Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
sáng em nhận mail ko nhìn kỹ, nhưng có đoạn này khá hay từ ACX, anh em nào cho em cái ý của nó cái :rolleyes:

Theo ý nó là tái đầu tư ko cần rút về hay phải rút về rồi đập vô lại nhỉ o_O
mà với lại em thấy hình như nó tính sai sai gì trong này ấy :eek:

sáng em nhận mail ko nhìn kỹ, nhưng có đoạn này khá hay từ ACX, anh em nào cho em cái ý của nó cái :rolleyes:
View attachment 61943

Theo ý nó là tái đầu tư ko cần rút về hay phải rút về rồi đập vô lại nhỉ o_O
mà với lại em thấy hình như nó tính sai sai gì trong này ấy :eek:

rút ra đập lại ý nó là thế

Những thành phần ở facebook chắc là mấy loại đa cấp sau khi boss-auto đứt kéo sang adx chưa biết cái Mô tê gì cứ phán bừa , vd như nó chỉ biết nạp rút pm , up gold và ăn % ref hoa hồng là hết chuyện
Não nó ngắn nên vậy , mà tụi đa cấp kéo sang adx chẳng có gì phải sợ càng tốt nếu nó chơi bẩn thì tự chết thôi

các thím cho em hỏi bên facebook nghe nói là ACX sẽ reset thẳng từ 7% về 2% ko biết có đúng ko ạ?
Hỏi thiệt nick face này của ai? Mình ko rành tiếng Anh mà nó dịch mail của acx loạn cmn luôn :(

Hỏi thiệt nick face này của ai? Mình ko rành tiếng Anh mà nó dịch mail của acx loạn cmn luôn :(View attachment 61953

Sợ luôn nội dung mail nó viết mặt trời mọc ở hướng đông còn mấy thánh lại suy luận >>> mặt trời mọc ở hướng tây

Hỏi thiệt nick face này của ai? Mình ko rành tiếng Anh mà nó dịch mail của acx loạn cmn luôn :(View attachment 61953
kệ mấy thánh não ngắn đấy đi a, thông tin chuẩn từ đây ra mà sao phải đi đâu hóng:confused::confused:

kệ mấy thánh não ngắn đấy đi a, thông tin chuẩn từ đây ra mà sao phải đi đâu hóng:confused::confused:

thông tin mật >>> thông tin ngoài luồng >>> thông tin pờ rì va tơ >>> chỉ có trên face bác ợh giống như hôm qua em có đọc là nội bộ ACX đang có vấn đề và mới cho 1 admin về vườn

thông tin mật >>> thông tin ngoài luồng >>> thông tin pờ rì va tơ >>> chỉ có trên face bác ợh giống như hôm qua em có đọc là nội bộ ACX đang có vấn đề và mới cho 1 admin về vườn
Mới nhận được thông tin là frederick vẫn quản lý site, ai tin không ;)

tóm lại đang mong mấy thánh face out acx càng nhanh càng tốt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,437
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week