Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
SDT 0936157193 Nếu khi nào rút được tiền , các bác nhá máy hộ em với ,em xin chân thành cảm ơn nhiều ạ ! hix !

săp tới sẽ có nhiều cái mới đây

We have some amazing things on the drawing board - be excited and be ready!

1) Full activation of the JSS Traffic Exchange

2) JBP Living

3) Platinum Placements for JSS

4) Fill Now Feature for JSS

5) Viral Power List

6) Upgrade to Level 2 and 3 in JBP

7) New look and feel for JustBeenPaid

8) Automatic Buying of JSS-Tripler Positions

9) Gift cards for JustBeenPaid

10) Autoresponder System for New Member Orientation

11) and much, much more

You are at the right place, at JustBeenPaid!

We have been working with Payza over the last several weeks during their transition over to their new affiliate website,
https://www.egopay.com/. As early as July 20, 2012, Payza will begin utilizing this new affiliate site to process transactions for
www.JustBeenPaid.com. This transition will also be made by many other organizations on the 20th. Our strong working relationship and good
communication with Payza has paved the way for easy transition for our company. We request that each member start the process of creating and
verifying their new account as quickly as possible to facilitate a smooth transition to this new provider. You will still be able to
utilize your funds in Payza as they will be acting as an exchanger for their affiliate website.
We appreciate your continued support of this incredible system. Stay tuned for some very exciting news coming in the next few days.

Tạm dịch:
Chúng tôi đã và đang làm việc với Payza về site liên kết mới của họ
https://www.egopay.com/
Vào 20/7/2012, Payza sẽ bắt đầu sử dụng site liên kết mới này để tiến hành chuyển các giao dịch tới Justbeenpaid.Chúng tôi yêu cầu mỗi member hãy tạo TK egopay và verify TK của bạn để có thể thuận tiện thực hiện các GD với nhà cung cấp mới này.Các bạn vẫn sẽ có thể sử dụng số tiền trong Payza khi sử dụng dịch vụ exchanger từ egopay sang Payza.

Hiện tại các bạn hãy tạo cho mình 1 TK Egopay để tiện cho việc thanh toán với JBP sau này,chi tiết về sự thay đổi này mình sẽ tiếp tục update sau.

Tạm dịch:
Chúng tôi đã và đang làm việc với Payza về site liên kết mới của họ
https://www.egopay.com/
Vào 20/7/2012, Payza sẽ bắt đầu sử dụng site liên kết mới này để tiến hành chuyển các giao dịch tới Justbeenpaid.Chúng tôi yêu cầu mỗi member hãy tạo TK egopay và verify TK của bạn để có thể thuận tiện thực hiện các GD với nhà cung cấp mới này.Các bạn vẫn sẽ có thể sử dụng số tiền trong Payza khi sử dụng dịch vụ exchanger từ egopay sang Payza.

Hiện tại các bạn hãy tạo cho mình 1 TK Egopay để tiện cho việc thanh toán với JBP sau này,chi tiết về sự thay đổi này mình sẽ tiếp tục update sau.

vậy là PZ ko dep tiền vào được nữa hả bác. nó chuyển hẳn qua Egopay ah. Zzzzz:binhsua18:

Hu2 các bác ơi , khi nào rút được tiền bằng LR thì gọi vào số điện thoại 0936157193 hộ em với , hu2 , còn 43$ mà không rút được ! tiền ăn thì sắp hết rùi ! @@

vậy là PZ ko dep tiền vào được nữa hả bác. nó chuyển hẳn qua Egopay ah. Zzzzz:binhsua18:

chưa có thông tin chi tiết nhưng theo mình thế này
Nếu fund thì từ PZ phải EX sang Egopay sau đó mới fund đc
Nếu rút tiền thì rút về Ego sau đó mới EX qua PZ,tóm lại thêm 1 bước trung gian và mất thêm fee exchange nữa:(

Hacker Việt Nam đã bị Zeek bắt
Thông tin gần đây nhất đã cho thấy, cảnh sát Zeekđã vào cuộc và bước đầu đã thu gặt được 1 số kết quả: Những hacker đã bị bắt hoặc đang bị cảnh sát Mỹ gửi lệnh truy nã về các đại sứ quán quốc gia của người đó. Rất đáng buồn, trong đó có 1 người Việt Nam tên là Nguyễn Xuân Dũng.

Nguồn: hanhtrinh24h.com

Congratulations,

you have been chosen for JustBeenPaid Special Offer,
the best success and moneymaking system on the web!

It is our new limited time offer for just some members chosen by luck from our database.
This offer is Short Term Investment Plans (For limited time only) :

Please check :

Vừa nhận đc cái mail này, ko biết có phải giống cái mail lừa đảo win 100LR đợt trước ko ta =))

Mọi người cho e hỏi . Nếu e dep PZ nhưng sau này e rút = LR thì phải làm tnào vậy mọi người ?

Và cái nữa là e muốn chơi nhiều acc trên 1 IP có đc không ? Tình hình là e đang muốn bỏ acc cũ để làm ref cho 1 bác khác :binhsua27:

Last edited by a moderator:
Vừa nhận đc cái mail này, ko biết có phải giống cái mail lừa đảo win 100LR đợt trước ko ta =))

chả bít nữa,dạo này không nhận được mail nào lừa đảo cả,bác vẫn nhận được cơ ah

chả bít nữa,dạo này không nhận được mail nào lừa đảo cả,bác vẫn nhận được cơ ah

JustBeenPaid [email protected]

6:11 PM (6 hours ago)

to me
Congratulations,

you have been chosen for JustBeenPaid Special Offer,
the best success and moneymaking system on the web!

It is our new limited time offer for just some members chosen by luck from our database.
This offer is Short Term Investment Plans (For limited time only) :

Please check :

http://jssoffer.com

This offer is for very limited time and very little members.
So don't lose your chance, Try to join it as soon as possible.

This is a limited one-time opportunity, don't miss Your pot of gold!

Very Best Regards,

Promotion Team
JustBeenPaid

######################################################
This email is being sent to Some of JustBeenPaid Members.

To remove your address from our mailing list,
e-mail to : [email protected] and ask to be
removed.

Nguyên văn là đây, jssoffer nữa chứ :))

vừa rút được tiền lúc 1h5p

Chán thật đó, hôm qua cậu gọi tớ vào rút thì site lại đang unavailable. Để hôm khác rút vậy :)

Có dịch vụ gọi điện rút tiền bác kìa. :D. ko phải thức khuay canh me nữa. Zzzzzz

Đâu bác ? cho em cái dịch vụ đó cái ạ ? bao nhiêu $ ạ ???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week