Acc PayWeb của bạn bị die - làm sao đây ?

Reactions
299
MR
0.000
Sau một thời gian tham gia get bonus lúc 5h sáng bằng 2 acc tạo lúc mới có PW. Nhưng đến một ngày thì nó band luôn 2 acc, vì một lý do đơn giản là exchange tiền qua trung gian, trung gian bị band acc thế là nó thực hiện chính sách thà giết nhầm con hơn bỏ sót. Mình tìm mọi cách để reg acc mới để tiếp tục sự nghiệp, và được một bạn trên 4rum mách cho cách reg. Vì thế hiện tại mình toàn reg acc để get bonnus, mặt dù acc bị band sau 1 lần get. Nhưng mình vẫn kiếm được tiền từ các chủ toppic mà. Thôi vào thằng vấn đề chính luôn.

Mình sẽ tạo acc giúp cho các bạn. Chỉ cần các bạn cung cấp thông tin như sau:

Không hiểu sao mình đã send pass qua yahoo cùng lúc với ID nhưng có một số bạn không nhận được. Vậy mình sẽ để pass mặc định luôn. Các bạn kich hoạt xong rùi đổi passs

Email: <=== chưa từng đăng ký ở PW vì sau khi reg xong bạn phải vào email này kích hoạt
Y!M: <=== cái này để sau khi reg xong thì mình pm báo cho bạn biết pass và user
Pass: mmo4vn.com

Mỗi bạn sẽ được mình reg cho 1 acc PW, nếu acc bị die thì mình reg lại cho acc khác.

Lưu ý: nếu acc bạn muốn sống lâu thì bạn phải change IP thành Ip USA, còn cứ để IP VN mà get thì hôm sau acc sẽ die. Thời gian mình sẽ reg acc cho các bạn là tầm từ 21h đến 23h. Nếu như mình bận quá không reg được vào giờ đó thì sẽ cố gắng reg sớm nhất cho bạn vào lúc mình rảnh.

Nếu bạn nào làm ăn dư giả hay khắm khá thì có thể bonus cho mình qua LR: U7874232 còn không thì không sao cả.

Tất cả vì sự trả thù PW. Ai cần thì cứ yêu cầu nha.

Last edited by a moderator:
acc die thì đi ngủ cho lành. reg lại ip us log ở nhà lại die thì mất công thức khuya dậy sớm mài dùi kinh sử. có chính sách hỗ trợ khi acc bị die ko nhẩy. vì sau khi get cho chủ topic thì chủ topic đc 0.25 nếu die acc thì coi như người chơi về mo

Upvote 0
acc cua minh cung bi die vi chuyen tien cho Phuong Lam luc truoc.ban tao giup minh 1 cai dc ko,va lam sao de fake IP hieu qua.Thanks
email: [email protected]

yh: vitbau_85
chắc dùng nhiều acc log trên ip ah. nếu $ nhỏ lẻ thì hạn chế sent để ex.để khoảng 5$ rồi hẵng ex. chư nhiều mem ex có 0.5 mà làm vậy thì mình tự đưa mình vào dsach đen của nó thôi.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Nghe câu này ngại quá
lý do đơn giản là exchange tiền qua trung gian, trung gian bị band acc thế là nó thực hiện chính sách thà giết nhầm con hơn bỏ sót
Acc mình sạch từ hồi payweb còn cho IP VN đăng ký.
Giờ exchange cho các bác ngại die theo quá.
Ai có acc thật sạch cần exchange với acc mình thì pm nhé.

Upvote 0
acc die thì đi ngủ cho lành. reg lại ip us log ở nhà lại die thì mất công thức khuya dậy sớm mài dùi kinh sử. có chính sách hỗ trợ khi acc bị die ko nhẩy. vì sau khi get cho chủ topic thì chủ topic đc 0.25 nếu die acc thì coi như người chơi về mo

Bạn xem giúp lại bài viết của mình nha. Mình đâu có nói là get bonus cho mình đâu. Mình chỉ tạo acc cho những ai bị band và có nhu cầu muốn tạo lại acc thôi. Nếu tạo acc xong mà bạn get bằng IP VN thì chỉ được một lần get duy nhất mà thôi. Nếu như acc của bạn bị die sau lần get đó và bạn có nhu cầu tiếp thì mình vẫn reg cho bạn mà.

