Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

các bác cho em hỏi thời gian nào thì 9k load tốt nhiều cap. và cần tạo khoảng bao nhiêu acc ak. em add 10 acc lúc 15h00 mà k có cap gõ nản luôn! test thử gõ trực tiếp trên web thì load rấ ổn

các bác cho em hỏi thời gian nào thì 9k load tốt nhiều cap. và cần tạo khoảng bao nhiêu acc ak. em add 10 acc lúc 15h00 mà k có cap gõ nản luôn! test thử gõ trực tiếp trên web thì load rấ ổn
150 acc chưa bao giờ thiếu code gõ (multi id)

Nhiều id quá lúc gôm credit cũng mệt lắm :oops:
mệt vẫn sướng hơn ít acc mà ko có code gõ. cứ mệt đi rồi gom lại một lần cả trăm eu thì ko sướng hơn à.

có ai chú ý không, ở mục rút tiền khi applied có rút bằng paypal nhưng chúng ta phải verified thông tin với 9kw, đang gửi info để veri có kết quả sẽ hồi báo anh em :cool:

mọi người cho mình hỏi là tại sao mình add API vào key mà mãi ko ra code vậy nhỉ? vào web gõ trên web vẫn ra bình thường

mọi người cho mình hỏi là tại sao mình add API vào key mà mãi ko ra code vậy nhỉ? vào web gõ trên web vẫn ra bình thường
xem lại mạng nhà bác xem nhé. mình vẫn bình thường mà.

công nhận gõ ở nhà adsl với net cáp quang khác hẳn, ở nhà khi nhận được capt thì phải đợi 0.5 mới load hình về còn ngoài net vừa thấy bắt được capt là có hình ra luôn :confused:

cáp quang thì ai chả muốn lên hả bác. Nhưng gõ ADSL các dự án khác thấy vẫn ổn mà.
em thấy bình thường có gì đâu bác. ads vẫn ngon mà

soft của 9kw hay soft mua của bạn gì gì ấy trên đây hay soft của mấy dự án khác
cái này một là mua soft hai là tải soft hắn về mà cày thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom