Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Mà bác mmo1991 ăn đc quả matrix nào chưa? e đọc thì thấy hình như càng nhiều ref thì sau này cycles matrix càng nhanh phải không? ae làm topic bàn luận về cái matrix đi :D

Mà bác mmo1991 ăn đc quả matrix nào chưa? e đọc thì thấy hình như càng nhiều ref thì sau này cycles matrix càng nhanh phải không? ae làm topic bàn luận về cái matrix đi :D
còn tùy,vì chưa chắc ref của mình có trong ma trận,chủ yếu dùng placement,mà dạo này placement có vẻ hơi lâu,trước đây có 2,3 ngày là placement thay thế xong,nhưng h đợi cả tuần...mình còn 1 spot nữa là full ma trận

còn tùy,vì chưa chắc ref của mình có trong ma trận,chủ yếu dùng placement,mà dạo này placement có vẻ hơi lâu,trước đây có 2,3 ngày là placement thay thế xong,nhưng h đợi cả tuần...mình còn 1 spot nữa là full ma trận
bây giờ cậu đang chơi theo tỷ lệ nào? bao nhiêu compounding ? bao nhiêu rút về ?

AP : [email protected]
Nhưng hình như < 1$ AP đâu đc.
Giờ nó ko cho upline đc % từ ref nữa hả bạn

quên mất,khi nào mua thêm 1 po nữa thì pm để mình bonus,dưới 1$ không gửi được
vẫn nhận hoa hồng bình thường,chỉ không được hưởng hoa hồng từ position mua=10$ free

Proof 12

cái này có vẻ ngon đây :D . Vừa có người hướng dẫn chơi. Khi nào có ít $ đầu tư cái này cho lẹ ^^

vừa reg cho bác : mail:[email protected] ID:295549
vừa nạp thêm 30LR mua 3 position .
LR bác là gì để mình bonus

---------- Post added at 06:27 PM ---------- Previous post was at 06:26 PM ----------

cái này có vẻ ngon đây :D . Vừa có người hướng dẫn chơi. Khi nào có ít $ đầu tư cái này cho lẹ ^^
Thích nhanh thì HYIP vẫn là lựa chọn số 1
JSS Tripler thì an toàn hơn:)

LR: U2694065
quên mất :binhsua160:
À bạn cho mình hỏi có rút được tiền về LR không nhỉ !

Last edited by a moderator:
phải cậu này spam mail không nhỉ hôm trước vừa reg cho cậu, mình chưa hiểu cái vụ điền đầy đủ trogn ma trận là sao, nhưng nghe có vẻ thơm để qua tết đập 100$ vào xem thế nào

phải cậu này spam mail không nhỉ hôm trước vừa reg cho cậu, mình chưa hiểu cái vụ điền đầy đủ trogn ma trận là sao, nhưng nghe có vẻ thơm để qua tết đập 100$ vào xem thế nào
Bác chắc nhầm r,mình không bao h đi spam mail để dụ người khác đăng ký bao h:)
Nếu bác thấy khi đăng ký YOUR NEW SPONSOR là PHAM SON TUNG thì đúng là mình

---------- Post added at 07:10 PM ---------- Previous post was at 07:09 PM ----------

LR: U2694065
quên mất :binhsua160:
À bạn cho mình hỏi có rút được tiền về LR không nhỉ !
đã bonus
Rút được chứ,không thấy proof của mình ah

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo