Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
chiều qua nhận lãi thứ 4+5 mà sáng nay đã nhận tiếp thứ 6,có vẻ nhanh hơn thì phải :D:D

Lâu lâu trở lại phải lợi hại hơn xưa chứ - Nó thông báo trên site là ngày càng hoàn thiện về tốc độ mà - CHả biết tốc độ Scam có bị đẩy nhanh hơn hok :binhsua25:

Proof từ 1/7-15/7

mình có 32lr mà chưa pay dc này.anh em cho hỏi noa hay pay vào lúc mấy h vậy.chứ vào pay là cứ sory mãi à

h khối site mới ra hot vãi có lẻ nên bỏ Jss rồi :lac::lac:

bác mmo1991 cho hỏi . mình tái đầu tư 1 ít pos . sao mãi nó không chuyển đổi để tính lãi cho nhỉ . thường thì bao nhiêu thời gian nó tính cho mình vậy . có hay gặp vấn đề j trong việc tái đầu tư không vậy ???

Last edited by a moderator:
bác mmo1991 cho hỏi . mình tái đầu tư 1 ít pos . sao mãi nó không chuyển đổi để tính lãi cho nhỉ . thường thì bao nhiêu thời gian nó tính cho mình vậy . có hay gặp vấn đề j trong việc tái đầu tư không vậy ???
trả lời giùm thớt nè : giờ nó cập nhật pó sau 2-3 ngày. Thông báo là 30h. nếu là tái đầu tư thì vẫn bình thường, ngày nào cũng mua Pos thì xem như chỉ chờ nó cập nhật sau 2,3 ngày đầu thôi. ^^

hehe mới sáng nhận 2 tin vui. tiền bị kẹt lúc transfer từ jss tripler sang accout balance sau khi ticket 2 tuần đã đc trả về.

còn 1 cái nửa là tiền request sáng hqua cũng đã về lúc nảy

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786