Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Có 2 trường hợp xảy ra về 2% và trả tiền theo net paid như các kênh youtube và ko có người nào dep :D , adx sẽ cho tất cả các pack về 0 xù nợ bắt đầu pay ngon

Trường hợp thứ 2 chiêu mới là bắt đập 50% tiền mới + 50% tiền cũ vào mua pack ăn lãi pay 24-48h , còn nghe về nó trả hết tiền tồn đọng khó lắm
hồi wtf pending cũng nhiều người dự tính vler ra :D:D:D:D

cùng câu hỏi với bác :D:D

Chắc chắn 1 điều 2% sẽ pay nhanh hơn nhưng nhanh như rùa hay như sên còn phải xem đã , nếu pay đều tất nhiên là mem mới mem cũ sẽ đầu tư , tiền mà ai chẳng ham khi 2% lên đến 6% vẫn là an toàn ko có ngày đèn đỏ , cái chính là pay sao thôi , hãy đợi đi nhé :D

nghĩ lại thấy mấy đứa tạo hơn chục acc cheat site làm cái gì ko biết :rolleyes:

đang pending hơn 200h mà. cheat thấy mịa luôn rùi ngồi chơ 200h. chờ xong 200H thì Adx nó del acc.:D

mấy thím đó chắc rãnh lắm :rolleyes:

nếu xuống 2% paid nhanh hơn vậy nếu những người muốn rút k tái đầu tư mà rút thì nó có paid nhanh k ta hay là khỏi paid luôn
Đang ns mấy người mà vài k $ nha tính cả lãi + gốc k tái và chỉ muốn rút :D:D:D:D

205h chưa thấy gì...... dự là lên mốc 250h mới đc pay. :oops:

nếu xuống 2% paid nhanh hơn vậy nếu những người muốn rút k tái đầu tư mà rút thì nó có paid nhanh k ta hay là khỏi paid luôn
Đang ns mấy người mà vài k $ nha tính cả lãi + gốc k tái và chỉ muốn rút :D:D:D:D

Hỏi câu thừa thế bác

Chắc chắn 1 điều 2% sẽ pay nhanh hơn nhưng nhanh như rùa hay như sên còn phải xem đã , nếu pay đều tất nhiên là mem mới mem cũ sẽ đầu tư , tiền mà ai chẳng ham khi 2% lên đến 6% vẫn là an toàn ko có ngày đèn đỏ , cái chính là pay sao thôi , hãy đợi đi nhé :D
Ý hỏi là các lệnh đã đặt và đang pending thì nó có pay ko hay chuyển nốt cùng tiền tồn sang 1 dạng nào đó. Cơ mà theo mình thì sẽ là gộp chung vs hàng tồn và đi đâu đó

Ý hỏi là các lệnh đã đặt và đang pending thì nó có pay ko hay chuyển nốt cùng tiền tồn sang 1 dạng nào đó. Cơ mà theo mình thì sẽ là gộp chung vs hàng tồn và đi đâu đó
bị cancel r như bác nói

Xin cụ mmo1991 phán xét tình hình lên % quá nhanh như thế này được không ?
Hiện tại tương lai và 2% ?
đã có trong bài phân tích r zzz
http://adclickxpressvn.blogspot.com/p/blog-page.html

Khi nào về 2% thì còn phải xem xét có những sự thay đổi nào, nhưng bảo đảm sang vòng đời mới còn nhiều bất ngờ và sung sương lắm, cứ tận hưởng từ từ nhé các bác!

Greetings Quang !

Your Perfect Money withdrawal request for $768.00 has been sent!

Your Member ID: 4410135
Payment Processor: Perfect Money ( U1xx )
Reference Number: 104723620

Be sure to tell everyone you can about your withdrawal - and
ACX even pays you big money to do it - details at the following URL:
http://www.adclickxpress.com/members/withdrawal-rewards

Best Regards,

Member Support
Ad Click Xpress

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics