Matrix Adcashblast.com - Admin Yodaman,Site RevShareHOT,5$/Share, ROI 120%

Status
Not open for further replies.
duoc chia lai roi bo con oi. :binhsua166:

hi vong cai issue se duoc fix soon

Lãi không đc như mong đợi nên quay ra trách móc nhau. Nói chung là vẫn thế thui. Tiền đang nằm im đó. Hi vọng sau đêm nay sẽ khác.
Lãi này còn gì mà không được như mong đợi cậu.Hầu hết ae toàn 20-30%/ngày rồi mà.Lãi nó đã chia bình thường trở lại rồi.Ae nhận RCB gửi email giúp tớ vào mail
sharingmmo @ gmail.com

Tiêu đề: RCB ACB
Nội dung:
Username:
Adpack đã mua:
STP nhận RCB:

Thanks anh em.Sáng mai hết limit sẽ send RCB cho anh em!

Id Processor Amount W Date Status
1 EgoPay $40.00 2013-07-15 18:02:31 Complete
2 EgoPay $20.00 2013-07-16 05:21:10 Complete
3 EgoPay $35.00 2013-07-16 10:45:06 Complete
:m020: rút ra được gần 25% vốn trong 1 ngày cũng tạm ổn , hy vọng em nó ngon lành vào ngày mai ^_^

*** Great News ! ***

You have successfully received money from a registered SolidTrust
Pay member! Keep this email as your receipt.

From STPay member email: [email protected]
From STPay username: HybridCashBlast
Transaction ID Number: xxxx
Amount: USD 48.00

nó không cho mua share đúng là không có duyên

nó không cho mua share đúng là không có duyên

Uh mình cũng thế nhập xong pass chuyển thì bị văg ra ngoài. Bị 2 lần thì phải dừng lại vào kiểm tra TK sợ nó fund 2 lần. vào kiểm tra thấy còn nguyên ==> next luôn khỏi chơi

keke mình dep vào 1 lần nó văng ra ,nhảy vào xem tài khoản thấy còn nguyên ,lại nhảy vào dep 1 lần nữa và đã thành công mua share ,theo bác ấy 500 stp = 100 ad ,hiện tại tiền đã nhảy lên nhiêu đây Your Available Balance: $184.98 :D
bái phục bác sharingtb ,đã canh me giờ nó chạy mà còn ráng nhảy làm 1 bài post nữa kekeke :D

keke mình dep vào 1 lần nó văng ra ,nhảy vào xem tài khoản thấy còn nguyên ,lại nhảy vào dep 1 lần nữa và đã thành công mua share ,theo bác ấy 500 stp = 100 ad ,hiện tại tiền đã nhảy lên nhiêu đây Your Available Balance: $184.98 :D
bái phục bác sharingtb ,đã canh me giờ nó chạy mà còn ráng nhảy làm 1 bài post nữa kekeke :D
Bài nào đâu =)) Lúc đấy là 1 tay F5 còn 1 tay comment :D. Được 50% rồi :D

- - - Updated - - -

Anh em nên tạo Skype nhé, có site ngon sẽ post vào Group Skype,tất cả ai online đều thấy được và join nhanh nhất có thể.Như thế sẽ tốt hơn rất nhiều,post lên forum tốn thời gian lắm.Skype mình giống yahoo, ở chữ kí,ae quan tầm thì add nhé!

mấy revshare này thì vào skype room cho lẹ, sáng nay dậy sớm thấy mấy thằng gui mail promote ầm ĩ nên chơi luon.
Proof nóng hổi đây

[h=2]Payment Details[/h]

Site này còn chiến không các bác ơi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member