Acc PayWeb của bạn bị die - làm sao đây ?

Reactions
299
MR
0.000
Sau một thời gian tham gia get bonus lúc 5h sáng bằng 2 acc tạo lúc mới có PW. Nhưng đến một ngày thì nó band luôn 2 acc, vì một lý do đơn giản là exchange tiền qua trung gian, trung gian bị band acc thế là nó thực hiện chính sách thà giết nhầm con hơn bỏ sót. Mình tìm mọi cách để reg acc mới để tiếp tục sự nghiệp, và được một bạn trên 4rum mách cho cách reg. Vì thế hiện tại mình toàn reg acc để get bonnus, mặt dù acc bị band sau 1 lần get. Nhưng mình vẫn kiếm được tiền từ các chủ toppic mà. Thôi vào thằng vấn đề chính luôn.

Mình sẽ tạo acc giúp cho các bạn. Chỉ cần các bạn cung cấp thông tin như sau:

Không hiểu sao mình đã send pass qua yahoo cùng lúc với ID nhưng có một số bạn không nhận được. Vậy mình sẽ để pass mặc định luôn. Các bạn kich hoạt xong rùi đổi passs

Email: <=== chưa từng đăng ký ở PW vì sau khi reg xong bạn phải vào email này kích hoạt
Y!M: <=== cái này để sau khi reg xong thì mình pm báo cho bạn biết pass và user
Pass: mmo4vn.com

Mỗi bạn sẽ được mình reg cho 1 acc PW, nếu acc bị die thì mình reg lại cho acc khác.

Lưu ý: nếu acc bạn muốn sống lâu thì bạn phải change IP thành Ip USA, còn cứ để IP VN mà get thì hôm sau acc sẽ die. Thời gian mình sẽ reg acc cho các bạn là tầm từ 21h đến 23h. Nếu như mình bận quá không reg được vào giờ đó thì sẽ cố gắng reg sớm nhất cho bạn vào lúc mình rảnh.

Nếu bạn nào làm ăn dư giả hay khắm khá thì có thể bonus cho mình qua LR: U7874232 còn không thì không sao cả.

Tất cả vì sự trả thù PW. Ai cần thì cứ yêu cầu nha.

Last edited by a moderator:
Thiên Thiên Vũ cho hỏi chút:

Qua trung gian ở đây là Thiên Thiên Vũ dồn $ của tất cả acc vào 1 acc duy nhất rồi lấy acc này exchange sang LR, hay là dồn $ vào acc của người khác?

Mình có 2 acc, mình dồn hết về một acc sau đó exchange với lamphuong1 gì đó. Acc you đó bị band, acc mình cũng band theo luôn. Acc còn lại không send cho lamphuong1 thì live, sau vài ngày get thì mình send cho lamphuong1 để exchange " do cần LR ". Qua ngày hôm sau acc của lamphuong1 đi, và acc em cũng đi luôn. Bùn cho hai cái acc reg từ lúc mới có PW.

P/S: Caohanh1502 có thể chỉ cho mình get nhiều acc trên 1 PC được không, mình change socks mà cũng không được, đã thử hai cái PC khác nhau nhưng cùng trung 1 đường truyền vẫn không được luôn

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:13 PM ----------

nếu có thể thì tạo dùm 1 cái.
Nnhưng mà cho mình hỏi cái này: mình fake IP đăng ký dc khi kích hoạt thì vẫn thấy số ID gồm 10 số nhưng nếu đăng nhập lần sau thì đã die rồi. Thế là sao nhỉ?

mail: [email protected]

Có thể là do bạn fake IP lúc reg và lúc get khác nhau nên nó die. Mà theo mình biết thằng này đang thực hiện chính sách thà giết nhằm còn hơn bỏ sót
P/S: bạn vui lòng để lại thông tin theo mẫu để mình reg cho bạn

Upvote 0
Vậy là acc nào exchange trực tiếp với phuonglam1 mới die đúng không? Kiểu này phải chơi chiến thuật "lấy 1 acc làm vật hy sinh" rồi :).

//Vụ get nhiều acc, thật sự change socks hay xài proxy thì chỉ fake ip của trình duyệt mà mình sử dụng thôi, chứ không fake hết cả máy. Thử chơi game online Việt Nam hoặc download 1 file bằng IDM trước và sau khi fake ip là rõ, tốc độ không hề thay đổi, xem như chưa hề fake ip. Để giải quyết thì mình dùng vpn nhé, nhưng khổ nỗi mình cũng nghèo, cũng chỉ chơi hàng free thôi, và nhiều người khác cũng thế, cho nên toàn bị trùng ip của nhau. Nếu 2 người xài chung 1 vpn và cùng fake chung 1 ip, thì ai get nhanh hơn sẽ ăn. Mình bị 3 lần rồi, get chậm 1 tí thế là nó báo "Someone has this IP got bonus today", trong khi mấy ngày trước get tà tà cũng được.
Việc dùng vpn để fake ip cả máy tính mình biết được là nhờ hồi xưa chơi game online, không biết sao ip của mình bị cấm, không vào game được, thế nên đã mò ra vpn, chơi được game tuy khá lag.