Mình chỉ muốn hỗ trợ cho các member không tạo được acc thôi. Còn vấn đề change Ip mình vẫn chưa qua được nó vì kiến thức của mình còn thấp quá

---------- Post added at 04:44 AM ---------- Previous post was at 04:42 AM ----------

Nghe câu này ngại quá

Lời khuyên chân thành nếu dành cho bạn thì cứ để min exchange rồi tự exchange. Chứ thông qua trung gian như mình thì khổ lắm bạn ah.

Upvote 0
Nghe câu này ngại quá

lấy đâu ra acc thật sạch hử bạn... các bro exchange thì cũng bị BAN nhiều rồi. đối phó bằng cách reg mới acc. sau đó đưa id để anh em chuyển xèng vào.rồi exchange. sau đó acc die vứt đi. rồi ngày mai lại làm tiếp như vậy.lợi thế là acc cực sạch...nhưng acc đó lại đưa vào danh sách đen...

---------- Post added at 04:46 AM ---------- Previous post was at 04:44 AM ----------

Bạn xem giúp lại bài viết của mình nha. Mình đâu có nói là get bonus cho mình đâu. Mình chỉ tạo acc cho những ai bị band và có nhu cầu muốn tạo lại acc thôi. Nếu tạo acc xong mà bạn get bằng IP VN thì chỉ được một lần get duy nhất mà thôi. Nếu như acc của bạn bị die sau lần get đó và bạn có nhu cầu tiếp thì mình vẫn reg cho bạn mà.

Mình chỉ muốn hỗ trợ cho các member không tạo được acc thôi. Còn vấn đề change Ip mình vẫn chưa qua được nó vì kiến thức của mình còn thấp quá

---------- Post added at 04:44 AM ---------- Previous post was at 04:42 AM ----------

Lời khuyên chân thành nếu dành cho bạn thì cứ để min exchange rồi tự exchange. Chứ thông qua trung gian như mình thì khổ lắm bạn ah.
sorry vì đọc ko kỹ...

Upvote 0
lấy đâu ra acc thật sạch hử bạn... các bro exchange thì cũng bị BAN nhiều rồi. đối phó bằng cách reg mới acc. sau đó đưa id để anh em chuyển xèng vào.rồi exchange. sau đó acc die vứt đi. rồi ngày mai lại làm tiếp như vậy.lợi thế là acc cực sạch...nhưng acc đó lại đưa vào danh sách đen...

Có được kết quả như ngày hôm nay cũng do VN mà cheat nhiều quá mà. Những người MMO chân chính thì không được gì ngoài cái band do bị liên lị mà thôi

---------- Post added at 04:49 AM ---------- Previous post was at 04:46 AM ----------

acc cua minh cung bi die vi chuyen tien cho Phuong Lam luc truoc.ban tao giup minh 1 cai dc ko,va lam sao de fake IP hieu qua.Thanks

Lát vào cty login vô VPS của cty reg cho bạn. Reg xong sẽ pm Y!M cho bạn biết

Upvote 0
Nãy chát trên chatbox có bạn Mèo Ú cũng có acc giống mình và mình nghĩ cũng còn nhiều bạn có acc sạch từ hồi đầu tới giờ mà chưa bị ban.
Mình có ý exchange với các bạn đó để đảm bảo an toàn cho cả 2 bên.
Ai exchange thì cứ show thời gian hoạt động của acc là biết nhé.
Thank bác, nhưng giờ để tới 25$ cũng hơi ngại, không có gì chắc chắn 100% mà.

Upvote 0
Có được kết quả như ngày hôm nay cũng do VN mà cheat nhiều quá mà. Những người MMO chân chính thì không được gì ngoài cái band do bị liên lị mà thôi

---------- Post added at 04:49 AM ---------- Previous post was at 04:46 AM ----------

Lát vào cty login vô VPS của cty reg cho bạn. Reg xong sẽ pm Y!M cho bạn biết

vote một phiếu....nói như vậy nhưng chỉ sợ ko làm đc như vậy......

Upvote 0

Đã tạo cho bạn
ID: eveyun85
Pass: đã pm Y!M
Bạn vào email kích hoạt tài khoản nha

Upvote 0
cảm ơn bạn trước nhé.
emai: [email protected]
yh: chuongsnc
cho mình hỏi chút khi vào bonus mình có phải dung proxy không bạn hay kết nối trực tiếp dc
mình dung proxy free dk dc mấy cái nhưng đêu không getbonus dc, hỏi payweb thì nó đòi chứng thực mà mình dk bằng proxy thái lan thì lấy đâu ra cmnd mà chứng thực chứ.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom