẫn cao mà.
80k mem mà load ko ra code rồi. nếu thêm vài k nữa vs ra cái soft ok nữa thì coi như . nát hơn cả bét luôn
chịu thôi :D

số member nhiều nhưng k nhiều người làm :D
nhìn statics thì thấy có 29 mem đang online. có lúc thấy < 10 member :D
Statistics
New users in 24h: 132
User online: 29 (mehr)

số member nhiều nhưng k nhiều người làm :D
nhìn statics thì thấy có 29 mem đang online. có lúc thấy < 10 member :D
Statistics
New users in 24h: 132
User online: 29 (mehr)
họ làm = tool thì đâu có cần onl trên web chi bác !

mình quên là dự án này có thể làm trên soft, nên số member làm sẽ đông hơn số hiển thị online trên web :D
uhm. đúng vậy. làm tí nát rồi gỉải tán chứ đó mà. rồi cg chia tay sớm.

thôi mấy bác chia tay đi để e làm kiếm tý cháo mấy bác ạ , load mãi ko ra code sao mà gõ , thực sự là mình code dc nhiều tài khoản nhưng để 1 mình làm thôi mấy bác ạ , mấy bác hãy về với dự án kia đi

thôi mấy bác chia tay đi để e làm kiếm tý cháo mấy bác ạ , load mãi ko ra code sao mà gõ , thực sự là mình code dc nhiều tài khoản nhưng để 1 mình làm thôi mấy bác ạ , mấy bác hãy về với dự án kia đi
thôi em cg về với mega của em đây bác ở lại chiến.. lâu lâu em qua hóng tí thôi

Rate thấp ... Ko có soft ... Kiếm đc 5 EUR cũng khó ... :(
nghe 5 eu là ngon mà kiếm được nó sặc máu

mega 0.9 ở đâu ra thế bác. em mới nghía qua có 0.8 mà. với lại làm đêm làm j`. không bõ tiền thuốc và tiền hào mòn nhan sắc ^^! ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week