Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
^
Ta là chúa đây nhưng ta cũng ko biết chúng nó đang nghĩ gì thế nên cứ chơi khô máu đi nhé.

Theo ngu ý của mình thì nếu vào thời điểm này mà giả sử acx muốn scam thù cam luôn rồi. Chứ nó để tái trực tiếp như bây giờ thì về bản chất nó có được thêm đồng nào đâu mà lại còn phải thanh toán các lệnh mà nó vẫn trả thường xuyên đó thôi. Vậy nên chỉ có chúa mới biết chúng nó đang nghĩ cái gì.

nếu đoán đc suy nghĩ của acx thì thôi đăng ký làm admin acx cho nhanh :D

Nóng hổi gold md 143h ;)

Chúa cho con hỏi làm sao để hoa mọc được trên ass

Rất dễ nhé, muốn ass nở hoa thì phải chổng mông lên, còn muốn nở đẹp như hoa cúc thì phải học thêm cái gọi là gốc độ nữa. Chọn gốc đẹp thì mới lưỡng lông hợp nhất với người thông đc. :oops:

:eek: chắc hoa hướng dương là đẹp nhât. bác show cái proof hoa hướng dương cho mọi người học tập đi ợ.:eek:

E đang phấn đấu đây, tập với chế mmo1991 hoài mà chưa thành công lần nào, hay e chuyển qua tập với bác nhể. :oops:

E đang phấn đấu đây, tập với chế mmo1991 hoài mà chưa thành công lần nào, hay e chuyển qua tập với bác nhể. :oops:

gangbang đi dạo nì gang đang là mốt :D

e trình kém lắm bác. chưa đủ sức tập lưỡng lông nhất thể đâu.:oops:
chế mmo1991 có kinh nguyệt 4 năm thông mọi thể loại già trẻ , lớn bé, tây ta tàu phi châu chắc nội công thâm hậu lắm goy. bác cần phải chăm chỉ hơn nữa mới hợp thể thành bông vạn thọ được :D

chế mmo1991 có kinh nguyệt 4 năm thông mọi thể loại già trẻ , lớn bé, tây ta tàu phi châu chắc nội công thâm hậu lắm goy. bác cần phải chăm chỉ hơn nữa mới hợp thể thành bông vạn thọ được :D

Thì đó, 1 người mới tập với 1 người kinh nguyệt dồi dào, thông trên thông xuống thông ngay cả khi ngủ như chế mmo1991 thì e theo ko kịp nên sẽ... kiếm người mới như mình tập cho dễ hơn.

Thì đó, 1 người mới tập với 1 người kinh nguyệt dồi dào, thông trên thông xuống thông ngay cả khi ngủ như chế mmo1991 thì e theo ko kịp nên sẽ... kiếm người mới như mình tập cho dễ hơn.

hoy lỡ goy. bất chấp tất cả đi chế. đến với nhau ngay và luôn. kéo theo mấy thím là quả gangbang cho xida 1 thể cho đẹp đội hình :oops::oops:

hoy lỡ goy. bất chấp tất cả đi chế. đến với nhau ngay và luôn. kéo theo mấy thím là quả gangbang cho xida 1 thể cho đẹp đội hình :oops::oops:

Chuẩn luôn rồi chế. :D

một thánh cuồng " 7 viên ngọc rồng " cho biết ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week