Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Mềnh thấy tềnh hềnh thế lày thì chắc rút cho nhanh đi chứ tái với chả tê. Em nó đã cạn tài chính nên pay kiểu dây dưa. Cố kéo chờ mồi béo vào hí hí! Mình đoán trong này có mấy pro cứ hô hào tái tê nhưng thật sự đang cố gắng rút thật lẹ. Site nào chả là ponzi, thử hỏi em nó lấy tiền đâu mà pay, ko phải người sau trả người trước thì còn gì.
Bạn thấy mình cũng hô hào và cũng tái ác chiến đấy thôi :D

có tí thành quả đến bây giờ, các bác đừng ném đá:oops:, có site nào mà rút được ít như này không nhỉ:oops:

có tí thành quả đến bây giờ, các bác đừng ném đá:oops:, có site nào mà rút được ít như này không nhỉ:oops:
Xem tổng win chỗ nào đó bác

Đừng có lôi chính trị vô đây bác à. Chứ nói thật bác chưa đủ tuổi để phán về chính trị. Bác biết được bao nhiêu mà bảo thật với giả? Hơn nữa cũng chỉ có VNPT nó chặn thôi, còn lý do vì sao nó chặn thì nó ko thích cho vào nên nó chặn đấy chứ đã chắc j là lý do kia.
bao nhiêu tuổi rồi mà nói chuyện ghê vậy

uả, acc em là thời đồ đá à, thế sao nó ko hiện A :D

Số ID dưới 1 tr thì đc xem là acc thời đồ đá còn trên thì tuỳ time mà đc xếp vào đồ đồng ......đồ sắt ...........và đồ chơi :D

my ID number 300k

Theo ngu ý của mình thì nếu vào thời điểm này mà giả sử acx muốn scam thù cam luôn rồi. Chứ nó để tái trực tiếp như bây giờ thì về bản chất nó có được thêm đồng nào đâu mà lại còn phải thanh toán các lệnh mà nó vẫn trả thường xuyên đó thôi. Vậy nên chỉ có chúa mới biết chúng nó đang nghĩ cái gì.

Theo ngu ý của mình thì nếu vào thời điểm này mà giả sử acx muốn scam thù cam luôn rồi. Chứ nó để tái trực tiếp như bây giờ thì về bản chất nó có được thêm đồng nào đâu mà lại còn phải thanh toán các lệnh mà nó vẫn trả thường xuyên đó thôi. Vậy nên chỉ có chúa mới biết chúng nó đang nghĩ cái gì.
Họ luôn đi ngược lại suy nghĩ của 100% member

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week