Acc HMA mới mua bị ng bán change pass +_+

Status
Not open for further replies.
Chia bùn cùng bác vừa ăn cướp vừa la làng:binhsua11:
cám ơn bạn nhé +_+
qua đây ae rút kinh nghiệm, ko mua acc hma qua những topic của newbie nhé +_+
bây jo hơi 1 chút la` chúng nó kêu bị hack nick, trong khi chưa đây` 5phut sau nó dung` nick ym khác nói la` ko phải nó, đm bọn khốn

Vì giá trị HMA ko lớn nên chủ thớt càng chủ quan. Rút kinh nghiệm ko mua lại cái gì của người lạ, nó đổi pass đổi mail thì kêu trời!

đm các bạn biết *** j mà nói, mình chỉ có 1 nick streetlegend_hd và lynk_tokyo ko biết j thì câm mồm vào, 5LR là cái *** j mà phải đi scam hả chúng mày có vào UG thì biết tao chẳng phải scam của thằng nào cả nhá, *** biết j câm mẹ mồm vào
còn cái thằng giả nick tao thì pm tao nói chuyện, ****** thằng mặt ***

hôm trước mình mua rùi, đang đợi đến cuối tháng này nhận lại bonus của vodkaexpans

vậy à . cách đây gần tháng mua giùm thằng bạn cái acc 6 tháng hơn 1tr . tưởng hết cái đăng kí này rồi nên cứ lập nik bth mua . :(

đm các bạn biết *** j mà nói, mình chỉ có 1 nick streetlegend_hd và lynk_tokyo ko biết j thì câm mồm vào, 5LR là cái *** j mà phải đi scam hả chúng mày có vào UG thì biết tao chẳng phải scam của thằng nào cả nhá, *** biết j câm mẹ mồm vào
búc xúc thì cũng không đc nói thế nha bạn....kể cả bạn k scam cũng bị ra đảo đó...;))

có thể hỏi ông Maxryan xem nick yahoo mình là j, từ trước tới nay mình chưa có cái nick yahoo nào là khangluan0x cả. mình yêu cậu hiepxp đính chính lại !
Sr các bạn!

---------- Post added at 06:51 PM ---------- Previous post was at 06:20 PM ----------

Nói thật mình nghi đứa scam bạn với đứa kia là 1.
Trước lúc bạn mua HMA,nó lập 1 topic rùm beng" Thằng abc vào đây..." kể là bị mạo danh, lên cả chat box gọi kiểu "thằng mạo danh tao đâu mau ra đây"...:m190:
Muốn cảnh báo mọi người là bị mạo danh cũng được, nhưng thấy cứ như đang diễn, hài hài...
Ngay sau đấy lại bị hack nick diễn đàn dẫn tới bạn bị lừa ư... Giờ nghĩ lại thấy hơi khó tin.:m190:
Mà những sự việc trên gần như diễn ra cùng lúc, tức là nó có online 4rum, sao lại ko biết nick đang rao bán ?
ko biết j thì đừng nói, hiepxp pm inbox của tôi, tôi check mail thấy lạ nên vào mmo4vn thấy rao bán HMA
lần sau nếu chưa biết rõ mọi chuyện thì đừng xía mõm vào

có thể hỏi ông Maxryan xem nick yahoo mình là j, từ trước tới nay mình chưa có cái nick yahoo nào là khangluan0x cả. mình yêu cậu hiepxp đính chính lại !
Sr các bạn!

---------- Post added at 06:51 PM ---------- Previous post was at 06:20 PM ----------

ko biết j thì đừng nói, hiepxp pm inbox của tôi, tôi check mail thấy lạ nên vào mmo4vn thấy rao bán HMA
lần sau nếu chưa biết rõ mọi chuyện thì đừng xía mõm vào

Những gì tôi thấy khiến tôi nghi ngờ đó, và tôi nói ra nghi ngờ của tôi, ai tin thì tùy họ. Mọi người đủ thông minh để ko bị ý kiến cá nhân xỏ mũi.
Còn ngon ăn thì chứng tỏ mình vô tội ấy. :binhsua08:

minh` chắc chắn 100% với bạn la` 2 đứa nó la` 1 +_+
minh` pay xong cho nó, sau khoảng 5 phút thăng` tự nhận la` chủ nhân của acc khangluan0x pm nói ko phải nó lập topic bán HMA, đm thăng` khốn đó, giải thích quá lộ liễu +_+
nó đã tính toán để scam ma` ko ảnh hưởng j, thực ra minh` cũng *** them` mod baner acc nó lam` j nhưng mọi ng phải chú ý thăng` có user trong mmo4vn la`: khangluan0x

Last edited by a moderator:
chia buồn thủ thớt. chỉ biết nói với @ ALL hãy tự bảo vệ mình. đọc topic thì người bị nghi ngờ cũng nên giữ thái độ bình tĩnh. xâu lại sự việc xem. chưa biết gì chứ cái thái độ như vậy thì đã gét rồi. nếu trong sạch nhưng cũng ko thoát khỏi tội văng tục ko tôn trọng mem

Thế này là biết rồi , không chơi với những loại như này kể cả là mod hay admin đi chăng nữa

bảo mod check ip là biết ngay thôi mà. Mình cũng đang cần HMA nếu hiệp thích ta góp vốn làm 1 em tránh scam

IP nó :171.227.21.24 = 18-20 Lương Văn Can, Hàng Đào, Hoàn Kiếm
cái này ko chính sác lắm đâu. nhiều khi ở hnoi mà check ip thì bảo ở huế và đà nẵng. ip này giống ip sử dụng 3G.

Yahoo tạo mấy hồi, mà ai có yahoo nào sao max biết được.
1 max chứ 10 max cũng chẳng đảm bảo được.
Túm lại rút kinh nghiệm ko mua hàng secondhand của người ko quen.
Bị người quen lừa ít ra còn chút an ủi vì ...dù sao cũng do quen biết mà ko đề phòng ;))

cái này ko chính sác lắm đâu. nhiều khi ở hnoi mà check ip thì bảo ở huế và đà nẵng. ip này giống ip sử dụng 3G.

bạn có biết IPS hoạt động thế nào mà bạn nói như vậy?
@WonderlandAlice: bạn có bằng chứng xác thực thì hãng phát biểu, nếu ko có mà nói ra cái suy nghĩ của riêng bạn thì ngta nghĩ bạn bị não đấy
việc acc của mình bị hack mình xin lỗi ng bị scam, và mong bạn tìm hiểu rõ, nói cho đúng chdduwngdf nghĩ ra rồi nói như bạn WonderlandAlice

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week