Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

Roll

Hero
Verified
Reactions
514
MR
0.004
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Vậy bác đưa ra cái giả định rửa tiền của acx đi :D
mik đưa ra giả định rửa tiền, và có nói là các pro mạn đàm để ae học hỏi thêm tí kiến thức ^^
acx rửa $ = cách dep từ PP, cêcê... rồi rút PM và 1 vài cách khác nhưng kiến thức của mik còn hạn chế nên chém vậy mong các pro góp thêm ý kiến:D:D

Last edited:

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
mik đưa ra giả định rửa tiền, và có nói là các pro mạn đàm để ae học hỏi thêm tí kiến thức ^^
acx rửa $ = cách dep từ PP, **... rồi rút PM và 1 vài cách khác nhưng kiến thức của mik còn hạn chế nên chém vậy mong các pro góp thêm ý kiến:D:D

oé. Bác đi kiếm site ex chấp nhận ex từ PP >>> PM đi rồi chém típ

tóm cmn lại bác hoàn toàn phán bừa chứ ko có 1 chút gì gọi là logic trong cái giả thuyết của bác :-<
haizzz, thì mik phán bừa mà. mik đưa ra ý kiến để ae bàn luận chứ k phải để đâm trọc ai.
bạn nói như kiểu phát xít, luôn acx muôn năm, acx muôn năm vậy :))))

thuhanguyen

Hero
Verified
Reactions
828
MR
0.333
acx rửa $ = cách dep từ PP, cêcê... rồi rút PM và 1 vài cách khác nhưng kiến thức của mik còn hạn chế nên chém vậy mong các pro góp thêm ý kiến:D:D
bạn nói ngược à, cách rửa $ như bạn nói phải là người chơi ACX chứ sao lại ACX rửa tiền = cách đó đc.

haizzz, thì mik phán bừa mà. mik đưa ra ý kiến để ae bàn luận chứ k phải để đâm trọc ai.
bạn nói như kiểu phát xít, luôn acx muôn năm, acx muôn năm vậy :))))
phán bừa cũng phải có lập luận 1 tí rùi phán bừa nó mới đáng để thảo luận chứ :oops:

acurailx

Junior
Reactions
72
MR
0.000
Mình mua pack lúc 8% vậy lên 9% mình có đc hương 8% ko ??
+ với nếu lúc mình đang pending lệnh rút mà ACX nó reset thì nó có pay tiếp ko nhỉ hay nó ngừng pay lun

an toàn thì mỗi ng 1 quan điểm :3
đây là site ex PP->PM nếu bạn cần bestchange.com, bạn gg để tìm thêm nhé :)))

vậy Paytoo nó cho dep vào acx 1 tuần bao nhiêu bác có biết ko :D 50$ là 50$ chứ ko phải 500 or 5k

có đúng 1 site duy nhất và ko có review. Thôi ko chém với bác nữa vì em tự nhận mình ko đủ trình độ
mà bác có lấy PP ko em cần ex sang PM tầm 2k

ngược đời em ơi acx nó lấy PP - STP và trả bằng PM >>> 1 cách rửa $$$ cmn mới đc khám phá ra =))
cổng khác nhau sao chung ví bạn :D
ngược đời em ơi acx nó lấy PP - STP và trả bằng PM >>> 1 cách rửa $$$ cmn mới đc khám phá ra =))
sao mất công vậy? sao ko dep vào PM = 1 acc PM và nhận tiền dep của mem = 1 acc PM cho nhanh sao phải qua lắm cổng làm chi :))
dù sao đây cũng chỉ là giả thuyết của mik.
dùng pp or cêcê qua cổng payto or stp, okpay và dep vào acx....còn nếu nhà đầu tư bắt tay vs acx rửa tiền, thì kể cả có bỏ 100 thu về 50 miễn sao hợp thức hóa được giao dịch, đầu tư...(đầu ra tiền sạch)

cổng khác nhau sao chung ví bạn :D

dù sao đây cũng chỉ là giả thuyết của mik.
dùng pp or cêcê qua cổng payto or stp, okpay và dep vào acx....còn nếu nhà đầu tư bắt tay vs acx rửa tiền, thì kể cả có bỏ 100 thu về 50 miễn sao hợp thức hóa được giao dịch, đầu tư...(đầu ra tiền sạch)
nhưng ko hợp lý cho lắm, vì giờ mà rửa tiền kiểu này còn nguy hiểm hơn cả cashshop ngày xưa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,497
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week