Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
ACX giờ trả net>48h rồi, dù sao mọi người cũng nên tập thích nghi, chu kỳ sau có muốn chơi tiếp thì phải chuẩn bi tâm lý pay chậm. Có lẽ do lúc mới nhảy vào ACX thì được pay nhanh quá, giờ pay chậm thì sốt ruột :D
Chơi đầu tư mà chắc chắn ko bị mất tiền, chỉ bị trả chậm thì cũng tốt lắm rồi đấy :p

ACX giờ trả net>48h rồi, dù sao mọi người cũng nên tập thích nghi, chu kỳ sau có muốn chơi tiếp thì phải chuẩn bi tâm lý pay chậm. Có lẽ do lúc mới nhảy vào ACX thì được pay nhanh quá, giờ pay chậm thì sốt ruột :D
có thể do vậy,mình nhớ có tuần nó pay như điên,rút 5h sáng 10h hơn đã về :D
Giờ thì từ từ thích nghi với việc trên 48h :D

Không phải ACX muốn pay chậm đến vậy, các bác nhìn hình dưới thì sẽ rõ nhé, chính những thành phần này là con sâu làm rầu nồi canh, tôi bảo đảm tất cả những acc gạch dưới là do cùng bọn cheat tạo

Khi nào mà you phải gánh vác gia đình hoặc đơn giản hơn là có áp lực kinh tế thì để xem còn ung dung hay không?

Than thở thì không giải quyết được cái gì nhưng nếu ngay cả việc đấy cũng không được làm thì phải làm gì? Xách vali lên và đi du lịch miền cực lạc à?

Thấy reply than thở thì nhiều nhưng mỗi người than 1 cái thôi, khặc khặc :D

You cảm thấy khó chịu khi nhiều người than thở vì thế you đã từng xyz với họ, đó là quyền của you. Reply này coi như là 1 trong những câu trả lời cho thắc mắc của you "sao mọi ng cứ phải sốt ruột nhỉ"?
vâng 1 mình bạn phải gánh vác việc giá đình và có áp lực kinh tế :confused: còn chắc gia đình mình khá giả tiền tiêu ko hết nên đầu tư cho vui :eek: cứ cho là vậy cũng đc

Bỏ tiền vào bank kỳ hạn ít nhất 6 tháng mới lấy ra được hết và có tí lãi, h chậm vài ngày cũng than:confused::confused:.
Mấy bác đừng bảo có quyền kêu ca bla bla này nọ nhé bản chất invest online là như vậy r đã chơi thì chấp nhận luật chơi, không thì cũng giống lấy vợ về nhưng suốt ngày kêu ca thế này thế nọ, lúc thì chê vợ già, béo bla bla

ACX mà là cái bank+với lãi suất như thế này, thì trả trễ 1 tuần chắc cũng ko ai than.
Còn bank hiện tại mà trả trễ 1 ngày thì chắc ăn chửi luôn chứ làm gì được ăn than như ACX :rolleyes:

Không phải ACX muốn pay chậm đến vậy, các bác nhìn hình dưới thì sẽ rõ nhé, chính những thành phần này là con sâu làm rầu nồi canh, tôi bảo đảm tất cả những acc gạch dưới là do cùng bọn cheat tạo

Đậu móa :mad:

Mr Mmo1991 bảo ông quản lý là trong FAQ nó ghi rõ trong vòng 48h trả tiền , mà bây giờ toàn hơn mấy ngày , vậy sửa lại FAQ thôi , đúng tháng cần đập mạnh mà 53h trả 1 phát lâu quá , mỗi ngày êm độn thêm 1084$ cũng sợ lắm

Bạn nói thế thì thế nào cũng sẽ có thím vào nói là " đầu tư MMO là xác định mất,trc khi chơi thì xác định là mất ko ảnh hưởng gì tới mình và gia đình thì mới chơi"..bla...bla..bla các kiểu.
--Nói thật chứ tiền về chậm từ lớn tới bé ai cũng chột dạ thấy cmnl chứ ở đó mà bình tĩnh nổi :D

ai em veri bình tĩnh be cau sờ ai em on lì rút $$$ lời mà cơ bản là rút hơn 40k$ lời rầu. Mặc dù trong đó còn hơn 140k nhưng .......... tóm lại bao h về thì nó về
vì chung quy toàn là $$$ lời

ai em veri bình tĩnh be cau sờ ai em on lì rút $$$ lời mà cơ bản là rút hơn 40k$ lời rầu. Mặc dù trong đó còn hơn 140k nhưng .......... tóm lại bao h về thì nó về
vì chung quy toàn là $$$ lời
ngưỡng mộ pác thật,140k toàn tiền lời hèn gì pác rất là bình tĩnh,giữ dc phong thái :D,em thì hiện tại cũng tiền lời mà lời cỏn con thui :D

Mr Mmo1991 bảo ông quản lý là trong FAQ nó ghi rõ trong vòng 48h trả tiền , mà bây giờ toàn hơn mấy ngày , vậy sửa lại FAQ thôi , đúng tháng cần đập mạnh mà 53h trả 1 phát lâu quá , mỗi ngày êm độn thêm 1084$ cũng sợ lắm
Tình trạng này chỉ là tạm thời đâu phải mãi mãi, mọi thứ chỉ là tương đối

Khi nào mà you phải gánh vác gia đình hoặc đơn giản hơn là có áp lực kinh tế thì để xem còn ung dung hay không?

