Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Tuổi trẻ tài cao,rút ra hết thì mua dc nguyên căn nhà rùi ;)

thì hổm h mới rút đc hơn 40k ah`

ad thì cứ xác định pay tuần đi : CN tuần này rút thì CN tuần sau chắc chắn có :D

@mmo1991 cho mình hỏi là hôm qua tự nhiên có thằng tên người nước ngoài Egor Matveev email của nó [email protected] làm ref của mình , mà trước h mình ko tuyển ref tí nào ko biết sao nó đăng ký làm ref của mình được . và có khi nào mình bị hack acc ACX và change số U vì thằng ref này ko . Mình gà mấy vụ này nên giải thích dùm mình :D

@mmo1991 cho mình hỏi là hôm qua tự nhiên có thằng tên người nước ngoài Egor Matveev email của nó [email protected] làm ref của mình , mà trước h mình ko tuyển ref tí nào ko biết sao nó đăng ký làm ref của mình được . và có khi nào mình bị hack acc ACX và change số U vì thằng ref này ko . Mình gà mấy vụ này nên giải thích dùm mình :D
chắc là random ref thôi, ko sao đâu, muốn change số U thì phải confirm mail đó, ráng bảo mật mail thì ko sợ hack gì hết.

Những ai vào thẳng ACX không qua link nào thì hệ thống place random ref, vụ này hay phết ai vớ được đại gia đi lạc thì ngon =))

Kiểu này chắc phải dọn nhà qua media quá, AD lâu vãi nhái :(

thì mục đích của ad acx là muốn mọi người dồn qua media mà. Chỉ có thế thì ụự quá tải của ad mới nhẹ đi

Đang tính bán căn nhà nhỏ chơi để mua căn nhà lớn. A E ai theo không?

nhà ko phải muốn bán là bán đc vì từ lúc muốn đến lúc bán mất time ko hề nhỏ. Bất khả cmn thi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,431
173,601
Latest member
Buky

Most viewed of week

Most discussed of week