ACC ducdongk54bkhn SCAM

Status
Not open for further replies.
Member mới + bảo hiểm 1~2 triệu đừng nên tin vội. mọi người rút kinh nghiệm lần sau. Chia buồn cùng các bạn !

Sao ko thấy topic mấy bác kia nhỉ, mà mấy bác chú ý kỹ là chỉ có bác chủ thớt scam là có lập topic, còn 2 mem mới kia sao giống clone vậy !!!

dạo này 1 loạt nick mới nhảy vào đóng bảo hiểm ,hôm qua định lập cái topic cảnh báo anh em các nick mới tham gia mà đóng bảo hiểm khi giao dịch phải cẩn thận nhưng mà sợ bị nói kỳ thị member mới này nọ nên thôi ,ai dè hôm nay có người bị scam rồi ,thiệt là bó tay ,nói chung đối với các nick bảo hiểm hay ko bảo hiểm những nick mới tham gia mà đóng bảo hiểm thì càng cẩn thận hơn ,trước khi giao dịch nên check xem những bài post của người đó người đó đã làm gì trong forum ,thời gian tham gia bao lâu ,và thêm 1 số thông tin khác ,nếu thấy ko ổn thì giao dịch trung gian còn đối với 1 số loại tiền có thể dispute tốt nhất đừng giao dịch :binhsua85:

như mình ko đóng bảo hiểm ! có ai tin ko nhể ( chưa mang tiếng lần nào :D và đã ăn cam 1 lân 2.8$ pp ) :binhsua90:

Sao ko thấy topic mấy bác kia nhỉ, mà mấy bác chú ý kỹ là chỉ có bác chủ thớt scam là có lập topic, còn 2 mem mới kia sao giống clone vậy !!!

Link topic đây nhưng mà mình chưa đủ 20post nên ko gửi link đc bạn thêm mmo4..com đằng trước nhé,:
/showthread.php?115618-MUA-47-PM-cua-ban-gxito&p=2446970#post2446970

Dạo này các site ex tạm đóng cửa, nên mọi người sẽ kiếm người để giao dịch => cơ hội cho bọn SCAM hành độnh mạnh hơn,

thằng này hôm qua còn đi spam post cho đủ 20, hôm nay đã scam
Vãi thật

trò cũ rích mà cũng mắc vào :D

CHẳng biết nói gì vì đơn giản là tự các bạn tạo cơ hội cho scam thôi. Mình thì chẳng tin cái bảo hiểm và cái uy tín ảo (theo kiểu tự nhận, có người tâng bốc) mà mình chỉ tin vào quá trình hoạt động của nick đó do bản thân cảm nhận thôi

trò cũ rích mà cũng mắc vào :D

CHẳng biết nói gì vì đơn giản là tự các bạn tạo cơ hội cho scam thôi. Mình thì chẳng tin cái bảo hiểm và cái uy tín ảo (theo kiểu tự nhận, có người tâng bốc) mà mình chỉ tin vào quá trình hoạt động của nick đó do bản thân cảm nhận thôi
ko tin bố con thằng nào nha bác, chứ ở đó mà cảm với nhận bản thân. tiền trao cháo múc chỉ cần bác k scam ng ta là ok :>

Mọi người cử người đại diện ra lập thread bên suggestion yêu cầu Shin lập thread tổng kết $ và gửi trả tiền bảo hiểm nhé.

chỉ nên cho nhũng người bán hàng (vps, thẻ đt...) hoặc trung gian đóng bảo hiểm thôi. Người mới tham gia 4rum đã đóng BH ngay kiểu như thế này dễ đi scam lắm.

hixx loạn rồi giờ có bảo hiểm cũng scam thì biết tin vào ai đây :((

Nên có cách giải quyết chứ thế này gay go ........bỏ 1,5 tr spam vài ngày làm phát lời vài tr nghề scam thật hot.........:binhsua85:

toàn đám ăn cơm hôi đi scam trán vãi có ngày cũng bị người ta đánh mìm mình :binhsua72:

Sinh viên Bách khoa đây mà, đúng là ch,ó. làm hỏng hình tượng SV bách khoa, đừng để bố biết mày là thằng nào, bố mà biết thì mày *** sống đc ở HN đâu con ch,ó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week