Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Tiền paypal dep truc tiếp và minh bạch thì rất sạch nha bác hổ. Bác nói kiểu tất cả tiền paypal là bẩn đó

mik đã đọc 2 lần và xin cảm ơn bạn về bài viết tâm huyết :D
theo phân tích của bạn thì nhóm admin acx tâm huyết và uy tín, nhưng mik nghĩ dù sao họ cũng là các nhà đầu tư nên lợi nhuận vẫn đc xếp hàng đầu.
mik cũng có giả thuyết là hàng ngày site vẫn bỏ túi 1 phần tiền dep -> chắc chắn nợ xấu vãn tăng -> site chắc chắn k tồn tại đc lâu nữa
hay giả thuyết rửa tiền.....cũng là mỗi ng 1 ý kiến, cùng bàn luận chứ k phải bảo thủ bạn hiểu k?

bác từng phá băng acx bao h chưa ???

Nợ xấu thì sẽ có cách giải quyết, cùng lắm là đóng băng chơi lại từ đầu, thiếu gì bài?
đó, vậy có phải ae nói chuyện dễ dàng hơn k, mà cứ gắt gỏng lên làm gì bạn :D:D:p
ai chơi cũng có 1 suy nghĩ khác nhau. ai đi con đường nào thì hãy sẵn sàng tâm lý cho kết quả xấu nhất có thể, k lại sốc đột tử :)))
ví như wtf, auto-boss hay bất kể site invest nào cũng có người ý kiến hay, ng ý kiến dở. sau cùng thì cũng có ng cười, có ng khóc đó thôi.

chắc hổm rày nó hết tiền để rửa nên mới paid chậm đó, =))), chắc nó đang kiếm nguồn tiền để rửa tiếp, mấy bác lo cầm cố nhà cửa để hưởng lộc từ nó nào, =))

mấy bác nói khẽ thôi, bàn luận rửa $ làm gì, ở đây tai mắt nhiều lắm, tự hiểu theo cách của bản thân là dc rồi :D

đó, vậy có phải ae nói chuyện dễ dàng hơn k, mà cứ gắt gỏng lên làm gì bạn :D:D:p
ai chơi cũng có 1 suy nghĩ khác nhau. ai đi con đường nào thì hãy sẵn sàng tâm lý cho kết quả xấu nhất có thể, k lại sốc đột tử :)))
ví như wtf, auto-boss hay bất kể site invest nào cũng có người ý kiến hay, ng ý kiến dở. sau cùng thì cũng có ng cười, có ng khóc đó thôi.
Ý kiến hay thì sẵn sàng ghi nhận, chứ còn ý của bác nói thật là thấy nó chẳng giải quyết được vấn đề gì và cũng chẳng đi đến đâu, ngồi tán phét chém gió thì đúng hơn. Khi nào số năm của bác chơi =mình thì đến lúc đấy bác sẽ hiểu những cái bác đã từng nghĩ nó thiển cận ntn. Cái cần nghĩ thì không suy nghĩ cái không cần thì cứ tưởng tượng đâu đâu, kiểu kiểu vậy

Last edited:
Ý kiến hay thì sẵn sàng ghi nhận, chứ còn ý của bác nói thật là thấy nó chẳng giải quyết được vấn đề gì và cũng chẳng đi đến đâu, ngồi tán phét chém gió thì đúng hơn. Khi nào số năm của bác chơi =mình thì đến lúc đấy bác sẽ hiểu những cái bác đã từng nghĩ nó thiển cận ntn
bạn xem topic 122x page này có bnhiu ý kiến giải quyết đc vấn đề?
ý kiến để mọi ng tham khảo, mik đưa yk của mik, bạn đưa yk của bạn...bạn thấy nhiều ng vào đọc cmt có mấy ai nói lời cảm ơn khi đc lợi? hay chỉ biết cằn nhằn, kêu than khi bất lợi? còn bạn cứ cậy số năm chơi acx của bạn nhiều nhất mà luôn bảo thủ ý kiến của bạn luôn đúng thì đó gọi là bảo thủ :D

bạn xem topic 122x page này có bnhiu ý kiến giải quyết đc vấn đề?
ý kiến để mọi ng tham khảo, mik đưa yk của mik, bạn đưa yk của bạn...bạn thấy nhiều ng vào đọc cmt có mấy ai nói lời cảm ơn khi đc lợi? hay chỉ biết cằn nhằn, kêu than khi bất lợi? còn bạn cứ cậy số năm chơi acx của bạn nhiều nhất mà luôn bảo thủ ý kiến của bạn luôn đúng thì đó gọi là bảo thủ :D
uhm tóm lại ý kiến rửa tiền của bạn tui thấy nhảm nhí ok chưa?
Chính vì những ý kiến lan man kiểu này nên ms không giải quyết đưọc vấn đề đấy, không hiểu bác cố tình hay không hiểu thật, bài phân tích đã nói rõ ràng như thế mà @@

Không biết cả tuần vừa rồi có bác nào đc paid chưa nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week