Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
- up pfoof moi di ban cho anh em co khi the ma chien chu
- proof qua LR thi tot biet may

Thằng này hiện tại thì uy tín, ko bit tương lai thế nào.
Mà tớ có 1 câu hỏi: Nếu nó đã chắc ăn với công việc của nó thì sao nó ko vay nợ Ngân hàng mà làm, lại đi huy động vốn từ các nhà đầu tư (lãi suất Ngân hàng thấp hơn nhiều.)

Thằng này hiện tại thì uy tín, ko bit tương lai thế nào.
Mà tớ có 1 câu hỏi: Nếu nó đã chắc ăn với công việc của nó thì sao nó ko vay nợ Ngân hàng mà làm, lại đi huy động vốn từ các nhà đầu tư (lãi suất Ngân hàng thấp hơn nhiều.)
vay nợ ngân hàng chắc chắn là mệt hơn nhiều,bạn nên nhớ đây là invest online chứ không liên quan đến những gì thuộc về offline nhé,bản chất khác nhau hoàn toàn,so sánh vậy là hoàn toàn sai lầm.Nếu nói như bạn thì làm gì có MMO,tất cả cứ offline hết cho nhanh.
Đã đầu tư là đầu tư,không có lăn tăn gì cả,chứ cứ ngồi suy nghĩ như bạn thì hết ngày cũng không làm được gì!

---------- Post added at 10:34 PM ---------- Previous post was at 10:32 PM ----------

- up pfoof moi di ban cho anh em co khi the ma chien chu
- proof qua LR thi tot biet may
không biết bác này đã đầu tư hay chưa nhưng mình nói thật cứ dựa vào người khác thế này thì chán lắm,tự mình phải chơi mà rút ra kinh nghiệm!

PS:Nếu bây h mà mình vẫn còn nghĩ như mấy bác thì chắc đã không có topic này!

Last edited by a moderator:
Ông đừng có tự tin quá mức, đến hồi nó scam 1 phát, lúc đó coi ông thế nào. Reply nào của ông cũng tự tin thái quá!
Sr, tui nói thẳng, đừng buồn.

Ông đừng có tự tin quá mức, đến hồi nó scam 1 phát, lúc đó coi ông thế nào. Reply nào của ông cũng tự tin thái quá!
tùy bạn thôi,không tự tin thì chả làm được việc gì,cứ ngồi suy nghĩ típ đi bạn,nghĩ như bạn thì đến mùa quýt cũng chẳng tiến lên được,người ta hơn nhau ở chỗ dám làm hay không!
Bạn nghĩ JBP nó pay cả nghìn $ cho member chỉ để scam vài trăm đồng lẻ chắc

Tổng số position: 90
Thu nhập hàng ngày : 18$
2011-12-27 12:40:21 None Daily Earnings for Active Positions $ 18.00
Lưu ý : Ai muốn cashout qua LR thì hãy add fund trước (chỉ cần add 10$ để admin xác nhận tài khoản LR đó đúng là của bạn)

cái này ngày rút lãi ,hay phải chờ đủ 75 days mới đc pay hả bác
Đủ 20$ thì rút lúc nào cũng đc

---------- Post added at 09:01 PM ---------- Previous post was at 09:01 PM ----------

Ngày ngày rút lãi. Ngày ngày mất thêm 2% nếu rút qua LR + 1% fee LR = 3% fee =.=
Thì lúc bác add fund admin cũng chịu fee mà,mình cũng phải cho LR nó sống với chứ:D

mmo1991 nói đúng đó ban nhút nhát quá thì khuyên bạn bõ ý định kiếm tiền online đi, đi làm thuê ăn lương là chấc ăn 100% mà cung chưa chấc nữa nếu gặp phai cty bể nợ thì bạn xong đời. còn kiếm tiền trên mạng cần phải có vốn và gan 1 tí nhát thì ngồi đó há miệng đợi xung rụng hay đợi cam chín vậy ban? tôi ăn ngây nói thăng bạn đừng buồn có buồn cũng chăng làm gì được tui đâu hjhj...

Bác mmo1991 giàu nhỉ, 2 ngày là có gần 40$ rùi. Tui 2 ngày mới có 0.4$
Ngày xưa 1 tháng mình được có vài $ MMO ah,h khác r,có chí thì nên:D

Cập nhật ngày 28/12/2011
Trích thông báo của admin,từ bây giờ bạn có thể đầu tư JSS Tripler 1 cách miễn phí.
Sắp tới,những tài khoản đã tạo mà chưa bất kỳ 1 position nào sẽ được tặng 10$ free và bạn có thể sử dụng 10$ đó để mua position.Như vậy,dù bạn đã tạo account từ rất rất lâu nhưng chỉ cần điều kiện là bạn chưa mua bất kỳ 1 position nào thì bạn vẫn nhận được 10$ free.
Lưu ý rằng sau 60 ngày hệ thống sẽ thu lại 10$ free từ tài khoản JSS Tripler của bạn.

Đăng ký ngay bây giờ để nhận 10$ free

Great news! The first part of the JSS-Tripler
Pay-It-Forward System has been implemented!
All members who create their JSS-Tripler
accounts for the first time get "$10 free
money" in their JSS-Tripler accounts. They
can immediately buy a JSS-Tripler position
and start earning 2% per day!

We expect to implement the second part
of the JSS-Tripler Pay-It-Forward System
tomorrow. This will provide "$10 free
money" to all existing JSS-Tripler accounts
for which no JSS-Tripler positions have
been bought.

mmo1991 nói đúng đó ban nhút nhát quá thì khuyên bạn bõ ý định kiếm tiền online đi, đi làm thuê ăn lương là chấc ăn 100% mà cung chưa chấc nữa nếu gặp phai cty bể nợ thì bạn xong đời. còn kiếm tiền trên mạng cần phải có vốn và gan 1 tí nhát thì ngồi đó há miệng đợi xung rụng hay đợi cam chín vậy ban? tôi ăn ngây nói thăng bạn đừng buồn có buồn cũng chăng làm gì được tui đâu hjhj...

có chí làm quan,có gan làm giàu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back