Tóm lại nó sẽ có các thông báo như này:
- You already got a bonus today, please try again tomorrow: Cái này có thể là nó căn cứ vào id của máy tính (như hwid chẳng hạn) để biết máy tính đó đã get hay chưa. Mỗi lần cài win sẽ có 1 id riêng. Giờ nếu get bonus xong, sau đó cài lại win (cài mới chứ không phải cài đè nhé) rồi fake ip thì chắc chắn sẽ get được :)).
- Someone has this IP got bonus today: Này là do dùng chung ip để get (như trường hợp xài chung đường truyền của Thiên Thiên Vũ đó).
- Please note that your partner in </ br>: Cái này từng bị 2 lần, không rõ nguyên nhân.
- You got a bonus: Cái này khỏi nói :D.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Mình có 2 acc, mình dồn hết về một acc sau đó exchange với lamphuong1 gì đó. Acc you đó bị band, acc mình cũng band theo luôn. Acc còn lại không send cho lamphuong1 thì live, sau vài ngày get thì mình send cho lamphuong1 để exchange " do cần LR ". Qua ngày hôm sau acc của lamphuong1 đi, và acc em cũng đi luôn. Bùn cho hai cái acc reg từ lúc mới có PW.

P/S: Caohanh1502 có thể chỉ cho mình get nhiều acc trên 1 PC được không, mình change socks mà cũng không được, đã thử hai cái PC khác nhau nhưng cùng trung 1 đường truyền vẫn không được luôn

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:13 PM ----------

Có thể là do bạn fake IP lúc reg và lúc get khác nhau nên nó die. Mà theo mình biết thằng này đang thực hiện chính sách thà giết nhằm còn hơn bỏ sót
P/S: bạn vui lòng để lại thông tin theo mẫu để mình reg cho bạn

Thông tin của mình đó:
Yahoo/Mail: [email protected]
Ma khi get bonus phải thay đổi địa chỉ IP à, nếu dùng soft Auto hide ip thì có dược không?
thanks trước

Upvote 0
Đã regg xong cho bạn
ID: ductu414
pass: đã send yahoo
check email để kich hoạt nha bạn

Nhớ change sang IP USA khi get bonus nha, còn nếu như get bằng IP VN thì chỉ được 1 lần rùi die
sao minh chua thay pass trong yahoo ban oi
ban co the gui qua mail do luon cung dc
thank

Upvote 0
sao minh chua thay pass trong yahoo ban oi
ban co the gui qua mail do luon cung dc
thank

Đã send cùng lúc với ID qua yahoo rồi. bạn xem giúp lại giùm.

---------- Post added at 04:23 AM ---------- Previous post was at 04:20 AM ----------

Vậy là acc nào exchange trực tiếp với phuonglam1 mới die đúng không? Kiểu này phải chơi chiến thuật "lấy 1 acc làm vật hy sinh" rồi :).

//Vụ get nhiều acc, thật sự change socks hay xài proxy thì chỉ fake ip của trình duyệt mà mình sử dụng thôi, chứ không fake hết cả máy. Thử chơi game online Việt Nam hoặc download 1 file bằng IDM trước và sau khi fake ip là rõ, tốc độ không hề thay đổi, xem như chưa hề fake ip. Để giải quyết thì mình dùng vpn nhé, nhưng khổ nỗi mình cũng nghèo, cũng chỉ chơi hàng free thôi, và nhiều người khác cũng thế, cho nên toàn bị trùng ip của nhau. Nếu 2 người xài chung 1 vpn và cùng fake chung 1 ip, thì ai get nhanh hơn sẽ ăn. Mình bị 3 lần rồi, get chậm 1 tí thế là nó báo "Someone has this IP got bonus today", trong khi mấy ngày trước get tà tà cũng được.
Việc dùng vpn để fake ip cả máy tính mình biết được là nhờ hồi xưa chơi game online, không biết sao ip của mình bị cấm, không vào game được, thế nên đã mò ra vpn, chơi được game tuy khá lag.

Tóm lại nó sẽ có các thông báo như này:
- You already got a bonus today, please try again tomorrow: Cái này có thể là nó căn cứ vào id của máy tính (như hwid chẳng hạn) để biết máy tính đó đã get hay chưa. Mỗi lần cài win sẽ có 1 id riêng. Giờ nếu get bonus xong, sau đó cài lại win (cài mới chứ không phải cài đè nhé) rồi fake ip thì chắc chắn sẽ get được :)).
- Someone has this IP got bonus today: Này là do dùng chung ip để get (như trường hợp xài chung đường truyền của Thiên Thiên Vũ đó).
- Please note that your partner in </ br>: Cái này từng bị 2 lần, không rõ nguyên nhân.
- You got a bonus: Cái này khỏi nói :D.

Thanks caohanh nhiều lắm.

Chả hiểu hôm nay dùng cái AOL để hide IP. Những vẫn không get được hai máy trên 1 đường truyền.

Upvote 0
Reg hộ mình 1 acc PW đi bạn.
Y!M: [email protected]
ID: visky01
send hộ mình qua Ya hú lanhhuyet1809 nhá ( online suốt ).
Thanks bạn nhiều!

