Matrix Adcashblast.com - Admin Yodaman,Site RevShareHOT,5$/Share, ROI 120%

Status
Not open for further replies.
ngủ dậy trễ cmnr..thôi đú theo luôn

Username: collectmoney
Spent On Ad Packs: 200.00
Total Ad Packs: 40

giờ dep vô ngồi đợi lãi thôi ko làm gì nữa hả thớt

Chia lãi random hay sao nhỉ ?

giờ dep vô ngồi đợi lãi thôi ko làm gì nữa hả thớt

Hiện tại nó đang khóa cái chỗ Surf nên không cần Surf, chừng nào nó mở thì phải Surf 5 Ads mỗi ngày.
Của mình hiện cũng đứng lãi.Chắc ngừng chia rồi. Anh em đợi sáng mai STP hết Limit send mình sẽ RCB nha.Hôm qua chơi hết hạn mức 500$ send nên hnay không send được :(

nó chia theo đợt ví dụ ai mua từ 11h đến 11h20 sẽ được chia lãi đầu tiên ,ai mua từ 11h21 đến 11h40 được chia lãi kế tiếp ,ai mua từ 11h41 đến 12h được chia lãi kế tiếp nữa,chia lãi theo thứ tự như thế

- - - Updated - - -

Hiện tại nó đang khóa cái chỗ Surf nên không cần Surf, chừng nào nó mở thì phải Surf 5 Ads mỗi ngày.
Của mình hiện cũng đứng lãi.Chắc ngừng chia rồi. Anh em đợi sáng mai STP hết Limit send mình sẽ RCB nha.Hôm qua chơi hết hạn mức 500$ send nên hnay không send được :(

ờ chờ reback đây :D hehe

- - - Updated - - -

mới được chia lãi đây ,càng chia càng bèo hic hic Cash Balance: 34.00

đợt pos đầu dừng lại ở 1.63$/adpack và ngừng chia lãi. chả hiểu admin nó làm gì nữa . thôi đi ngủ

nó chia theo đợt ví dụ ai mua từ 11h đến 11h20 sẽ được chia lãi đầu tiên ,ai mua từ 11h21 đến 11h40 được chia lãi kế tiếp ,ai mua từ 11h41 đến 12h được chia lãi kế tiếp nữa,chia lãi theo thứ tự như thế

- - - Updated - - -

xem lại cách chia lãi của nó đi nhé

ờ chờ reback đây :D hehe

- - - Updated - - -

mới được chia lãi đây ,càng chia càng bèo hic hic Cash Balance: 34.00

đợt pos đầu dừng lại ở 1.63$/adpack và ngừng chia lãi. chả hiểu admin nó làm gì nữa . thôi đi ngủ

xem lại cách chia lãi của nó đi nhé

chia lãi mà như chơi xổ số :)) .

ờ thế bao giờ đống pos cũ của mình mới được chia lãi tiếp ? tu mo rầu ? :binhsua47: vãi cả chia lãi

Như thằng UTS run trước hơn 1 tháng trời mà đến giờ còn lỗi tè le. Một site mới không thèm Pre-Launch và chạy phát chạy luôn thì ránh sao đc lỗi. Chấp nhận thui. Chia lãi kiểu gì cũng đc. Miễn sao thu hồi đc vốn + lãi 1 tý là ok

ờ căn bản tớ định repurchase liên tục mà lãi không lên thì ... :binhsua57:

lãi sẽ lên yên tâm đi ,chẳng qua cái này nó chia lãi theo đợt chứ ko phải là chia tất cả chia lãi như vậy cũng hay tiền không cạn kiệt ,nó có tiền xoay vòng vốn để trả cho tất cả

Dear Members,

What an amazing first day for Ad Cash Blast! Despite the few challanges that we are yet to overcome it has been a tremendous success.

Before I get into details of what tomorrow brings I would like to take a minute to thank each and everyone of you who joined, and more so those who spent time promoting this awesome opportunity.

As I said in an earlier email there was no way to anticipate what would take place after launch in terms of number of members or Ad packages sold and currently we're just above 25k shares and 1300 members.

As you can imagine, this is a huge load on the server and earlier I was forced to disable the surf. It has been a long day and most in at launch have already earned just over 30% on their ad packs which is awesome for less than 12 hrs.

The fact is that im not 100% on whether the issue is just code optimization or server resorces. I will contact the host which opens at 9am LA time and get that answer.

In the mean time I will be stopping the cron and all earning will be on hold for less than 10-12 hrs. All purchases that happen during this time will be sent to the Q and you can expect a HUGE BLAST in less than 12 hrs.

Thank you all for your support! All pending withdrawals will be complete monentarily and I will send an update on the resources issue very soon.

Thank you,

Ad Cash Blast Admin

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be