Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

uk, làm pix thì đầu tư không dưới 1 tr mới hi vọng làm êm mà không phải dành giật, nhìn pro bên đó sài proxy share rồi đụng nhau lại than proxy die, cùi :cool:, số phận của những người thích sài hàng rẻ tiền, rồi còn share 100con/2$ nữa chứ, chính mình hại mình mà không biết.
9kw thì đỡ hơn, tính ra mới bỏ vài $ mua soft, dự là ít hôm em đầu tư thêm ít nữa mua soft hỗ trợ là đủ bộ, chuyển cre = tay phát chán
cái gì cg đầu tư thôi . mn gõ pix tháng 4-5 tr thì cg bỏ ra 1tr một tháng. rồi. nó mất phí nhiều ms mong có tiền

cái gì cg đầu tư thôi . mn gõ pix tháng 4-5 tr thì cg bỏ ra 1tr một tháng. rồi. nó mất phí nhiều ms mong có tiền
chí lý, nể bác quá, pro nói chuyện có khác, em đạt chỉ tiêu rồi, ít hôm có mánh 9kw gì hót bác share em với

chí lý, nể bác quá, pro nói chuyện có khác, em đạt chỉ tiêu rồi, ít hôm có mánh 9kw gì hót bác share em với
mánh thì có bác. nhưng share thì xem đã.

em là newbie 9k thôi chứ bình thường em đầu quân bên CT ^^!. cơ bản là thấy k có cap nên thắc mắc thôi chứ cũng chẳng phải la làng gì ^^!
Lại một con ngựa non háu đói qua 9kw, kaka :cool::cool:

mình đã dự đoán trước tình hình newbies thấy ngon tràn qua 9kw, mà bác @quanthatbai158 cứ nhiệt tình.
pro 9kw đều hiểu 9kw là dự án thất thường, ăn thua nhau là biết cách làm tốt dù tình trạng server ntn.
Nếu kiếm tiền dễ dàng như vậy thì ai chả giàu, lâu lâu server nó thất thường không ra code là chuyện bình thường, ra làm ly cf vào nó nhanh lại kiếm được vài eu.

Mấy hôm nay vẫn kiếm tốt, tự dưng xuất hiện cả đống newbies vào la um sùm, tốt nhất là mấy bác cứ dạt qua pix hay gì đó làm đi chứ đừng tưởng mua soft multi là làm được nhanh. :rolleyes: haiz, đời ăn thua là kn ấy mà.

PS: tối nay load không nhanh như mọi ngày, nhưng em vẫn làm tốt, thấy 4x con api của bác rồi la um sùm mà thấy buồn cười, chưa kể không biết mấy con api đó có phải lấy của jcat, python gì đó nó không ra code rồi lại la làng ở đây nữa không biết. Hồi nào có pro lên tiếng thì may ra còn tin, chứ newbies 2014 thì thôi em cũng im kiếm thêm ít rồi đi ngủ đây :rolleyes:

Hôm nay chậm thôi nha bác, hôm qua em chỉ sài <30 api mà load tốt lắm, lúc chuyển credits đỡ phải mỏi tay vì ít acc làm việc. Nếu có soft chuyển chuyển credits thì đỡ mỏi tay phải biết.
hy em là newbie của 9k thôi chứ bình thường em làm bên CT vs qlink. em cũng chẳng ngựa non háu đói gì vì cũng cạp cap được hơn 3 năm rồi. cơ bản là thấy nó thất thường thì vào hỏi mấy bác thôi. em không bảo 4x api của em là nhiều nhưng cơ bản các bác nói xem 150 api load toót thì 4x api 6p cũng phải ra code chứ. nói trắng ra api của em lấy đúng theo cách của ad soft chỉ. đã chêck tiền rồi nha. em thấy bác có chút kn rồi cười người khác hơi nhiều đấy ^^!.
PS: kinh nghiệm của em là đừng nhìn cái nick lập năm bao nhiêu bác ạ ^^!. chúc bác luôn vui và gặp may mắn ^^!

các bác biết tại sao ko có capt không, đơn giản thôi

+ dạo này 2pic này hot quá, cm ngày nào cũng có, chứ hồi đó 2pic này cả tuần ko bik có ai vào cm không => thu hút nhiều new

+sáng sớm 7h-11h load ngon nhất, id hồi đó cao lắm là có 20user online, từ khi có soft multi, lúc nào vào cũng toàn 25-50 user online => ko có capt ;)

các bác biết tại sao ko có capt không, đơn giản thôi

+ dạo này 2pic này hot quá, cm ngày nào cũng có, chứ hồi đó 2pic này cả tuần ko bik có ai vào cm không => thu hút nhiều new

+sáng sớm 7h-11h load ngon nhất, id hồi đó cao lắm là có 20user online, từ khi có soft multi, lúc nào vào cũng toàn 25-50 user online => ko có capt ;)
hi. chuẩn cơm mẹ nấu rồi đó. đúng là có cái sòft muti là ai mạng yếu là khổ. em chơi cáp quang load vèo vèo có sao đâu

cáp tói này load vi vu .quay tay éo chịu nổi

hjx bác mạng cap quang bao nhiêu mb vậy. em adsl load không nổi chán luôn.
cáp quang ftp gói 10mb tháng 270k. gói giá rẻ thôi bác

quay tay đi các bác. đang ngon

Hôm nay gửi ticket :

can i receive money with paypal unverified ?

và có request tiền 1 lần 10eu

sau đó admin trả lời ticket như sau:
Hello,

thanks for your message.

Paypal unverified (paypal account) but with 9kw.eu verified. We can better help, if you read our questions and send answers.

Please re-submit your money form, then we can send it with azimo.com (bank transfer) in VND to your bank.

vào coi lại thì yêu càu thanh toán đã bị xóa đi, thế giờ mình chỉ cần yêu cầu thanh toán 1 lần nữa hả ?

load nhanh thì hơn 20 acc chậm thì 50 hơn bác. làm vậy xong dung tool gom credit lại khỏe không à. haha

gõ luôn trên web load nhanh kinh khủng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back