Àh, mình dùng Auto Hide IP thì có đc ko nhỉ. Hỗm rài thấy ae bị band acc do sài IP VN quá trời, nản!

Upvote 0
Sau một thời gian tham gia get bonus lúc 5h sáng bằng 2 acc tạo lúc mới có PW. Nhưng đến một ngày thì nó band luôn 2 acc, vì một lý do đơn giản là exchange tiền qua trung gian, trung gian bị band acc thế là nó thực hiện chính sách thà giết nhầm con hơn bỏ sót. Mình tìm mọi cách để reg acc mới để tiếp tục sự nghiệp, và được một bạn trên 4rum mách cho cách reg. Vì thế hiện tại mình toàn reg acc để get bonnus, mặt dù acc bị band sau 1 lần get. Nhưng mình vẫn kiếm được tiền từ các chủ toppic mà. Thôi vào thằng vấn đề chính luôn.

Mình sẽ tạo acc giúp cho các bạn. Chỉ cần các bạn cung cấp thông tin như sau:

Không hiểu sao mình đã send pass qua yahoo cùng lúc với ID nhưng có một số bạn không nhận được. Vậy mình sẽ để pass mặc định luôn. Các bạn kich hoạt xong rùi đổi passs

Email: <=== chưa từng đăng ký ở PW vì sau khi reg xong bạn phải vào email này kích hoạt
Y!M: <=== cái này để sau khi reg xong thì mình pm báo cho bạn biết pass và user
Pass: mmo4vn.com

Mỗi bạn sẽ được mình reg cho 1 acc PW, nếu acc bị die thì mình reg lại cho acc khác.

Lưu ý: nếu acc bạn muốn sống lâu thì bạn phải change IP thành Ip USA, còn cứ để IP VN mà get thì hôm sau acc sẽ die.

Nếu bạn nào làm ăn dư giả hay khắm khá thì có thể bonus cho mình qua LR: U7874232 còn không thì không sao cả.

Tất cả vì sự trả thù PW. Ai cần thì cứ yêu cầu nha.

Bạn reg giùm mình 1 acc với :
Email : [email protected]
YM : kipcoi

Không biết mình xài IP Việt thì get được mấy ngày nhỉ :(

Upvote 0
Mấy hôm nay bận quá không reg được Acc cho máy bạn được. Bây giờ reg cho mấy bạn đây

---------- Post added at 03:08 PM ---------- Previous post was at 03:05 PM ----------

reg cho mình 1 acc với
ID: cacnavcan1
Mail: [email protected]
Y!H: cacnavcan
Thanks a lot!

Đã xong rồi nha bạn. Vui lòng kích hoạt email và đổi pass

---------- Post added at 03:10 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

Reg cho 1 mình acc nhak ^^
ID: Hiepsimu1362
Mail: [email protected]
Y!H: thi3ndu0ng_chidanh_ch0em
Thanks bạn nhiều!
Đã xong rồi nha bạn. Vui lòng kích hoạt email và đổi pass

---------- Post added at 03:13 PM ---------- Previous post was at 03:10 PM ----------

Reg hộ mình 1 acc PW đi bạn.
Y!M: [email protected]
ID: visky01
send hộ mình qua Ya hú lanhhuyet1809 nhá ( online suốt ).
Thanks bạn nhiều!

Àh, mình dùng Auto Hide IP thì có đc ko nhỉ. Hỗm rài thấy ae bị band acc do sài IP VN quá trời, nản!

Đã xong cho bạn vui lòng kích hoạt email và đổi pass

---------- Post added at 03:17 PM ---------- Previous post was at 03:13 PM ----------

Bạn reg giùm mình 1 acc với :
Email : [email protected]
YM : kipcoi

Không biết mình xài IP Việt thì get được mấy ngày nhỉ :(

Đã xong vui lòng kích hoạt email và đổi pass

---------- Post added at 03:20 PM ---------- Previous post was at 03:17 PM ----------

Bạn giúp mình một cái..mình mới tạo xong
get bonus lần đầu chưa thấy tiền đã die
id: nghthong hoặc tienck
gmail:[email protected]
cám ơn bạn trước nha...

Đã xong cho cậu
ID: nghthong

kích hoạt email và đổi pass nha cậu

---------- Post added at 03:21 PM ---------- Previous post was at 03:20 PM ----------

Bạn giúp mình một cái..mình mới tạo xong
get bonus lần đầu chưa thấy tiền đã die
id: nghthong hoặc tienck
gmail:[email protected]
cám ơn bạn trước nha...

Đã xong cho cậu
ID: nghthong

kích hoạt email và đổi pass nha cậu

Upvote 0
reg giúp em một cái bác:
ID:congamap
mail:[email protected]
YH:gamap_missteen
Thank bác cái !

---------- Post added at 11:28 PM ---------- Previous post was at 11:25 PM ----------

bác ơi lúc kích hoạt phải fake IP mỹ hả bác?

---------- Post added at 11:28 PM ---------- Previous post was at 11:28 PM ----------

bác ơi lúc kích hoạt phải fake IP mỹ hả bác?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom