Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
thứ 2 thì 9g30 tối mới chia, tối nay thì 10g30 rồi mà chưa thấy đâu :| có lẽ chia muộn 1 chút thôi :binhsua11:

ah` mấy pro cho hỏi . Ví dụ 2 ngày nữa là mình bắt đầu hết khoảng mấy chục cái pos đầu tiên, thì hôm nay mình bắt đầu Upgrade có kịp ko ? Hay là phải canh để up trước khoảng 1-2 tuần thì nó mới cập nhật nâng cấp cho mình ? Và trung bình khoảng bao nhiu pos hết hạn thì đc 1 matrix vậy : có khi nào tới 30-40 cái pos hết hạn mới nạp dc 1 matrix ko :D Thanks !

--------------------------------

Tiện thể bà con vào rut LR đi kìa, e vừa rút xongggggggggggg :D

Tiện thể thêm 1 cái nữa là có ai đc chia tiền 3-7 chưa, của e chưa thấy đâu hết :(

Last edited by a moderator:
ah` mấy pro cho hỏi . Ví dụ 2 ngày nữa là mình bắt đầu hết khoảng mấy chục cái pos đầu tiên, thì hôm nay mình bắt đầu Upgrade có kịp ko ? Hay là phải canh để up trước khoảng 1-2 tuần thì nó mới cập nhật nâng cấp cho mình ? Và trung bình khoảng bao nhiu pos hết hạn thì đc 1 matrix vậy : có khi nào tới 30-40 cái pos hết hạn mới nạp dc 1 matrix ko :D Thanks !

Tiện thể bà con vào rut LR đi kìa, e vừa rút xongggggggggggg :D

hết hạn r up,h up để chơi thử thôi chứ điền ma trận thì lâu,trong blog có bài về ma trận r,đọc tham khảo nhé

Ai trước được chia lãi 2 ngày thì 3/7 ko được chia lãi nhé. Các bạn vào mục của Pos sẽ thấy tổng số ngày còn 81 trước là 82:D

có zụ này nữa ak mak acc tui có chia lãi 2 ngày đâu mak hôm qua nó cũng ko chia lãi cho:| jss dạo này điên quá bữa chuyển từ JSS-Tripler Account Balance qua JSS Account Balance thì bị mất 20$ rùi viết ticket nó ko thèm trả lời mới điên chứ

có zụ này nữa ak mak acc tui có chia lãi 2 ngày đâu mak hôm qua nó cũng ko chia lãi cho:| jss dạo này điên quá bữa chuyển từ JSS-Tripler Account Balance qua JSS Account Balance thì bị mất 20$ rùi viết ticket nó ko thèm trả lời mới điên chứ

gửi ticket r thì cứ đợi đi,rep chậm thôi

ngày 3/7 vẫn được chia bạn ơi. nhưng chia lãi hơi chậm thui

Giờ này chưa chia bác ơi, sao gọi là chia chậm hả bác?

Anh Sơn Tùng ơi, sao ngay hôm qua 3/7, em không được chia lãi, sao giờ anh?

Anh Sơn Tùng ơi, sao ngay hôm qua 3/7, em không được chia lãi, sao giờ anh?

Hồi nãy JSS đã chia lãi ngày 3/7 cho em.

hơn 11g sáng hôm nay mới chia lãi 3/7, chậm thui chứ ko xù ^^

tiện thể rút LR đc rùi kìa, bà con vào rút nhanh lên e vừa rút xong ;;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week