Than thở thì không giải quyết được cái gì nhưng nếu ngay cả việc đấy cũng không được làm thì phải làm gì? Xách vali lên và đi du lịch miền cực lạc à?

Thấy reply than thở thì nhiều nhưng mỗi người than 1 cái thôi, khặc khặc :D

You cảm thấy khó chịu khi nhiều người than thở vì thế you đã từng xyz với họ, đó là quyền của you. Reply này coi như là 1 trong những câu trả lời cho thắc mắc của you "sao mọi ng cứ phải sốt ruột nhỉ"?
Em thấy bác lôi lý do này ra là không hợp lý rồi. Khi bác chơi Invest online thì bác phải hiểu, bác có thể mất tiền bất cứ lúc nào. Vì thế, bác phải liệu cơm mà gắp mắm chứ. Bây giờ bác tái đầu tư liên tục, dẫn đến hụt vốn thì cũng là do chiến lược của bác chưa đúng. Vì nếu bác tính toán hợp lý thì rõ ràng bác phải chừa lại khoản tiền cần, đủ để giải quyết việc gia đình. Ai cũng có cái khó, nhưng vừa chơi vừa than thì em thấy nó "con nít" thế nào ấy.

Bản thân em, nói thật em bỏ vào acx cũng không ít, lo thì cũng có lo, nhưng nó có về hơn 100h em cũng chẳng bận tâm. Vì em xem acx như 1 kênh đầu tư thêm, chứ không phải dựa vào acx để kiếm sống. Cho nên chỉ cần acx vẫn pay là vẫn an toàn, lâu hơn 100h cũng chằng sao. Em lại còn mong cho nó reset sớm để mà quét hết mấy thành phần than thở, a dua, chơi thì ít mà phán thì nhiều. Có vậy acx mới ổn định và lâu dài cho anh em thật sự tâm huyết chơi.

Mấy hôm ACX nâng lãi lên 7%/day. Em thấy nhiều bác tất tay ầm ầm, em chỉ ngồi cười. An toàn thật, nhưng cái gì cũng ở mức tương đối. Tất tay mà cầm cố, vay mượn thì xác định không khủng hoảng về tài chính cũng khủng hoảng về tinh thần vì delay cmnr.

AI từng ăn quả pending tương đương thì h 100h chỉ là chuyện nhỏ

mấy thánh đa cấp đợt này toàn làm trái lý tưởng :oops: nhẽ ra phải nâng ACX lên tầm vũ trụ chứ sao lại cứ suốt ngày dọa xuống 2% với xshift và rs a nhỉ
Bởi vì mấy cái vụ rubin, boss auto, wtf làm cho chúng bợn đa cấp mất niềm tin vào cuộc sống...
" Ôi dào, bố mày ** tin là cái trang giao diện cùi bắp lại còn bóng bóng thời win xp mà lại sống được như các siêu dự án của anh á.."...:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Em nói thiệt lòng nha: Mấy thánh chơi thì mấy trăm $ mấy ngàn $ mà Tiếng Anh 1 chữ không biết thì quá kì, chí ít cũng nên đầu tư Tiếng Anh tệ tệ cũng dịch được dăm ba câu. Chứ trên Face toàn ba lão khù khờ, ở đây cũng hỏi mấy cái thư kiểu này đáp rất mệt. Thông tin từ chính mình tìm hiểu nó sẽ tốt hơn là đi nghe người khác nói. ACX 3-4 ngày nay phát thư mà có cùng 1 nội dung y chang nhưng thấy dân tình sốt sình sịch :D:D
Theo mình biết thì họ chỉ muốn làm giàu nhanh thôi...mà lý lẽ đưa ra là làm giàu thì cần quái gì đến mấy thứ tiếng Anh em gì đó...tập trung đến đồng tiền thôi..keke...thường con người ta toàn bỏ sót các kỹ năng cần thiết mà...giống như đa phần bố mẹ cho tiền ăn học tiếng Anh từ bé...vậy mà giờ có cái thư cũng không biết dịch...không dịch được cũng không thèm nghĩ đến google dịch, xong rồi lại nghe mấy thằng khác dịch ở trên facebook có khi chẳng quen biết gì vẫn cho là đúng..thì đó là suốt đời bị dắt mũi vậy..:v

Bởi vì mấy cái vụ rubin, boss auto, wtf làm cho chúng bợn đa cấp mất niềm tin vào cuộc sống...
" Ôi dào, bố mày ** tin là cái trang giao diện cùi bắp lại còn bóng bóng thời win xp mà lại sống được như các siêu dự án của anh á.."...:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Đề nghị đồng chí hot gay đi phục vụ admin luôn và ngay để tối ae có $ thác loạn nhé:rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week