Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
hiện tại và tương lai là bác xác cmn định là lỗ đi.
hoặc mất 1 năm để phá cmn băng :p:p:p:D:D:D
Lỗ như thế nào khi toàn bộ $ đã chuyển thành Pack?
CÓ MẤT MÁT GÌ KHÔNG? ĐẤY HẾT $ THÀNH PACK THÌ CÒN THIỆT HẠI GÌ NỮA MÀ LỖ?
Chỉ là mất thời gian lâu hơn để thu hồi vốn và có lãi

nhớ lại cái hồi LR ngày nào hông hii
Mình đang nói hiện tại cậu, khi nó paid về ví pm thì đem bán liền, nếu tiền về ví pm mà ko dc coi là an toàn nữa thì thôi nghỉ chơi dc rồi :D , gửi vcb an toàn lắm
Với lại các cậu ko cần bắt bẻ mình đâu mình đang so tiền pm với tiền trong acx nhé

Tin nội bộ, ae sẽ được pay sớm trong vòng 24h tới vì dân VN đang lao vào đầu tư điên cuồng với ls 9%, acc VN reg nick new tăng liên tục :D

Nhờ những thành phần này mà acx nhanh về 2% :D

Nói chung đang muốn hạ càng nhanh càng tốt, quay lại vòng đầu, a,e dẹp mạnh nếu paid nhanh :D , ít mà chắc cho rồi

Nó về lên 10% chắc mình cũng rút hết sạch rồi các bác ạ :D. Chờ về 2% rồi tính toán tiếp thôi ^^

Tin nội bộ, ae sẽ được pay sớm trong vòng 24h tới vì dân VN đang lao vào đầu tư điên cuồng với ls 9%, acc VN reg nick new tăng liên tục :D
View attachment 62620
a ơi đây là bọn cheat đấy!

móa, đệt con mọe nhà bố bọn cheat :mad:
nhìn bọn nó log nick hận đếu tả...cheat đi cuối cùng cũng ăn ban :rolleyes: cho chết con mọe nó bọn cheat...:cool:

Bọn nó chơi auto ref nick acx, rồi auto add số U PM, auto click ads, auto rút tiền à mọi người, làm thành dây chuyền tự động à :D

Bọn cheat này không biết có rút đc không mà cheat nhiều thế nhỉ. admin đâu có ngu :). Khả năng dep vào 10$ để ăn thêm cái ad pack free. bỏ thời gian ngồi cả ngày chắc cũng ok :D

Mong về 2% cho tụi đa cấp nhảy vào , bởi tụi nó là những con lợn béo nạc của viet nam , còn so với thế giới viet nam bé lắm

Mong về 2% cho tụi đa cấp nhảy vào , bởi tụi nó là những con lợn béo nạc của viet nam , còn so với thế giới viet nam bé lắm
Chả bé đâu:D

Media 182h ko về:eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo