Acc PayWeb của bạn bị die - làm sao đây ?

Reactions
299
MR
0.000
Sau một thời gian tham gia get bonus lúc 5h sáng bằng 2 acc tạo lúc mới có PW. Nhưng đến một ngày thì nó band luôn 2 acc, vì một lý do đơn giản là exchange tiền qua trung gian, trung gian bị band acc thế là nó thực hiện chính sách thà giết nhầm con hơn bỏ sót. Mình tìm mọi cách để reg acc mới để tiếp tục sự nghiệp, và được một bạn trên 4rum mách cho cách reg. Vì thế hiện tại mình toàn reg acc để get bonnus, mặt dù acc bị band sau 1 lần get. Nhưng mình vẫn kiếm được tiền từ các chủ toppic mà. Thôi vào thằng vấn đề chính luôn.

Mình sẽ tạo acc giúp cho các bạn. Chỉ cần các bạn cung cấp thông tin như sau:

Không hiểu sao mình đã send pass qua yahoo cùng lúc với ID nhưng có một số bạn không nhận được. Vậy mình sẽ để pass mặc định luôn. Các bạn kich hoạt xong rùi đổi passs

Email: <=== chưa từng đăng ký ở PW vì sau khi reg xong bạn phải vào email này kích hoạt
Y!M: <=== cái này để sau khi reg xong thì mình pm báo cho bạn biết pass và user
Pass: mmo4vn.com

Mỗi bạn sẽ được mình reg cho 1 acc PW, nếu acc bị die thì mình reg lại cho acc khác.

Lưu ý: nếu acc bạn muốn sống lâu thì bạn phải change IP thành Ip USA, còn cứ để IP VN mà get thì hôm sau acc sẽ die. Thời gian mình sẽ reg acc cho các bạn là tầm từ 21h đến 23h. Nếu như mình bận quá không reg được vào giờ đó thì sẽ cố gắng reg sớm nhất cho bạn vào lúc mình rảnh.

Nếu bạn nào làm ăn dư giả hay khắm khá thì có thể bonus cho mình qua LR: U7874232 còn không thì không sao cả.

Tất cả vì sự trả thù PW. Ai cần thì cứ yêu cầu nha.

Last edited by a moderator:
cảm ơn bạn trước nhé.
emai: [email protected]
yh: chuongsnc
cho mình hỏi chút khi vào bonus mình có phải dung proxy không bạn hay kết nối trực tiếp dc
mình dung proxy free dk dc mấy cái nhưng đêu không getbonus dc, hỏi payweb thì nó đòi chứng thực mà mình dk bằng proxy thái lan thì lấy đâu ra cmnd mà chứng thực chứ.

Đã tạo cho acc cho bạn
ID: chuongsnc
pass: đã gởi Y!M
Bạn vào email kích hoạt nha

Nhớ change sang IP USA khi get bonus nha, còn nếu như get bằng IP VN thì chỉ được 1 lần rùi die

Upvote 0
Upvote 0
Hum dám, id tui ecapteam nhận tiền payweb gét ip vn có bị sao đâu, gần 1 tháng trời rồi :m131:
Nói thật ra id ecapteam của tui được payweb ưu tiên ko delete thì làm sao mà nó delete acc của tui được hehe :m131: còn lý do thì bật mí. Giờ đang dùng id này gét xiền bonus ngon lành, mỗi tội ko bonus 0.25$ được cho ai thoy :m131:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Hum dám, id tui ecapteam nhận tiền payweb gét ip vn có bị sao đâu, gần 1 tháng trời rồi :m131:
Nói thật ra id ecapteam của tui được payweb ưu tiên ko delete thì làm sao mà nó delete acc của tui được hehe :m131: còn lý do thì bật mí. Giờ đang dùng id này gét xiền bonus ngon lành, mỗi tội ko bonus 0.25$ được cho ai thoy :m131:

Bác nên phân biệt được ID tạo lúc VN không có nằm trong danh sách và ID tạo sau khi VN nằm trong danh sách

Upvote 0
Thienthienvu cũng cực nhỉ :). Mình thì cũng đăng ký được, theo mình biết và đã làm thì 1 IPUS có thế đăng ký nhiều acc :)

Chủ yếu là giúp anh em nào không tự tạo được acc thôi.

Hai bạn đợi mình một tí nha, giải quyết xong công việc mình login vô Server của cty reg cho

Upvote 0
tao giup minh 1 acc
email: [email protected]
yahoo:khungtroimuctim_vinh

Đã regg xong cho bạn
ID: ductu414
pass: đã send yahoo
check email để kich hoạt nha bạn

Nhớ change sang IP USA khi get bonus nha, còn nếu như get bằng IP VN thì chỉ được 1 lần rùi die

---------- Post added at 01:49 PM ---------- Previous post was at 01:47 PM ----------

[email protected]
yahoo: [email protected]

Mod tạo dùm nhé, thank

Đã regg xong cho bạn
ID: buskisang

---------- Post added at 01:52 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

A Vũ giúp e 1 acc nhé:

mail: [email protected]

Đã regg xong cho bạn
ID: nguye_minh
pass: bạn không để lại yahoo nên mình không thể pm send pass cho bạn được. Bạn vui lòng pm Y!M: hg15287

Upvote 0
mình vẫn chưa nhận pass

Đã pm yahoo rồi mà bạn. Bạn vẫn không nhận được ah. Nếu vẫn chưa vui lòng liên pm mình: hg15287

---------- Post added at 07:57 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

yahoo: redfighter1999

Đã regg xong cho bạn
ID: redfighter1999

---------- Post added at 08:00 PM ---------- Previous post was at 07:57 PM ----------

đăng ký mình 1 acc với!
YH: [email protected]

thanks!

Đã regg xong cho bạn
ID: hungsen90

Upvote 0
Thiên Thiên Vũ cho hỏi chút:
Nhưng đến một ngày thì nó band luôn 2 acc, vì một lý do đơn giản là exchange tiền qua trung gian, trung gian bị band acc thế là nó thực hiện chính sách thà giết nhầm con hơn bỏ sót.
Qua trung gian ở đây là Thiên Thiên Vũ dồn $ của tất cả acc vào 1 acc duy nhất rồi lấy acc này exchange sang LR, hay là dồn $ vào acc của người khác?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom