Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

cứ chơi bình thường đi , fix chi xài tiếng đức mốt qua đức du học cho dễ =))))))))))))))

bỏ tiền ra mua đi gái =)))))
em không muốn đi du học bác ơi :confused: bác nào biết giúp em với

10$ cậu. minh mới mua bữa trước tại cái bác @quangcongvn92 này đó.
em nghĩ là bác nhiệt tình quá rồi đó, đang ngon thì im lặng để anh em làm ăn, ai cũng chỉ thế này thì nát bét site 9kw cho xem

em không muốn đi du học bác ơi :confused: bác nào biết giúp em với

em nghĩ là bác nhiệt tình quá rồi đó, đang ngon thì im lặng để anh em làm ăn, ai cũng chỉ thế này thì nát bét site 9kw cho xem
ai cg muốn kiếm tiền tiêu tết chứ đâu phải mỗi chúng ta. bác.haha. sòft 10$ chứ ít à. đắt vãi chưởng.

thật hả, đa tạ bác, mà bác biết cách fix giúp em với chả biết đường nào mà lần, giờ sao làm tiếp đây, đang ngon :(

chơi lâu rồi bác, nhưng mà lúc trước load chán quá được vài euro thôi à. Dạo này có soft nên cày tích cực kiếm ít tiêu Tết.
cứ đà này, kiếm cỡ 3x như này nữa là Tết nay ấm áp :D:D:D
còn credits sell e ít với bác

Thôi e hỏi thôi :3 Chứ gõ captcha đau mát lắm =)) Thích cái nào nhàn nhàn cơ :D
có cái nào nhàn mà kiếm nhiều tiền được bạn. cái gì cg vật thân vật xác ra thôi.

Nhưng quan trọng vật nhiều hay ít thôi mà :p
vật ít ăn ít vật nhiều ăn nhiều. còn mn ko vật mà ăn thì chỉ có bỏ tiên ra và đi chơi hiyp. chơi matrix thôi

các bác có ai bị như vậy không
mới reqrest hôm trước, giờ tự nhiên nó chuyển sang tiếng Đức không biết nó báo cái gì luôn
có khi nào bị BAN không, công sức làm từ trước tới giờ :confused:

bác nào gặp rồi chỉ em chỉnh lại như bình thường với nha
bạn bấm vào chữ english trên đầu thì nó chuyển sang tiếng anh thôi chứ có j đâu

muốn chuyển credit rút tiền được thì acc con phải đủ 3 điều kiện: active mail-xác nhận code từ mail, active provide help (để nhận tiền), và chuyển tiền = all options thì credit đó mới rút thành tiền được
cho mình hỏi với mình có 1 acc con đăng kí bằng mail, thì nó chỉ gửi về 1 mail có passsword thôi , nhưng giờ vào gửi credits all option thì nó ko cho ? trong khi mình cũng có 1 acc reg = mail luôn nhưng vẫn transfer al option được.

:D mỏi tay thật, 9kw này load ngon cả ngày làm sướng vãi
mà bác nhiệt tình quá nát site giờ
cái gì ra soft với tool thì im lặng là tốt nhất, giang hồ ai cũng chơi soft multi id thì cỡ 3 ngày thôi là ăn cám nha bác o_O:(:(

==' nát dc mới lạ captcha nó đâu phải hết việc đâu phải ai cũng speed 30 ==' cho muti đấy rate cũng đâu quá cao 0.6$ code dài khá nhiều pay qua bank . Nát là nát thế nào

==' nát dc mới lạ captcha nó đâu phải hết việc đâu phải ai cũng speed 30 ==' cho muti đấy rate cũng đâu quá cao 0.6$ code dài khá nhiều pay qua bank . Nát là nát thế nào
nêys pay qua bank trừ phí thì còn 0.8 nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back