Acc HMA mới mua bị ng bán change pass +_+

Status
Not open for further replies.
bác hiepxp ơi có đoạn log chat ko chụp screen lên bác :)

@WonderlandAlice: bạn có bằng chứng xác thực thì hãng phát biểu, nếu ko có mà nói ra cái suy nghĩ của riêng bạn thì ngta nghĩ bạn bị não đấy
việc acc của mình bị hack mình xin lỗi ng bị scam, và mong bạn tìm hiểu rõ, nói cho đúng chdduwngdf nghĩ ra rồi nói như bạn WonderlandAlice

Quote lại cho mà đọc

Nói thật mình nghi đứa scam bạn với đứa kia là 1.
Trước lúc bạn mua HMA,nó lập 1 topic rùm beng" Thằng abc vào đây..." kể là bị mạo danh, lên cả chat box gọi kiểu "thằng mạo danh tao đâu mau ra đây"...:m190:
Muốn cảnh báo mọi người là bị mạo danh cũng được, nhưng thấy cứ như đang diễn, hài hài...
Ngay sau đấy lại bị hack nick diễn đàn dẫn tới bạn bị lừa ư... Giờ nghĩ lại thấy hơi khó tin.:m190:
Mà những sự việc trên gần như diễn ra cùng lúc, tức là nó có online 4rum, sao lại ko biết nick đang rao bán ?

Có thấy tất cả ở dạng nghi vấn ko?

Last edited by a moderator:
HMA thì bỏ ra 11$ mà mua,chứ ham của rẻ làm gì để phải chịu thiệt.tháng này dùng chung với tớ đi.:D

d og thằng bán cam, thấy nghi nghi từ lúc kêu bị hack nick rồi, pm ku hiệp kêu đổi info đi để phòng.. vậy mà cũng không tránh khỏi... dcm. H thì rút kn warn với mọi người thôi chứ làm j được nữa.
Mod vào ban nick giả mạo kia đi, rồi xem xét tiễn thằng bán hma ra đảo luôn.

Chia buồn cùng anh nhé .... ban thì nó tạo lại nick khác có sao âu anh:D...Nó mới có mấy chục bài post mà phải Pr0 âu mà tiếc hả anh^^

đọc đoạn chát thân thiện quá. face từ acc từ nick yh đến tên acc lr. phải nói là đỉnh của đỉnh.có sự tính toán kỹ lưỡng chắc là acc nầy bị log nhiều lần lắm....chắc cũng bị chiếm giữ cả vài tuần rồi nên rành đường đi nước bước vậy. nhìn 2 cái avatar 2 nick giống nhau thế.

Last edited by a moderator:
Ọc. Khổ thân, thôi rút kinh nghiệm đi cậu. Ham rẻ làm chi. T.T

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795