Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
vừa rút xong, chờ tiền về :D

bác ơi e k hiểu làm thế nào để tạo đc ma trận theo như bài viết nay thì chỉ cần 4 pos hết hạn là có 1 ma trận còn theo bài viết này http://mmo4me.com/showthread.php?50...-dien-ma-tran-JSS-toan-tap-Update-Daily/page3 thì rắc rối lắm e k hiểu :binhsua163:
bác có thể giải thích ngay trên 4rum hoặc pm yahoo của e cho dễ nc đc k :binhsua144:
yh:imt_god

Có ai bị như mình ko. Ngày 29/6 ko chia lãi.
Tưởng nó chia chậm ai ngờ hem chia luôn. đáng lẽ hôm nay nó sẽ chia 2% bù cho ngày 29 (thứ 6) thế mà nó chia luôn 1.5% cho ngày h.nay, mất 2% ngày 29. hixx

bác ơi e k hiểu làm thế nào để tạo đc ma trận theo như bài viết nay thì chỉ cần 4 pos hết hạn là có 1 ma trận còn theo bài viết này http://mmo4me.com/showthread.php?50...-dien-ma-tran-JSS-toan-tap-Update-Daily/page3 thì rắc rối lắm e k hiểu :binhsua163:
bác có thể giải thích ngay trên 4rum hoặc pm yahoo của e cho dễ nc đc k :binhsua144:
yh:imt_god

khi nào có sẽ hiểu,bài đã viết r,h bảo giải thích nữa thì chịu,pm upline của bạn nhờ hỗ trợ thêm

Có ai bị như mình ko. Ngày 29/6 ko chia lãi.
Tưởng nó chia chậm ai ngờ hem chia luôn. đáng lẽ hôm nay nó sẽ chia 2% bù cho ngày 29 (thứ 6) thế mà nó chia luôn 1.5% cho ngày h.nay, mất 2% ngày 29. hixx

của mình vẫn có ngày 29 và 30...zzz

Giờ phải gửi ticker phải ko bạn.
hix. khổ ghê. chẳng biết cách gửi. ai đó làm ơn giúp mình với.

gửi rep lâu lắm,bạn xem khi nào cái live support của họ online thì vào mà hỏi,tầm buổi chiều khoảng 2 3h

gửi rep lâu lắm,bạn xem khi nào cái live support của họ online thì vào mà hỏi,tầm buổi chiều khoảng 2 3h

Hix. tại mình ngu tiếng anh nên mới chọn cách gửi ticker. Chứ nói chuyện với nó .....chắc đứng hình. hehe. thank bạn đã giúp nha.

Proof tuần này

đọc ở trang 1 thấy ghi là sau 45 ngày trừ 10$ miễn phí lúc đầu
ai biết trừ vào đâu chỉ giáo cái :binhsua163:

đọc ở trang 1 thấy ghi là sau 45 ngày trừ 10$ miễn phí lúc đầu
ai biết trừ vào đâu chỉ giáo cái :binhsua163:

ủa ko hiểu muốn chơi ah bạn

có nghĩa bạn đăng ký Acc JSS mới sẽ đc nó bonus cho 10$ Free nếu bạn chơi đầu tư vốn 10$ Free đấy nó đẻ cho bạn 5$ Free nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week